Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Đường Võ Trứ - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT Võ Trường Toản, khu Bắc Vĩnh Hải, Nha Trang.- DT 100 m2, ngang 5m.- Hướng Bắc, đường 10m.- KDC đông đúc, tri thức. Cách biển ~ 700m- giá:...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 665 tr

      665 triệu 120 m2 5,55 triệu/m2
      120 mét vuông Hoà Khương dân đông giá❌❌ 665 tr—✅ Đường oto 4m thông-❌ Gần đường 14B 400m—❌ bìa đỏ chính chủ giá rẻ—📞📞gọi ngay: 0935 000 ***
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 540 triệu

      540 triệu 150 m2 3,6 triệu/m2
      Muốn ở gần trung tâm huyện HOÀ VANG tiện ích đi lại gần, không muốn ở trọ, sở hữu bìa đỏ🧲150 mét vuông đất ở xây nhà ngay❌540 tr—📙Cách chợ TUÝ LOAN...
      Đường 14B, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Chỉ còn đúng 800tr cho 2 nền đất gần chợ Gò Đen Chủ gửi bán 2 nền full thổ thuộc xã Phước Lợi, H.Bến Lức, T. Long An. Vị trí siêu đẹp Đường đan 3m xe 7 chỗ...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 93 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 93 m2 11,83 triệu/m2
      Hàng VIP đất trung tâm Thị Trấn Cần Đước Đất ngay Chợ Cần Đước Gốc 2 MT đường oto thuận lợi KD mua bán, mua ở hoặc đầu tư lâu dài Vị trí bên hông chợ Cần...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh miếng đất 125 m2, hướng Tây - Bắc tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 125 m2 23,6 triệu/m2
      Cần bán đất tặng nhà cấp 4 k/ôtô LÊ TẤN TRUNG,Thọ Quang ,Sơn Trà , Đà NẵngDTĐ : 125M ( Tây Bắc )Giá : 2Tỷ9xxL/H : 0782 794 ***
      Đường Lê Tấn Trung, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu miếng đất 87 m2, hướng Đông - Bắc tại Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 87 m2 35,64 triệu/m2
      Cần bán nhà cấp 4 kiệt oto 6m Ngô Quyền, Thọ quang,Sơn trà, Đà Nẵng.DTĐ : 87M ( Đông Bắc )Giá : 3Tỷ1 có tlcontact : 0782 794 ***
      Đường Ngô Quyền, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất 280 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 280 m2 4,29 triệu/m2
      Đất Long Khê Cần Đước giá rẻ DT: 280 mét vuông (10x28m thổ cư)Giá: 1.2 tỉ có thỏa thuận SHR công chứng ngay Đường xe tải vô tới đất, đất có thể tách...
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất đấu giá Thôn Kiểu, TT Bích Động, Việt Yên, DT 80 mét vuông, MT 5,5m, đường 20m, giá chỉ 1 tỉ 450tr.liên lạc: 0911 015 ***
      Thôn Kiểu, Đường Nguyên Hồng, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang

      Bán gấp lô đất 208 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 208 m2
      Kẹt tiền hạ giá bán gấp lô Tân Lập - Giáp thị trấn Cam Đức, Cam Lâm-DT: ngang 8.45 tổng 208m2. 100 phần trăm thổ cư sau quy hoạch đường mở rộng 16m,...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 160 m2, mặt tiền 24m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường Sử Hy Nhan, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Dt: 160m2 (ngang 24m).- DT thực tế: 185m2.- Hướng tây: Đường Sử Thi Nhan 7m.- Hướng nam: Đường bê...
      Đường Sử Hy Nhan, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất 280 m2, mặt tiền 7m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 280 m2
      Kẹt tiền bán nhanh ăn tết nền đất mặt đường số 6 - Tân Sinh. Cam Thành Bắc-DT: 280m2 phù hợp đất ở, ngang 7m -Hiện trạng đường bê tông 10m mở rộng 16m, cư...
      Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Đường Hùng Vương - Châu Thành - Hậu Giang, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Cần ra nhanh nền đất đường Hùng Vương, thị trấn Ngã Sáu huyện Châu Thành, tỉnh Hậu Giang.Giá 450tr (không thỏa thuận thêm).DT: 120m2 (ngang 6 dài 20).Tiện...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ngã Sáu, Châu Thành, Hậu Giang
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      bán ngay lô bàn cờ Thị Trấn Cam Đức, cách QL1A chỉ 50m-DT: 150 mét vuông có thổ cư ngang 10m. Đường oto. cư dân xung quanh đông đúc, tiện ích đẩy...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 5 m2, mặt tiền 35m tại Xã Cam Hiệp Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5 m2
      Cần bán gấp lô Cam Hiệp Nam - giáp bàn cờ Cam An Bắc -DT: 4912m2 bám đường 35m-Đường Bê Tông 6 7m, bàn cờ làng dân đông đúc💵Kẹt tiền cần bán gấp trước...
      Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp miếng đất 235 m2, hướng Đông tại Xã Cam Hiệp Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 235 m2
      Cần tiền sài tết bán ngay lô làng Cam Hiệp Bắc - cách đường nhựa LĐSM chỉ 50m -DT 235 mét vuông có thổ cư, cư dân đông đúc, đường Bê Tông oto, tiện...
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam Hiệp Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Quốc Lộ 57 - Thanh Đức - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      miếng đất chính chủ cần bán ra nhanh để ăn Tết. MT đường 57, xã Thanh Đức, Huyện Long Hồ, Vĩnh Long DT 120 mét vuông Giá 600 tr Gần bệnh Đa Khoa Vĩnh...