Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay lô đất 115 m2 tại Đường Mậu Thân - 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      DT: 115 mét vuông (xây dựng tự do).Giá: thương lượng.Bán kính 5 kilomet đầy đủ tiện nghi: trường đại học Xây dựng Miền Tây, trung học cơ sở...
      Đường Mậu Thân 2, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 310 tr

      310 triệu 150 m2 2,07 triệu/m2
      👉👉 Giá 3xx tr 👉👉DT 150 mét vuông full đất ở MT 6m sâu 25 ( Gần uỷ ban xã Cao Dương) - cách uỷ ban cao Dương ~ 800m 👉👉Cách trục đường Quy hoạch...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 1 m2, mặt tiền 26m tại Thống Nhất - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 8 tr

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      Phù hợp mở cây xăng, mở xưởng SX... Đầu tư sinh lời......- Vị trí: TP Hòa Bình.- Nằm trên QL6 mở rộng 24m.- Cách trường cao đẳng Sư Phạm ~ 3 kilomet.-...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất 93 m2 tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 93 m2
      Hoa hậu Đan Kim - Gần chợ, trường học UB.Chính chủ nhờ thanh khoản gấp 02 lô liền nhau full thổ cư với DT 94 và 93m2.Đường trước đất 8m và 3m, thông các...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi có nền đất full thổ cư ở Giao Phong - Quất Lâm thông tin như sauDT: 84-115m2MT 5mĐường rộng 10mgiá: chỉ từ 10tr/mcall ngay : Mr Mạnh 0983 291 ***
      Xã Giao Phong, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      DT: 100 mét vuông (ngang 5m dài 20m).- SHR, 100 phần trăm nền thổ cư.- cơ sở giao thông cao.- Hệ thống cầu đường, Cống rãnh thông thoáng...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường 5, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán gấp lô đất nền 700 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 700 m2 2,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất trung tâm Lộc Nga - Tp Bảo Lộc.- DT: 10x70m đất đẹp đường 7m vảo tới đất.- Gần đường chính Trần Quang Khải.- giá: 1 tỉ xxx...
      Xã Lộc Nga, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 13 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 52 triệu

      52 triệu 13 m2 4 triệu/m2
      - Vị trí: Lô góc 3 MT đường lớn 234, Kết nối giao thông thuận lợi, trong bán kính 1 kilomet bao gồm trường học, shop tiện lợi, shop điện máy, chợ,...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán mảnh đất 60 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      1 lô duy nhất đất - đường số 5, Linh Chiểu.Đường số 5 nằm giữa và là trung tâm con đường KD, ẩm thực sầm uất như Hoàng Diệu, Tô Vĩnh Diện, Võ Văn Ngân,Nằm...
      Đường Số 5, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Đất MT đường nội khu sạch sẽ, xung quanh là khu nhà cao tầng sang trọng, sát công viên cây xanh thoáng mát, khu vực không bị ngập nước, an ninh, xung quanh...
      Đường Số 24B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 112 m2, mặt tiền 32m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 112 m2 58,93 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư giá mềm khu đất ven sông HCM.Giá khu vực 68tr - 100tr/m.Đông Nam.DT: 112m2. DTCN 103.1m2.SHR từng lô pháp lí chuẩn chỉnh.Quan tâm liên lạc...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 201 m2, hướng Bắc tại Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 201 m2 14,93 triệu/m2
      B.án nền thổ cư SHRDT 201m có 118m thổ cư(8.1x25) MT đường nhựa Tân LongGần chợ, cầu Tân Bửu.Cách đường dẫn cao tốc 3 kilomet.KDC hiện hữuGiá chỉ 3tỉ...
      Đường Tân Long, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 110 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 110 m2 13,64 triệu/m2
      Cuối năm cần vốn nên ông chú gửi bán dùm mảnh đất cạnh Co.op mart Đỗ Văn DậyDT: 110m²(5x22m), thổ cưSHR,sang tên ngayKDC hiện hữu, cạnh ngay Co.op mart Đỗ...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 325 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 325 m2 338,47 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nền đất ngang 9,2m dài 32m nở hậu, đường Lê Ngô Cát giáp với Điện Biên Phủ Q. 3.DT công nhận 325m2, đất trống tiện xây mới.giá 110...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán đất 52 m2, mặt tiền 8m tại Phường An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT TRỐNG siêu hiếm - 2 MT TRƯỚC SAU - KHU VIP TÊN LỬA - NGAY CÔNG VIÊN - 5P RA SIÊU THỊ AEON MALL- 52m² - CHỈ 5.7 tỉ + Mô tả: 2 MT KD, đi bộ ra...
      Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 189 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 189 m2 41,8 triệu/m2
      Bán đất hẻm 140 vườn lài vào một sẹc thông ra sông vàm thuật gần cầu sắt DT: 7.5x25=189m Đường : 4m phóng 8mGiá: 7.9 tỉ thuong lượng 5x32=142m giá 5.6...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 162 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 162 m2 25,93 triệu/m2
      Đất hẻm ô tô tới đất Đường Đào Sư Tích, Phước Lộc,Nhà Bè DT: 5.4x30m. Giá: 4.2 tỉ.( Bớt lộc cho ACE thiện chí mua).Gặp An xem đất số điện thoại:0332...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 116 m2 tại Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 736 triệu

      736 triệu 116 m2 6,35 triệu/m2
      Cuối năm bán miếng đất nền gần trung học cơ sở Đa Phước 5p, Đường Bà Cả - Bình Chánh.- Giá 736tr/116m2 - Đầy đủ pháp lí có sổ hồng riêng, full thổ...
      Đường Bà Cả, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!