Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất 295 m2, mặt tiền 11m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 295 m2
      Chính chủ cần tiền tôi bán mảnh đất MT Hoà Bình, Hàm Tiến.- DT 295m2 có 200m2 thổ cư.- Cách biển 50m.- Khu phố Tây nhiều resort, homestay.- Nay tôi kẹt bán...
      Đường Hòa Bình, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng mảnh đất 98 m2, hướng Đông - Bắc tại Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 98 m2 98,98 triệu/m2
      Cần bán nền đất 2 MT TRƯƠNG ĐỊNH, Mân Thái,Sơn Trà,Đà Nẵng.DTĐ : 98M ( Đông Bắc )Giá : 9Tỷxxhotline : 0782 794 ***
      Đường Trương Định, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 275 m2, mặt tiền 11m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 38,22 tỷ

      38.23 tỷ 275 m2 139 triệu/m2
      ❌Bán miếng đất MT Đảo Xanh Hải Châu-DT 275 mét vuông. Ngang 11m-Khu căn biệt thự biệt lập, cư dân đẳng cấp tri thức cao-Hợp xây ở định cư lâu dài....
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 167 m2, mặt tiền 5m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 850 triệu

      850 triệu 167 m2 5,09 triệu/m2
      Do đầu tư thua lỗ, tôi cần ra gấp miếng đất MT đường Long Mỹ - Láng Dài, giá chỉ 850 tr Khu vực đông đúc, gần chợ Phước Hải, gần BV trường học, gần Khu...
      Đường Long Mỹ - Láng Dài, Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng miếng đất 810 m2 tại Xã Bình Thạnh - Thạnh Phú - Bến Tre, giá 324 triệu

      324 triệu 810 m2 0,4 triệu/m2
      Cần bán 3 nền . Mỗi nền DT ngang 12m dài 74m có 50 thổ . giá 30tr mét ngang . Bao sang tên ra sổ. Đường trước đất 3m oto chạy . cách trườn cấp 3 lê Hoài Đơn...
      Đường Quốc Lộ 57, Xã Bình Thạnh, Thạnh Phú, Bến Tre

      Cần bán gấp nền đất 1 m2 tại Xã Tân Thành - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Cần bán một số lô đẹp Kê Gà đường 719, Hòn Lan, 719B giá mềm. bìa đỏ chính chủ. liên hệ 0986 707 *** Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình...
      Đường Hòn Lan, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất 131 m2, mặt tiền 5m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 131 m2 7,87 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nhanh, gần ngay biển Phước Hải, cách biển 4 kilomet, cách sân bay Hồ Tràm 3 kilomet.Vị trí ngay MT đường Tỉnh Lộ Long Mỹ -...
      Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Đô Lương - Nghệ An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 160 m2 14,38 triệu/m2
      Bán đất thị trấn Đô Lương - mặt đường 45m - DT 160m2 - giá 2,3 tỉ.Vị trí: Đất mặt đường 45m, khối 6, thị trấn Đô Lương (cách ủy ban nhân dân huyện, chợ...
      Khối 6, Thị trấn Đô Lương, Đô Lương, Nghệ An

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 241 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 890 tr

      890 triệu 241 m2 3,7 triệu/m2
      Chính chủ gủi em 1 cặp liên kế MT đường số 8 liên tỉnh Bình phước và tây ninh, gần KĐT phúc Hưng golden. Cách 3 cụm khu công nghiệp lớn của minh Hưng chỉ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 246 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 246 m2 50,82 triệu/m2
      246 mét vuông MT Nguyễn Duy Trinh.Gần Vành Đai 3.5x50m bán giá 12,5 tỉ.95 mét vuông thổ cư.
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 14 m2, mặt tiền 128m, hướng Nam tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 28 tỷ

      28 tỷ 14 m2 2000 triệu/m2
      Vì cần tiền trả nợ NH đến hạn nên gia đình cần bán nền đất tại xã Tân Lâm Xuyên Mộc Vũng Tàu.MT đường nhựa tim vàng 128m, chiều sâu ~ 175m. Tổng DT...
      Đường 328, Xã Tân Lâm, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Đắk Som - Dăk GLong - Đắk Nông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 1 m2 3000 triệu/m2
      DT 10 X 110m có sẵn 100 mét vuông thổ cư. Nhà lớn kiên cố rộng rãi. Chân đất ôm sát mặt hồ lớn siêu đẹp, phía trước là view hồ Tà Đùng- đc mệnh danh...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Cần bán nhanh lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Lâm - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Rẻ nhất khu khai sơn, chỉ 3.3 tỉ - cần bán nhanh 94 mét vuông, thỏa thuận giá siêu mềm.liên hệ ngay 0961 266 *** để xem nền đất đẹp và làm việc...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán miếng đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Châu Văn Liêm - Đức Hòa - Long An, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán mảnh đất ở đường Châu Văn Liêm, TT Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An.Giá 450 trsổ hồng, bao check sổ trực tiếp, sang tên trong ngày.Đất full thổ cư xây dựng...
      Đường Châu Văn Liêm, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất 120 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Cái Khế - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chị.Xung quanh đầy đủ tiện ích như:- trường cấp 1 Cái Khế 2, trường cấp 2 An Hoà 2, cao đẳng du lịch Cần Thơ.- BV đa khoa Hoà...
      Đường Trần Văn Giàu, Phường Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 180 m2, mặt tiền 6m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 750 triệu

      750 triệu 180 m2 4,17 triệu/m2
      Kẹt tiền NH bán miếng đất Láng Dài, sổ sẵn công chứng ngay.- Vị trị cách QL55 chỉ 150m, MT đường nhựa KDC hiện hữu, cách biển Hồ Tràm 10 phut lái xe.- DT...
      Đường 55, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất 110 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 110 m2 7,73 triệu/m2
      Đất nằm ngay MTĐ Đinh Đức Thiện, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh.Tiện ích đầy đủ cách chợ Bình Chánh 5p di chuyển, sau lưng THPT Bình Chánh, trạm y tế Bình...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán gấp mảnh đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chị.Xung quanh cư dân đông đúc, đường sá rộng rãi, tiện ích đầy đủ.Các tiện ích hiện hữu như: Gần chợ khu III thị trấn Chợ Gạo,...
      Đường Nguyễn Đắc Thắng, Thị trấn Chợ Gạo, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!