Thông tin mô tả
Bán nhà vườn tại xã Hòa Ninh.
Suối bao quanh.
Có thể làm khu sinh thái, chăn nuôi, mô hình trang trại kết hợp vị trí thuận tiện xe lớn ra vào thoải mái.
Cách
Kim Quyên - Chuyên mua bán - Ký gửi nhà đất.
Giá: 7,3 Tỷ
Diện tích: 20 m2
Giá/m2: 365 Triệu/m2
697308
Mua bán
Bán nhà vườn tại xã Hòa Ninh.
Suối bao quanh.
Cách
Kim Quyên - Chuyên mua bán - Ký gửi nhà đất.
Bđs Quyên Nguyễn
Đường QL14G, Xã Hòa Phú, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,69 tỷ
283 m2
Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng
999,999 triệu
999998976 m2
Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,98 tỷ
198 m2
Đường 605, Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,5 tỷ
120 m2