Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay đất nền hướng Đông - Nam tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Rẻ nhất khu bán 189,6 m2 đất Lộc Quảng ngôi làng săn mây.Còn lô đẹp bán nốt 189,6m đất trong đó có 100m đất ở nông thôn, 89,6m là đất trồng cây lâu năm.Khí...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường 1 - Đà Lạt - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Hạ tầng bài bản, nhà mẫu 1 trệt 2 lầu có hồ bơi tràn bờ, sát sân golf, bến du thuyền ra hồ Tâm Châu.Bó vỉa, vỉa hè đầy đủ 13m, điện nước, cầu cống, công...
      Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán đất đất thổ cư KDC Lộc Ngãi, Bảo Lâm.Vị trí: Thôn 12, Lộc Ngãi, Lâm Đồng.KDC hiện hữu.Cách Tỉnh Lộ 725 chỉ 1 kilomet.Cách cao tốc xuống...
      Thôn 12, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 25m tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán Lô góc đất Đấu giá tại Khu 10 P. Quang Trung, Tp Uông Bí, Quảng Ninh.- DT: 135.9 mét vuông. Rộng 7 m, dài: 19.7m, mặt đường lớn, vỉa...
      Phường Quang Trung, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất nền 200 m2 tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Siêu phẩm nền thổ cư.Siêu hot với sổ sẵn full thổ cư sắp ra lò.Nằm ngay đường nhà nước rộng 12m có vỉa hè.Sát ranh khu quy hoạch của Novaland 30.000...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 0 m2
      Bán 156,8 m2 đất sẵn sổ bao gồm 104m2 nền thổ cư và 53m2 đất trồng cây lâu năm.Ưu tiên nguồn tiền nhàn rỗi.Đón sóng đầu tư săn đất Làng Mây Lộc Quảng.Đón...
      Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp mảnh đất 157 m2, mặt tiền 7m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 942 triệu

      942 triệu 157 m2 6 triệu/m2
      Một ngôi Làng tựa lưng vào những đồi chè, sở hữu thiên nhiên tươi đẹp, nhà bên suối, đi đầu xu hướng BĐS xanh tại Bảo Lâm.Thông tin sp:Vị trí: Xã Lộc Quảng...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán miếng đất 1 m2, mặt tiền 25m tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      1000 mét vuông ngang 25m ngay Hồ Cây Sung và Hồ Láng Nhớt đường bê tông 7m giá 650 tr (không trung gian). L/H 0778 495 ***
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 250 m2, mặt tiền 5m tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 250 m2 11,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh 250 m2 thổ cư sổ riêng đất Bầu Trâm TP Long Khánh. Bán lỗ 20 phần trăm. Sổ đang vay. Nằm ở MT. Cách trung tâm 5p đi xe. Mong gặp a/c...
      Đường Số 1, Xã Bàu Trâm, Long Khánh, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 100 m2 10,9 triệu/m2
      Bán mảnh đất TDC Hoà Ninh 1 - Hoà Vang - 2.Đông Nam.Vị trí đẹp thoáng mát, đường nhựa.Gần chợ, gần trường, gần uỷ ban và các tiện ích đi kèm.Giá chỉ từ...
      Đường 5, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Cần bán đất Xuân Thiều 10 - Cách biển 100m.DT 100m2. Tây Bắc.Đường quy hoạch 5m5 lề 3m.Vị trí gần các KDL, biển Nam Ô, MiKaZuKi nhật bản, toà tháp đôi -...
      Đường Xuân Thiều 10, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 169 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,3 tỷ

      25.3 tỷ 169 m2 149,71 triệu/m2
      Vị trí trung tâm thành phố. Nha Trang, trục chính nối thẳng Mã Vòng ra biển Trần Phú, tập trung nhiều NH lớn, giá trị cho thuê cao... Thích hợp vừa ở vừa...
      Đường Yersin, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán mảnh đất tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí: Ấp Bến Tràm, Xã Cửa Dương (kp12 P. Dương Đông mở rộng).- DT: 108.3m, 2 MT trước sau phù hợp cất nhà, hotel, KD.- Quy hoạch: TMDV.- Cách trung tâm...
      Đường Tuyến Tránh, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp miếng đất 208 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 208 m2
      Mình chính chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất thị trấn Nam Phước.DT: 208m ngang 7,5x27m.Cách chợ chỉ 150m, gần trường cấp 1,2,3.Đường 3m, mương rộng 5m nếu...
      Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền tại Xã Thiện Kế - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất tại Thiện Kế, Bình Xuyên giá chỉ 1 tỉ xxtr.Vị trí cực tiềm năng: Nằm giữa các khu công nghiệp Bình Xuyên 2, khu công ...
      Xã Thiện Kế, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu miếng đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán ngay suất 90m2 đấu giá Công Luận 2 - sát khu đô thị Xuân Cầu.Vị trí: Công Luận 2, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên.DT: 90m2. MT: 5m. Chiều...
      Đường ĐT 377, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      DT: 70m2, ngang 5m.Đường 15m, lề 7,5m.Vị trí: Khu phố An Thượng, cách biển tầm 600m, thông ra các đường chính Phan Tứ, Đỗ Bá, Châu Thị Vĩnh Tế...Thích hợp...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 21 m2 tại Xã Lộc Phú - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 21 m2 52,39 triệu/m2
      2 mẫu 2 cao su non.Tại Lộc Ninh.MT bê tông dân hiện hữu.Sổ cầm tay. Khách nào cần nhiều đất làm của.Giá rẻ lắm chỉ: 1,1 tỉ chốt KTL.liên hệ ngay: 0898 847 ***
      Xã Lộc Phú, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!