Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán:mảnh đất MT Lê Văn Huân, Nha Trang - Hướng Đông, cách biển 300m.Bán mảnh đất mặt đường Lê Văn Huân, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 116,6m2 (ngang...
      Đường Lê Văn Huân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      - 6x33m có 100 mét vuông thổ cư.- Sân trước, sân sau, đường ô tô có sân đậu ô tô.- Cách QL20 200m.- KDC, gần mọi tiện ích, cách trung tâm Bloc tầm...
      Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 125 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 125 m2 10,8 triệu/m2
      Tôi cần ra gấp 3 nền đất KDC Tân Đức, đường A25A, giá ngộp, KDC đông, gần chợ, cách A24 200m.DT: 5x25m.SHR công chứng ngay.
      Đường A25A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 300 m2 7,67 triệu/m2
      Vị trí MT đường lớn, ngay trung tâm, gần cụm công ty, công nghiệp Long Tân - Đất Đỏ.Phù hợp làm nhà xưởng, nhà nghỉ, hotel, KD...Cách TP Bà Rịa 5...
      Đường Tỉnh Lộ 765, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 31m tại Phường Bình Tân - La Gi - Bình Thuận, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Đất MT view sông Dinh có 31m mặt đường bê tôngVị trí: Bình Tân, Lagi, Bình Thuận.DT: 598,4 mét vuông có 50 mét vuông thổ cư.Đường Lê Lai vào,...
      Đường Lê Lai, Phường Bình Tân, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu mảnh đất 85 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 945 tr

      945 triệu 85 m2 11,12 triệu/m2
      Đất full thổ cư, vuông vức, DT 85m2, MT rộng 6.15m xây nhà đẹp thoáng.Ngõ trước mặt oto ra vào thoải mái.Cách 30m đến trường mẫu giáo, cách 100m2 ra ngã ...
      Thôn Thuần Xuyên, Đường Liên Tỉnh 210, Xã Hưng Long, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Cần bán: nền đất đẹp gần trường đại học Nha Trang đường ôtô 5m Lý Phục Man, Vĩnh Phước,Nha Trang. (Sau lưng Công An P. Vĩnh Phước).- DT: 100 mét ...
      Đường Lý Phục Man, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 45m tại Xã Hoà Bắc - Di Linh - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Ngộp NH cần bán nhanh 2 miếng đất MT Hòa Bắc - Di Linh - lâm Đồng.Lô 1: 1437,2 mét vuông (ngang 45m, dài 32,22) Thổ cư 350 mét vuông.Lô 2:...
      Xã Hoà Bắc, Di Linh, Lâm Đồng

      Bán gấp miếng đất mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      Lô góc MT Nguyễn Xiển (32m) - vị trí KD cực tốt (337,5  mét vuông - 4,85 tỉ).Bán đất 2 MT đường Nguyễn Xiển, P. Vĩnh Hải, Nha Trang.- DT: 337,5...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 164 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 164 m2
      - DT 164 mét vuông. Đường QH 9m5.- 2lô liên kế 210 mét vuông đã tách sẵn 2 lô.- Đất ở đô thị hoàn toàn.- Có lô góc ngang 8m.- Ngay Cạnh trục...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 750 m2, mặt tiền 7m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 750 m2 0,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 9 mảnh đất vườn Khánh Hiệp đồng giá 250 tr/ nền.DT: Hơn 700m2 /nền.Mặt trước giáp đường 6m, mặt sau giáp sông Chò, đất bằng phẳng đã rào...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 165 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 920 triệu

      920 triệu 165 m2 5,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ muốn bán ngay miếng đất tâm huyết đường QH 9m5 ngay trung tâm thị trấn, khu thương mại sầm uất nhất huyện.- Vị trí: bất động sản toạ lạc...
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      L
      Nguyễn Đắc Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 128 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 128 m2 101,57 triệu/m2
      Bán đất đường 2 Tháng 9. TP Đà nẵng.DT: Ngang 8,4 x dài 15,3m (128m2).Đất 2 MT trước là đường 2 Tháng 9. Đường sau nền đất là 5 mét.Đã có giấy phép XD...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 92 m2 tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 92 m2 13,59 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán ngay**giá:** 1 tỉ 250 tr đồng**DT:** 4x23 (92m2)**Thông Tin Nổi Bật:**- **Vị Trí:** KDC Phố Kim Điền, Đường Long Phú, Tân Kim, TT Cần...
      Đường Lộ Long Phú, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh nền đất 151 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Krông Năng - Đắk Lắk, giá 350 tr

      350 triệu 151 m2 2,32 triệu/m2
      8 lô duy nhất.Đất trúng đấu giá - 100 phần trăm thổ cư giá chỉ 350tr/nền.DT: 150 mét vuông (ngang hơn 6m).Gần ngay hồ sinh thái Ea Tam -...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Ea Tam, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Xã Mỹ Thạnh An - Bến Tre - Bến Tre, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      - Cần bán ngay mảnh đất MT đường Trương Vĩnh Ký, xã Mỹ Thạnh An, Bến Tre.- Đất nằm vị trí đẹp cách ủy ban nhân dân xã Mỹ Thạnh An 300m, gần trường cấp...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Xã Mỹ Thạnh An, Bến Tre, Bến Tre

      Sở hữu miếng đất 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 890 tr

      890 triệu 50 m2 17,8 triệu/m2
      siêu hiếm miếng đất 50 mét vuông ngang 5m tại Văn Cú, An Đồng, An Dương giá hơn 800tr.Hàng hiếm, tuyệt chủng, chủ cần tiền bán nhanh Cách đường...
      Đường Văn Cú, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại Hoà Thuận - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán miếng đất MT đường Nguyễn Thái Học, Hòa Thuận, Cao Lãnh, Đồng Tháp, gần chợ Mỹ Ngãi.Khu vực cư dân cực kì đông đúc và hiện hữu sẵn, KD buôn bán...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Hoà Thuận, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!