Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nền đất 367 m2, mặt tiền 17m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 367 m2 19,08 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp MT đường Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến.DT: 367 mét vuông có sẵn 154 mét vuông thổ cư.MT 17m.Vị trí: Bên đồi, view sang biển,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất 298 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 298 m2 10,98 triệu/m2
      - Đất có DT 300m2, thổ cư 100 phần trăm, phù hợp đầu tư, xây nhà lớn, cách vòng xoay  kilomet5 ~ 400m, cách siêu thị coopmac ~...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Hòa Thắng, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nền đất 67 m2, mặt tiền 6m tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 67 m2 24,63 triệu/m2
      Thanh lý 4 mảnh đất liên kế P. Bửu Hoà gần trường mẫu giáo Song Khuê cách đường Nguyễn Tri Phương 100m.- DT: 67 mét vuông /lô, sổ riêng thổ cư...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán lô đất sổ riêng 80 m2 tại Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 900 triệu

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Bán nền Huỳnh Thị Nở - Cầu Bà Vèn 2DT: 4x20 thổ cưMT lộ 20m Cách QL1A, Trạm Thu phí 2kmGiá: 900 tr liên lạc: 0867 856 *** Mr. Thiện
      Đường Huỳnh Thị Nở, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán lô đất 245 m2, mặt tiền 15m tại Xã Xuân Hòa - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 630 tr

      630 triệu 245 m2 2,58 triệu/m2
      Đang rất cần bán miếng đất thổ cư dưới Xuân Hòa - Xuân Lộc - Đồng Nai. DT 15x17m có 85m2 thổ cư. Đường bê tông 5m. Nằm ngay khúc cư dân. Đất cách QL ~...
      Xã Xuân Hòa, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 2 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2 m2 3000 triệu/m2
      bán ngay miếng đất có DT 1532m2 trong đó có 200m2 thổ cư còn lại là đấ vườn.Đất thuộc đồng bài xã hoà Sơn lương Sơn hoà bình.Cách thủ đô 34 kilomet.-...
      Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,82 tỷ

      1.83 tỷ 76 m2 24 triệu/m2
      bán ngay trục chính 76m2 trục chính Tân Tiến sát trường đại học Bách Khoa cs2.- Vị trí: Phượng Trì, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên.- DT: 76m2 (đất ở...
      Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nền đất 2 m2, mặt tiền 80m tại Xã Mỵ Hòa - Kim Bôi - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      DT 2400 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư còn lại là CLN bám sông, tại Kim Bôi - Hoà Bình.Giá chỉ nhỉnh 1tr/1m vuông.Thế đất bằng phẳng, 1mặt...
      Đường ĐT 12B, Xã Mỵ Hòa, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán ngay lô đất nền 123 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,95 tỷ

      2.96 tỷ 123 m2 24 triệu/m2
      Cần bán 123m2 trục chính Liên Nghĩa - Văn Giang đường apphan rộng 8m cận kề KĐT Xuân Cầu.- Vị trí: Phi Liệt - Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên.- DT: 123m2,...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 570 tr

      570 triệu 0 m2
      Hot - chỉ 570 tr. Duy nhất 1 nền.Chủ đang thiếu nợ cần tiền gấp nên gả gấp 1 nền chỉ 570 tr. (cắt lỗ 200 tr).DT: 4,5x15=67,5m2.pháp lí: Sổ sẵn (công chứng...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp mảnh đất 140 m2, mặt tiền 6m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 140 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán siêu phẩm.Vị trí đắc địa, tương lai là lõi của Văn Giang có nhiều dự án sắp triển khai như đường 25m đã đo triển khai, dự án 36ha đã đi...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em bán một miếng đất chỉ 1,3x tỉ với DT 75 mét vuông tại Bá Khê - Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên.Đường 3m cách mặt đường 377 liên...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán lô đất 528 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 528 m2 10,42 triệu/m2
      Bán lô MT Tỉnh Lộ 3 - Phước Đồng.(Giảm giá còn 5.5 tỉ )----------- DT 528m2 ngang 11.6m. Hiện trạng có đường bên hông 3m.- Sau QH Tỉnh lộ 3 còn lại...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất mặt tiền 4m, hướng Đông tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Bán đất khu AT Vĩnh Hải đường 7m. Ngay Lương Ngọc Quyến. Giá 2.6tỉ. liên lạc em Hoàng 0905 907 *** ạ.- Đường Lương Ngọc Quyến. Hẻm thông 5 - 7m. Thông.- DT...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 20 m2, mặt tiền 50m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20 triệu

      20 triệu 20 m2 1 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán ngay miếng đất 2ha (19500 m2) Phước Đồng - Nha Trang :- miếng đất giáp sông Đồng Bò, 2 MT đường rộng 10m và 20m. Cách Tỉnh Lộ 3...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Hạ giá bán gấp.Đất đẹp view sông - Thuỷ Tú Vĩnh Thái - Nha Trang Khánh Hoà.DT: 98,2m2 ngang 6,5m full thổ cư.Xây nhà ở cực đẹp, DT thực tế gần 120m2.Tựa...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 367 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 triệu

      499 triệu 367 m2 1,36 triệu/m2
      MT đường nhựa liên xã rộng 42m hiện trạng 10m, cách QL27C 12 ph, cách Nha Trang 35 ph. Vị trí đắc địa nằm trên tuyến đường giao thông huyết mạch kết nối...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 6m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Hạ bán gấp trong tuần từ 4tỉ chỉ còn 3,3tỉ.- TĐC Thuỷ Tú view sông lô đẹp hàng hiếm.Lô 98,2m2 ngang 6,5m full thổ cư.- Cách Mỹ Gia 500m, cách trung tâm ...
      TĐC Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!