Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh lô đất 5 m2 tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 24 triệu

      24 triệu 5 m2 4,8 triệu/m2
      [ MT tỉnh lộ 3 - gần trung tâm Lái Xe Hồng Bàng ]----- - Ưu điểm + Ngang MT nhựa tl3 dài : gần 50m + Nở hậu khá rộng : sau còn có ĐẤT BỒI...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại 8 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Kẹt vốn bán nhanh mảnh đất cách chợ Vượt Lũ P. 8 200m. Đường Đinh Tiên Hoàng, P. 8, Vĩnh Long.Đất MT đường rộng 8m, xung quanh nhiều tiện ích đối diện...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 8, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Hạ cực sâu - bán trong tuần.Từ 3,15 tỉ giảm còn 2,8 tỉ.Bán đất - mặt đường nhựa tại P. Vĩnh Hòa, Nha Trang (90 mét vuông - chỉ còn 2,8 tỉ).- DT:...
      Đường Phan Thị Niên, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 630 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 630 m2 3,18 triệu/m2
      nền đất hơn 600 mét vuông bao gồm 2 sổ nhỏ mỗi sổ hơn 300 mét vuông, vuông vắn, thổ cư 100 phần trăm.MT đường nhựa 10m, mặt lưng giáp...
      Xã Khánh Thành, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất 3 m2 tại Phường Mỹ Phước - Long Xuyên - An Giang, giá 120 tỷ

      120 tỷ 3 m2 40000 triệu/m2
      Bán đất đường Ung Văn Khiêm (bên cạnh cây xăng cầu sắt) P. Mỹ Phước, TP Long Xuyên, tỉnh An Giang*966992818.Các mảnh đất ngay trung tâm TP Long Xuyên,...
      Phường Mỹ Phước, Long Xuyên, An Giang

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 125 m2 tại 8 - Bến Tre - Bến Tre, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      cơ sở giao thông hoàn thiện Khu vực cư dân cực kì đông DT : 125m2 đất 100 phần trăm thổ cư Giá : 550 tr bao phí sang tên Gần co.op mart , BV...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 8, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán lô đất 75 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Quế Võ - Bắc Ninh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 75 m2 18,14 triệu/m2
      nền đất 75 mét vuông MT 4.5m đường oto ngay trung tâm thị trấn phố mới sổ đầy đủ.Giá chỉ 1 tỉ 360 tr.L/H 0966 183 ***
      Thị trấn Phố Mới, Huyện Quế Võ, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nền đất 315 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Xá - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 8,51 tỷ

      8.51 tỷ 315 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh 315m2 đất Ninh Xá Thuận Thành mẶt đường Lương Văn TriNối thông các ngả QL 38, nối QL17 về TP Hà Nội.Đường 4 làn xe contaier tránh...
      Đường Lương Văn Tri, Xã Ninh Xá, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán lô đất 120 m2 tại Huyện Tân Hồng - Đồng Tháp, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Mình cần bán ngay mảnh đất MT Đường Ký Thường Kiệt, thị trấn Sa Rai, Tân Hồng, Đồng Tháp DT 120m2Giá 600 tr Gần nhưng tiện ích như: chợ Tân Hồng, trường ...
      Đường Nguyễn Huệ, Thị trấn Sa Rài, Tân Hồng, Đồng Tháp

      Cần bán ngay nền đất 135 m2, mặt tiền 7m tại Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      Mùng 1 chúc cả nhà sức khỏe may mắn thành công.bán nhanh miếng đất siêu vip mặt đường Nguyễn Đăng Đạo TP Bắc Ninh.Khu Đại Dương 135m2.MT 7.25m. liên hệ...
      Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay miếng đất 180 m2, mặt tiền 10m tại Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 180 m2 9,17 triệu/m2
      BÁN ĐẤT LONG MỸ - ĐẤT ĐỎ- BRVT; CÁCH BIỂN PHƯỚC HẢI CHỈ 3KMDT : 10x18m Thổ cư sẵn 100m2 đã xây rào cổng kiên cố. Đường nhựa tim vàng . đèn đường . Nước...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Chợ Mới - An Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay đất đường Nguyễn Văn Hưởng, Thị trấn Chợ Mới, Chợ Mới, An Giang. Sát bên BV đa khoa Chợ Mới.Giá ngộp chỉ 450 tr.+ DT: 6m x 20m = 120m.+ Thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Thị trấn Chợ Mới, Chợ Mới, An Giang

      Sở hữu ngay miếng đất mặt tiền 6m tại Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      miếng đất mặt đường Nguyễn Đăng Đạo, P. Đại Phúc, trục lớn KD buôn bán MT rộng 6.41m vỉa hè rộng sổ đầy đủ.Giá chỉ 11.5 tỉ.LH 0966 183 ***
      Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 475 m2, mặt tiền 18m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 475 m2
      Gần 500m đất P. minh hưng chơn thành, Chủ kẹt tiền cần bán nhanh hạ giá 70%chủ bao tách làm 2 lô. ngang 11m gần sát khu công nghiệp minh hưngSắn 100 thổ...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng mảnh đất 125 m2 tại Hòa Thuận - Châu Thành - Trà Vinh, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      bán gấp gấp miếng đất MT đường hùng vương , hòa thuận , châu thành , trà vinh Khu vực cư dân đông đúc cơ sở giao thông hoàn thiện DT : 125 mét ...
      Đường Hùng Vương, Xã Hòa Thuận, Châu Thành, Trà Vinh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 250 m2, mặt tiền 6m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 250 m2 21 triệu/m2
      Gia chủ có việc quan trọng cần tiền muốn sang nhượng mảnh đất ngay nằm ở vị trí mặt đường TL.377 Trung Tâm Ấp Đa Phúc, Tân Tiến. Giáp dự án 75ha của...
      Đường ĐT 377, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí ở Lộc Quảng, cách đường Lý Thái Tổ chỉ 1.5 kilomet, cách nút cao tốc chỉ trong 3 kilomet. Thích hợp mua đầu tư đón đầu cao tốc về.Đường lớn...
      Đường 22, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      M
      Trần Thị Thanh Thủy Millions Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 210 m2, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 210 m2 6,43 triệu/m2
      PHÂN KHU 8 VÂN PHONG- DỰ ÁN SUỐI KHOÁNG NÓNG CÓ LÔ 210m mặt QL 1aGiá bán ngay 1tỉ xxxx#antamland#nguyenngocvu#buiyennguyet
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!