Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp mảnh đất 80 m2, mặt tiền 7m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 80 m2 11 triệu/m2
      nền đất 80 mét vuông chỉ 880tr, đường nhựa 7m, gần chợ Phú Hòa Đông.Cách chợ phú hòa đông chỉ 2pCách tỉnh lộ 15 chỉ 300mCách tuyến VD4 chỉ 2kmcư dân...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 326 m2 tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11,74 tỷ

      11.74 tỷ 326 m2 36 triệu/m2
      Rẻ lắm luôn - nhanh tay thì kịp ạ.MT nguyễn đức thuận, vị trí đẹp đối diện chưng cư Hiệp Thành City chuẩn bị khởi công xây dựng.Dt: 10x33, thổ cư 200m.giá ...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp mảnh đất 126 m2 tại Đường DX 040 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 126 m2 13,1 triệu/m2
      Chính chủ đất 126m2, 7x18m nhánh DX 040 vào 30m.- DT 126m2, đất đẹp vuông vắn.- Khu an ninh gần cảnh sát điều tra Thủ Dầu 1.- KDC Phú Mỹ. View nhìn sân...
      Đường DX 040, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán miếng đất tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt NH buộc lòng bán lỗ nền đất đẹp giá thấp nhất khu. Mua đầu tư hay xây nhà ở quá ok.- Đất ngay đối diện văn phòng ban điều hành Khu 1 - P. Phú Tân,...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 147 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 147 m2 8,51 triệu/m2
      Đất Tân An Nhánh Nguyễn Chí Thanh TDM.- DT: 5 x 29.7 = 147m2, thổ cư: 60m2.- Giá 1.25 ty GC.- Đường bê tông 4m ô tô chạy vi vu.- Chỉ bán trong tuần.- liên ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 920 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 920 m2 10 triệu/m2
      Hàng Đẹp - giá mềm chỉ 10tr/m2.MT ĐX - 054 Phú Mỹ, kế bên chợ Phú Mỹ, trường học cấp 1 2 3. Lô này phải gọi là siêu mẫu chân dài.Dt: 10x92, thổ cư 200m.Giá...
      Đường DX 054, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 930 triệu

      930 triệu 75 m2 12,4 triệu/m2
      Bán đất đầu tư siêu đẹp ngay TTHC Bàu Bàng, khu phức hợp TTL Mall giá chỉ 286 tr(30 phần trăm)- Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cao đối diện khu ...
      Đường D14-5A, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 150 m2 18 triệu/m2
      Thửa đất số 2363, DT 150 mét vuông, kích thước 4.04m x khoảng 37.11m, đất ở tại đô thị. Hướng: Bắc. Đất trống. Hồ sơ pháp lí: GCN quyền sử dụng...
      Đường NJ9, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương
      T
      Công Ty Quản Lý Nợ Và Ktts Ngân Hàng Quốc Tế Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất sổ riêng 80 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 960 tr

      960 triệu 80 m2 12 triệu/m2
      Vị trí đất đẹp, giao thông thuận tiện ngay nút giao giữa đường Mỹ Phước Tân Vạn với QL 13.Cách KCN Bàu Bàng 800m.Tòa nhà trung hành chính tập trung của...
      Đường D14-5A, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 74 m2, mặt tiền 5m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 74 m2 20 triệu/m2
      Cần tiền nên bán 15 mảnh đất chính chủ KDC Đại Quang P. Tân Bình - Dĩ An đường Lê Hồng Phong ( gần ngã 4 chiêu liêu)Dất tùy vị trí thấp nhất là 1ty480 /...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 70 m2 50,72 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất đường số 3 KDC toan xeDT 70m2 ngang 5m thổ cư 100%Có thoát hiểm phía sauĐường nhựa vỉa hè cây xanh mát mẻgiá siêu mềm 3ty550 có bớt gọi...
      Đường Số 3, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Đường Lê Hồng Phong - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay đất MT chợ Phú Hoà TDM BD.DT 6.5x17m thổ cư 60m.Đường ngay chợ Phú Hoà thông các hướng.liên hệ ngay Thy Gc 0943 976 ***
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất 61 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 61 m2 36,89 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư phúc đatn Ngay bến xe tân đông hiệp60 mét vuông thổ cư 100%Khu đẹp, vỉa hè. Cây xanhGiá 2ty25liên hệ 0908 178 *** quân xem đất
      Phúc Đạt Garden, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Giá chưa từng xuất hiện tại trục đường Nguyễn Văn Thoại - Cam kết rẻ nhất thị trường.- DTĐ: 125m2 (5.3x 23)m.- Hướng Bắc.- Đường rộng 15m vỉa hè 4m.- Vị trí...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 139 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,62 tỷ

      8.62 tỷ 139 m2 62 triệu/m2
      MT đường 7,5m Trục thông Biển Võ Nguyên GiápDT: 139m2 ngang 8.3m Cạnh chợ Hải SảnKD cho thuê mặt bằng rộng thoáng với mặt ngang hơn 8mCách Bãi biển chỉ...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường 7.5m Hoà Khánh mở rộng - Liên Chiểu.Dt 100m2 Tây Nam, sát đường Mê Linh.Lô đẹp.Giá rẻ hơn đường 5.5m.Chỉ 1tỷ85.Sổ sách đầy đủ.gọi ...
      Đường Hồng Phước 3, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán mảnh đất 110 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      CẦN bán ngay VỊ TRÍ ĐẤT SIÊU ĐẸP, CÓ nhà c4 ĐANG CHO THUÊ THÁNG 15TR. MT ĐƯỜNG NGUYỄN CÔNG TRỨ, Q. SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG. ĐOẠN SẦM UẤT NHẤT.----------------...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Nguyễn Văn Thoại, con đường tinh tế nằm ở sự giao thoa giữa vẻ đẹp thiên nhiên và sự tiện ích tại Đà Nẵng, tạo nên ranh giới tuyệt vời giữa Q. Ngũ Hành Sơn...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!