Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nền đất 125 m2 tại Đường Võ Văn Phẩm - Bình Phú - Bến Tre - Bến Tre, giá 550 tr

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay đường Võ Văn Khánh, Bình Phú, Bến Tre.Giá: 550tr (thỏa thuận thêm).DT: 125 mét vuông (100 phần trăm thổ cư).pháp lí rõ ràng,...
      Đường Võ Văn Phẩm, Xã Bình Phú, Bến Tre, Bến Tre
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 2 m2, mặt tiền 28m tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 2 m2 3500 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nên giảm xuống 1,2 tỉ.nền đất đẹp MT đường Liên Thôn kết nối với Hương Lộ 39, Suối Cát, Cam Lâm giáp ranh Suối Tiên, Diên Khánh.- Đường...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Duẩn - 7 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay đất MT đường Lê Duẩn, P. 7, Bạc Liêu. Đối diện đại học Bạc Liêu, đường nhựa oto 10m.Giá ngộp: 450 tr.DT : 120m2.Thổ cư 100 phần trăm, bao...
      Đường Lê Duẩn, Phường 7, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất lô góc đường Nguyễn Đức Thuận, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Dt: 49,9m2 (ngang 5m, nở hậu 8,3m) có 2,3m2 QHGT.- Hướng bắc: Đường bê tông 7m.- Hướng tây:...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán miếng đất 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Bán đất đường Bùi Huy Bích, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Lô 16 - Ô20.- Dt: 65 mét vuông (ngang 5m).- Hướng Nam.- Đường nhựa hiện trạng 13m.- KDC hiện hữu,...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 268 m2 tại Bông Trang - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 268 m2 4,11 triệu/m2
      - Chủ cần bán mảnh đất xã Bông Trang DT: 268m2 ngang 7mx38m có 50m2 thổ cư đường nhựa.- Có nhà c4.- Chủ ngộp bank cần bán nhanh trước tết.- gọi ngay:...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bông Trang, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất P. An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.DT 120 mét vuông.Giá 800 tr mảnh đất MT đường Trần Minh Sơn, gần đại học Y Dược Cần Thơ,...
      Đường Trần Minh Sơn, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.

      Bán gấp đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 72 m2 53,48 triệu/m2
      Đất tại Khu 10 Đại Phúc Bắc Ninh, đường thông hè thoáng, ngay gần chợ và cách ngã 6 2 ph đi bộ! Giá chỉ ngang với 1 ngôi nhà trong ngõ nhỏ...Cơ hội mua duy...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất 210 m2, hướng Đông tại Xã Định Hiệp - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 950 tr

      950 triệu 210 m2 4,53 triệu/m2
      Đất đẹp 11 * 21 mét vuông, 10*20 mét vuông,.. Full thổ, ngay uỷ ban, chợ Định Hiệp.- Vị trí cực đẹp: Khu hành chính uỷ an, công an, nhà văn hóa,...
      Đường ĐT 750, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Đồi 61 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán 02 miếng đất thổ cư đường nhựa chợ Xã Đồi 61 DT 100m.Hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa 10m, vỉa hè 3m. KDC hiện hữu.Gần uỷ ban xã, chợ và trường học...
      Đường Xã Đồi 61, Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 108 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 790 tr

      790 triệu 108 m2 7,32 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền bán ngay miếng đất 108 mét vuông - Tại khu dân cư Ecotow Phước Đông - Cần Đước , cách chợ cần đước 1km- Giá 790 tr thỏa ...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Bán lô đất 200 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 200 m2 6,75 triệu/m2
      Nhà vườn 200m2 Mỹ Lộc, Cần Giuộc đường ô tô 4 chỗ vào tớiDT : 200m2- Cách QL50 tầm 4 kilomet - Cách TPSài Gòn tầm 15 kilomet pháp lí: Sổ riêng,...
      Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh mảnh đất 2 m2, mặt tiền 25m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 28 tỷ

      28 tỷ 2 m2 14000 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô siêu phẩm MT đường Hùng Vương . Dt 2800 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư rất thích hợp làm kho bải, KD buôn bán vạn nghề...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 259 m2, mặt tiền 15m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 259 m2
      Tân Quý - Cam Thành Bắc, giá rẻ cần bán nhanh ăn tết -Dt: 259 mét vuông có 80thổ cư, Ngang 15m-Vị trí: Gần Đầm, cách QL1A 150m, KDC hiện hữu đông...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất 1 m2, mặt tiền 13m tại Xã Ninh Trung - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 1 m2 1860 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất trung tâm xã Ninh Trung- DT: 1427  mét vuông ( có 100  mét vuông thổ cư), còn lại là đất cây lâu năm quy hoạch thổ cư....
      Xã Ninh Trung, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh miếng đất 117 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 117 m2
      MT ĐƯỜNG LÝ THÁI TỔ - CAM LÂM, CẦN bán ngay💬DT: 6 x 19.8 100 phần trăm thổ hướng Bắc - Vị Trí trung tâm huyện Cam Lâm, mọi tiện ít dân sinh bán...
      Đường Lý Thái Tổ, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      BÁN LỖ GẤP LÔ ĐẸP MẶT D3 RỘNG 20M - TĐC K8 CAM LÂM💬DT: 10 x 20m 100 phần trăm thổ hướng Đầm - Vị trí: vị trí đắc địa kề cạnh Đầm Thuỷ Triều, cách...
      Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa