Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh mảnh đất 125 m2 tại Huyện Ngã Năm - Sóc Trăng, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      sổ hồng mua bán sang tên công chứng ngay Đất 100 phần trăm thổ cư , xây dựng tự do Giá : 550 tr bao phí sang tên DT : 125m2 đất full thổ cư cơ sở ...
      Đường Huỳnh Thị Tân, Phường 1, Ngã Năm, Sóc Trăng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 3 m2 tại 1 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 3 m2 6166,67 triệu/m2
      Sang tay khu đất P. 1 TP Tây Ninh. DT công nhận 2.600m2, ngang 32m dài 80m, hai MT trước saupháp lí: sổ hồng riêng, đã lên thổ cư 1.850m2, có thể phân...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường 1, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 250 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 512 tr

      512 triệu 250 m2 2,05 triệu/m2
      Vị trí ngay cao tốc Tân Phú Bảo Lộc, 1182 Nguyễn Văn Cừ.DT 2 lô 250 mét vuông - 1000 mét vuông.Điều có sổ và thổ - KDC hiện hữu - đang KD du...
      1182, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán lô đất 1 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 1 m2 2100 triệu/m2
      Đi nước ngoài cần bán ngay phá giá 1 sào đất.Nguyễn Văn Cừ, Lộc Ngãi.DT 1000m2.Giá 2,1 tr/m2.Sổ có và thổ có, KDC hiện hữu.
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 2 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      Sở hữu BĐS Lâm Đồng cuối năm.SHR.Full thổ cư.View đẹp và khí hậu khỏi bàn với vùng Bảo Lộc.Giá siêu hạt rẻ.liên lạc em đặt lịch tham quan và xem sổ trực...
      Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      E
      Phùng Tấn Tính Cnc Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 6 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 6 m2
      Cần bán những miếng đất thương mại dịch vụ lớn tại Biển Hà My, mục đích xây hotel từ 7 đến 25 tầng, giá mềm.Bán đất biển Hà My, khối phố Hà My Đông A,...
      Khối phố Hà My Đông A, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán lô đất tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Do cần tiền xoay sở tài chính nên chính chủ cần sang lại nền đất nằm MT đường 782 khu phố Lộc Trát, P. Gia Lộc, TX Trảng Bàng.DT: 5x60 nở hậu 5.1m.Nằm ngay...
      Đường 782, Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường 1 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 600 tr

      600 triệu 115 m2 5,22 triệu/m2
      Giá: 600tr / call ngay: 0777 597 *** DT: 115 mét vuông ( ngang 5 dài 23)-sổ hồng, 100 phần trăm nền thổ cư.-Xung quanh đầy đủ tiện ích :...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường 1, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 300 m2 5,5 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, gần biển).Cần bán miếng đất 10x30m, tổng 300m2, MT bê tông 3m lề 1,5m, thông thoáng, cách dự án...
      Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 115 m2 5,22 triệu/m2
      DT: 115m2 ( ngang 5 dài 23)-sổ hồng, 100 phần trăm nền thổ cư.Giá: 600tr-Thích hợp để xây nhà ở, cho thuê, KD buôn bán. -Để đầu tư thì qua năm sẽ...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 47m, hướng Đông - Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "Thông tin:MT 47m, đất vuông vứcĐường betong rộng, oto đến tận nơiThế đất ôm đường rộng, chiều sâu vừa phải (~40m)Hướng hướng Đông NamLiên kết vùng:miếng...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất hướng Nam tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "Mô tả:mảnh đất hợp thổ 2 MT tại xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa là một cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn. mảnh đất có DT 3.049,9 mét vuông, nằm...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 23m tại Xã Sơn Long - Sơn Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 2 m2
      - Bán mảnh 2.236m2 đẹp vuông vắn.- DT 23m x 108m (sẵn 400 ONT, còn lại CLN).- Mặt đường lớn DT650 30m.- KDC hiện hữu.- Vị trí đầy tiềm năng.- Cách Tp Tuy...
      Đường ĐT 650, Xã Sơn Long, Sơn Hòa, Phú Yên
      Y
      Sàn Hatana Land - Cn Phú Yên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 250 m2 8,2 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, sát biển).Cần bán miếng đất khối Tân Khai, Điện Dương 10x25m, tổng 250m, MT bê tông 5m5 lề 1m, thông...
      Khối phố Tân Khai, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán miếng đất tại Xã Nam Thịnh - Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất DT 135.9 mét vuông, tại thôn Thiện Trường, xã Nam Thịnh, Tiền Hải, Thái Bình.Thông tin mảnh đất như sau:- Ngay mặt...
      Xã Nam Thịnh, Huyện Tiền Hải, Thái Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 8m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, gần biển).Cần bán nền đất tại khối Tân Khai 8x25m, tổng 200m2, MT bê tông 3m lề 2,7m, thông thoáng,...
      Khối phố Tân Khai, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3 tỷ

      3 tỷ 200 m2 15 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, sát biển).Cần bán mảnh đất 8x25m tổng 200 mét vuông, khu Vinahouse Điện Dương, cách biển Hà My...
      Đường Nguyễn Thiếp, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại 3 - Gò Công - Tiền Giang, giá 600 tr

      600 triệu 115 m2 5,22 triệu/m2
      DT: 115 mét vuông ( ngang 5 dài 23 )-sổ hồng, 100 phần trăm nền thổ cư.Giá: 600tr-Xung quanh đầy đủ tiện ích : trường cấp 2 p3, Chợ Long...
      Đường Tết Mậu Thân, Phường 3, Gò Công, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!