Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng mảnh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán gấp mảnh đất đẹp đường Hoà Minh 27, khu B Phương Trang, Liên Chiểu.- mảnh đất có vị trí đẹp, nằm ngay trung tâm Q. Liên Chiểu, gần ngay ngã ...
      Đường Hoà Minh 27, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 135 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      Tôi chính chủ cần tiền nên sang nhượng lại miếng đất tâm huyết.Mua để dành KD nhưng do kinh tế khó khăn phải bán để con duy trì.Lô kề góc đường lớn 27m lề...
      Đường An Nông, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chớp cơ hội sở hữu miếng đất Trần Đình Đàn ngang 7m, xây cao tầng - giá siêu đầu tư- DT: 102.3m2 ngang 7m dài 15m- Quy hoạch đường 7.5m vỉa hè 4.5m- Vị...
      Đường Trần Đình Đàn, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 110 m2 tại Đường Mỹ Đa Đông 8 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 110 m2 42 triệu/m2
      Bán miếng đất Mỹ Đa Đông 8, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, DT 110 mét vuông, MT 5m, miếng đất nằm ở vị trí rất đẹp, cách biển Mỹ Khê 2 ph đi bộ, khu vực...
      Đường Mỹ Đa Đông 8, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      Sổ NH cần bán nhanh mảnh đất 2 MT ngay biển Sơn Trà.mảnh đất đẹp vuông vắn cách biển 2 ph xe phù hợp xây căn hộ chung cư cho thuê hoặc để ở, KD...
      Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán mảnh đất 1 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 1 m2 4300 triệu/m2
      Chủ Ngộp NH bán ngay miếng đấtTổng DT: 1097m2 ( có 212 thổ + 885 vườn)Giá Ngộp: 4,3 tỉ thỏa thuận mạnhVị trí: Lô góc 2 MT đường Kinh Giáp Kè (rộng 4m...
      Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng miếng đất 442 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 442 m2 3,4 triệu/m2
      DT: 442m2 nền thổ cư thuộc xã Mỹ Lộc - Huyện Cần Giuộc. Giá bán ngay, thỏa thuận.Cách đường ô tô 16 chỗ 40m.Đường bê tông GTNT 2m.cư dân đông đúc xung...
      Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán miếng đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An, giá 850 triệu

      850 triệu 500 m2 1,7 triệu/m2
      Còn 6 mảnh đất vườn đường oto.- DT: 500 mét vuông /1 lô (sổ hồng).- Giá chỉ: 850 tr.- Vị trí: Ấp 4, Thạnh Đức, Bến Lức.- Gần Happyland, khu đông cư ...
      Đường Ấp 4, Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 2 m2, mặt tiền 18m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 2 m2 3500 triệu/m2
      Hot tôi cần bán gấp lô 18x100m DT 1500 mét vuông.Giá trọn sổ 7 tỉ còn thỏa thuận.+ Đã xin lên 300 mét vuông thổ cư, bao phí sang tên, sổ mới...
      Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 51 - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      TTC Land Group chính thức nhận đặt chào bán KDC mới ngay sân bay Quốc Tế Long Thành.- Hạ tầng hoàn thiện - SHR trao tay - Cơ hội đầu tư an cư 2023.- Tọa...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 3 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 19 tỷ

      19 tỷ 3 m2 6333,34 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư MT đường Long Khánh, xã Phước Hậu, Cần Giuộc, LA.- DT: 2.539  mét vuông (full thổ).- Ngang: 13,7 mét vuông dài nở hậu.-...
      Đường Long Khánh, Xã Phước Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 139 m2 tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 970 triệu

      970 triệu 139 m2 6,98 triệu/m2
      Bán mảnh đất dự án XDHN.- DT: 139m2 7x19,9 đường nhựa 12m.- pháp lí an toàn sổ hồng ký công chứng ngay trong ngày.- Vị trí thuộc đơn vị 3 XDHN đối...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất 8 m2, mặt tiền 70m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 8 m2 487,5 triệu/m2
      - Cần tiền nên bán ngay mảnh đất Hồ Ngọc tại Xã Lộc Tân.- Giá đất tại khu vực đang tăng rất cao vì là xã sẽ đc sát nhập vào TP Bảo Lộc vào 2025.- Đất DT...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng.

      Bán gấp lô đất nền 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 112 m2 23,22 triệu/m2
      Bán nền đất Thôn Thái Thông 2 - Vĩnh Thái - Nha Trang.- Đường điện trường trạm cách vài bước chân.- Hiện trạng đường 10m thuận lợi ở kết hợp KD buôn bán,...
      Đường Thái Thông, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 102 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 102 m2 18,63 triệu/m2
      Lô góc đẹp, ngang 8,9m - hẻm đường Nguyễn Xiển (DT 102  mét vuông - giá chỉ 1,9 tỉ).Bán lô góc KDC Vĩnh Thành, Nguyễn Xiển, Vĩnh Phương, Nha Trang.-...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 773 m2, mặt tiền 14m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 773 m2 37,39 triệu/m2
      Bán Đất Hẻm oto lớn, MT, MT KQH đường Đống Đa, P. 3, Đà Lạt DT: 773  mét vuông (nền thổ cư 600  mét vuông,), ngang 13.9m Quy hoạch: Biệt lập...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 75 m2 39,34 triệu/m2
      * Thông tin:MT (ngang 5m x dài 15).Đường 5 mét 5. Lề đường đậu đổ xe thoải mái.Vuông vứt thực tế Rất đẹp.- Có sẵn nhà kho kiên cố mới đầu tư để cho thuê.*...
      Đường Tân Hòa 8, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nền đất đầu đường Ngô Huy Diễn - Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá rẻ.- block căn hộ B1.17 lô 1x.- DT: 100m2.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường rộng 7m5...
      Đường Ngô Huy Diễn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!