Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay lô đất nền 600 m2, mặt tiền 23m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 600 m2
      Đất làm nhà vườn siêu đẹp - DT 600 mét vuông.KDC đông, đường ô tô, an ninh, thoáng mát.Đường thông tứ phía, ra ĐT. 835 & Mỹ Lộc Phước Hậu chỉ...
      Đường Mỹ Lộc - Phước Hậu, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp nền đất 1 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1 m2 3500 triệu/m2
      300 mét vuông thổ cư + 1000 mét vuông lúa - đường Lương Văn Bào, xây nhà vườn đẹp, giá rẻ 2,7tr/ mét vuông.Vị trí cách QL50 chỉ 600m,...
      Đường Lương Văn Bào, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 138 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 138 m2 6,89 triệu/m2
      Bán đất xã Mỹ Hạnh Nam full thổ cư sổ hồng riêng. Đường nhựa ĐT824 vào 200m.- Ngay trung tâm ngã ba Mỹ Hạnh. cư dân đông kín, nhiều nhà trọ.- Cách 3 khu...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 110 m2 tại Phường 5 - Tân An - Long An, giá 628 triệu

      628 triệu 110 m2 5,71 triệu/m2
      Bán miếng đất nền ở đường NGUYỄN VĂN NHĂM, P. 5, Tân An, Long An.- GIÁ 628TR/110m² ( BAO MỌI PHÁT SINH THÊM )- nền thổ cư 100 phần trăm xây tự do,...
      Đường Nguyễn Văn Nhâm, Phường 5, Tân An, Long An

      Bán lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 60 m2 18 triệu/m2
      💥💥 F0 hoa động cách đường 203 chỉ 100 m👉👉DT 60 m ngang 4,3🔥🔥 Giá quá rẻ chỉ có 1,0x tỉĐất trung tâm vô cùng hiếm💥 Cam kết không lỗi phong thủyBao mọi...
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 2 m2 tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 7 triệu

      7 triệu 2 m2 3,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp hơn 1800m2 trong đó có 300m2 thổ cư : - Đất MT đường Lê Thị Lục - Phước Lâm - Cần Giuộc - Đất cao bằng mặt đường , đã sửa sang , làm...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán lô đất sổ riêng 450 m2, mặt tiền 9m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 10 tỷ

      10 tỷ 450 m2 22,23 triệu/m2
      miếng đất 9x50m cao ráo, vuông vắn, cột mốc rõ ràng.Ngay trung tâm ngã ba Mỹ Hạnh, gần Sát Hóc Môn.MT đường Tỉnh Lộ 824, lọt lòng 20m, lề đường 3m.Vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 15m tại Xã Thuận Thành - Cần Giuộc - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 500 m2 2,21 triệu/m2
      bán ngay đất vườn giá cực rẻ Cần Giuộc.DT 500 mét vuông.Giá chỉ 2,2 tr/ mét vuông.contact em Hải: 0938 833...
      Ấp Thuận Đông, Xã Thuận Thành, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Xã Bát Trang - An Lão - Hải Phòng, giá 370 tr

      370 triệu 0 m2
      🔥Hạ Trang Bát Trang An Lão Điểm nóng của khu CN Tràng Duệ 3 DT: 70,7mv mà giá chỉ có 3xx tr Đường ô tô vào tận đấtCách trục chính thôn vài chục mét Bìa...
      Đường 301, Xã Bát Trang, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 1 m2 tại Xã Suối Rao - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 1 m2 1550 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường xe tải tránh nhau tại Suối Rao, Châu Đức, sổ chính chủ.- KDC đông đúc, nhiều tiện ích.- DT: 1000m2.- sổ hồng riêng, giá chỉ 1.55...
      Xã Suối Rao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại La Gi - Bình Thuận, giá 580 tr

      580 triệu 1 m2 580 triệu/m2
      Dt 1000m2 khu vực xã tân phước.nằm trong KDC oto đến nơi. Khu vực xã tân phướcQuy hoạch bao đẹp. Có đường băng quaGiá chỉ 590tr..( buông sổ)Zalo 0898 440 ***
      Đường Lý Nam Đế, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất sổ riêng 3 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hàm Mỹ - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 3 m2
      Ngộp bán - miếng đất vườn MT View sông Caty/ Gần Tp. Phan Thiết- DT: 3,400 mét vuông đất cây lâu năm thực tế dt hơnQuy hoạch thổ cư hoàn toàn Đất...
      Thôn Phú Hưng, Xã Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 270 m2, mặt tiền 4m tại Xã Long Tân - Phú Riềng - Bình Phước, giá 250 tr

      250 triệu 270 m2 0,93 triệu/m2
      DT 552 100mTC. MT bê tông 4mVị Trí Xã Long Tân huyện phú giềng Bình phước.Cách vòng xoay phú giềng 5p duy chuyểnCách TP đồng xoài 10 duy chuyểnUỷ ban trường...
      Đường ĐT 753B, Xã Long Tân, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 42m, hướng Tây tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1 m2 1600 triệu/m2
      Vị trí cách biển Hồ Cốc chỉ 6,5 kilomet, ngay trong KDC, đèn điện đầy đủ.Sổ riêng, đường oto.Hướng chính Tây, ranh mốc cắm rõ ràng.Sát bên đồi cừu Bưng...
      Đường 55, Xã Bưng Riềng, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 1 m2 tại Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nền đất trồng cây lâu năm.DT: 1413 mét vuông.Vị trí ở QL28,  kilomet số 7, Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận.Giá 1,2...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 223 m2, mặt tiền 20m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 223 m2 24,67 triệu/m2
      Bán mảnh đất Quá vip, mảnh đất vị trí kim cương không có lô thứ 2, vị trí lô góc 2 MT TĐC Vạn Hạnh, đường 12m, KDC đông kín, KD đa ngành! DT 20x11m,...
      Đường 8, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán mảnh đất 3 m2, mặt tiền 50m, hướng Tây - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 8 tỷ

      8 tỷ 3 m2 2666,67 triệu/m2
      Cần sang nhượng 50m x 70m Tân Phước, có 100 mét vuông ONT, đất có 2 mặt đường bao quanh, cư dân ở đông, hiện hữu, có điện, nước sinh hoạt đầy đủ,...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất 77 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 77 m2 149,36 triệu/m2
      BÁN LÔ GÓC MẶT BÌNH THAN - VÕ CƯỜNG KD SẦM UẤT✅DT : 77.2m2✅MT : khoảng8m✅Hướng : hướng Tây Nam - hướng Đông Nam👉💰11.xx tỉ👉Vị trí gần trường Hoàng Hoa...
      Đường Bình Than, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!