Thông tin mô tả
ĐẤT NGANG 5m x 18m Vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa
Giá: 2,66 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 33,25 Triệu/m2
696541
Mua bán
ĐẤT NGANG 5m x 18m Vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa
Khoa Nhà Đất
91B/19 Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
2,65 tỷ
60 m2
Đường 5, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
1,52 tỷ
80 m2
Đường Mậu Thân, Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
45 tỷ
288 m2
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
30 tỷ
120 m2