Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng miếng đất 277 m2, mặt tiền 12m tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 277 m2
      Bán lỗ cặp MT Khuê Mỹ Đông đối diện công viên.- DT: 277 m2 Góc và kề góc đường 7.5m- Vị trí MT đẹp ngay khu Hồ Xuân Hương, đối diện CV, ven biển Mỹ...
      Đường Khuê Mỹ Đông, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 102 m2, mặt tiền 7m tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      cực hiếm MT Trần Đình Đàn - Phước Mỹ - trục thông bãi tắm Mân Thái - Gần KS Four Points.- DT 102 mét vuông ngang 7m - đất vuông vắn.- Đường Trần...
      Đường Trần Đình Đàn, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 71 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Trung - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 71 m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngay nhà 2 tầng MT đường Nguyễn Hoàng, Thanh Khê- DT: 71 m (ngang: 4,5 m nở hậu gần 6m)- Thiết kế 2 tầng, 2 PN, 2  phòng ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH càn bán ngay đất đường Nguyễn Công Trứ - Trục đường Trái tim sôi động của Sơn Trà, Đà Nẵng!Với chiều dài 1.600m và vị trí giao thông đắc...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Nắm bắt nhanh cơ hội sở hữu vị trí đắc địa, trung tâm huyết mạch kinh tế, thương mại, du lịch tại phố biển đáng sống nhất Việt Nam Giá siêu hấp dẫn - vị...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Chủ cần bán lại nền đất, các anh/chị em, quý NĐT ai có nhu cầu mua ở, đầu tư hoặc KD đều đc nha.đc: K550 Điện Biên Phủ, Thanh khê, Đà Nẵng.oto vào tận nơi,...
      K550 Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Hiện tại, tôi có một cơ hội đặc biệt: Một nền đất vô cùng tiềm năng tọa lạc tại con đường đầy sức sống - Mai Thúc Lân, nằm trong khu vực sôi động của Q....
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp miếng đất 100 m2 tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      nền đất đẹp trên trục đường thông rộng, 2 xe oto tránh nhau, (5x20M) gần đường Hoàng Thế Trung, bán kính 500m là UB, chợ Vĩnh Khê, Hoàng Huy, chủ cần bán...
      Thôn Vĩnh Khê, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã Quốc Tuấn - An Lão - Hải Phòng, giá 550 tr

      550 triệu 0 m2
      🔥Ngay đường chợ Hạ Câu rẽ vài bước vào miếng đất Gần 70 mét vuông Ngang 5m nở hậu 5,5mĐường trên 4m thông chiều ô tô santafe chạy Đi bộ ra chợ...
      Đường 305, Xã Quốc Tuấn, An Lão, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 64 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Chân - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      mảnh đất nằm gần ngay chợ Sở Dầu, trường cấp 1,2,3.Đi bộ cũng có thể đưa đón con đi học.Chỉ tầm 5 ph đi xe bạn có thể đến với trung tâm mua sắm, khu vui...
      Đường An Chân, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 204 m2 tại Phường Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 204 m2 9,5 triệu/m2
      GIẢM GIÁ CỰC SỐC mảnh đất GẦN SÁT vin DƯƠNG KINH.- Bán mảnh đất mặt đường nhựa tại tổ 7 Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng. - Nằm trên mặt đường nhựa rộng...
      Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ MẶT ĐƯỜNG 353 ĐỐI DIỆN OUR CITY, DƯƠNG KINH - HP DT: 100 mét vuông MT 5m x 20m Nằm trên mặt đường Phạm Văn Đồng - Dương Kinh -...
      Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán miếng đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 0 m2
      Bán nền đất mặt đường Bạch Mai, Đồng Thái, An Dương.- DT 73,9 mét vuông.- Ngang 5,05m.- Tây Bắc.nền đất nằm trên mặt đường thông rộng 8m.Đoạn đông...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại An Lão - Hải Phòng, giá 530 tr

      530 triệu 76 m2 6,98 triệu/m2
      Đông Nham - Quốc Tuấn - An Lão - Hải PhòngDT: 76mv ngang 4.2 mTừ chục chính xã vào mỗi ngoặt đến đất tầm vài chục mét Bán kính 200 - 500 tiện ích không...
      Đường 305, Xã Quốc Tuấn, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      - Thửa đất sạch đẹp vuông vức nằm trên mặt đường nhựa rộng 6m ngay tuyến 2 đường 5 cũ.- Vị trí cách ngã tư Quán Toan cũng chỉ 2 ph đi xe, giá thì quá rẻ...
      Đường Đống Hương, Phường Quán Toan, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu đất 50 m2, mặt tiền 2m tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 800 tr

      800 triệu 50 m2 16 triệu/m2
      - Vị trí ngay gần trường Xanh Tuệ Đức và khu phân lô Đống Chuối cách chợ 208 chỉ 350m, cách trường cấp 1,2,3 hơn 500m.- mảnh đất vuông vức ngõ tương ...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 55 m2 tại Máy Tơ - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 7,54 tỷ

      7.54 tỷ 55 m2 137 triệu/m2
      Bán mảnh đất 55 mét vuông Tại Vin Lê Thánh Tông, đối diện dãy nhà phố thương mại shophouse VinDT: 55 mét vuông (ngang 5,5m x dài 10m)Hướng:...
      Đường Trần Phú, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng mảnh đất 178 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 178 m2 13,49 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền giảm giá sâu cần bán ngay trong tết. Qua tết không bán giá này _ trên đất có sẳn ngôi nhà cấp 4 đang cho thuê. _ nhà xây: 4 x 15 .còn sân...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!