Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh đất 955 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 955 m2 14,66 triệu/m2
      Bán đất, nhà c4 hẻm oto nhỏ đường Hoàng Hoa Thám, P. 10, Đà Lạt.View thung lũng rất đẹp.Nằm đoạn đầu đường Hoàng Hoa Thám. Khu vực tập trung nhiều hotel,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay miếng đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      Bán đất dãy E KQH Phạm Hồng Thái - Đà Lạt.90 mét vuông - 9.5 tỉ, mặt chính khu quy hoạch.Đường nhựa 10m.Đông Nam.Cách Hồ Xuân Hương, quảng trường Lâm...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán mảnh đất 4 m2, mặt tiền 40m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 4 m2 6750 triệu/m2
      Khu camping xịn - giáp hồ Ngọc Lộc Tân Bảo Lâm. Điểm du lịch checkin nổi tiếng tại Bảo Lâm.Quy mô 4.016 mét vuông đất lài siêu đẹp Đặc biệt có sẵn...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 825 m2 tại Đường Hùng Vương - Hòa Thuận - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 22,28 tỷ

      22.28 tỷ 825 m2 27 triệu/m2
      Trục đường Hùng Vương - TP Tam Kỳ đang có chủ trương nâng cấp với vốn đầu tư 450 tỉ. Hơn hết, tuyến đường này là nơi đặt trụ sở hàng loạt cơ quan đầu não...
      Đường Hùng Vương, Phường Hòa Thuận, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 8m tại Long Thuận - Gò Công - Tiền Giang, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán ngay mảnh đất cách chợ Long Thuận 100m, đường Mạc Văn Thành, Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang.Vị trí đất MT đường lộ nhựa, cơ sở giao ...
      Đường Mạc Văn Thành, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán ngay đất nền 4 m2, mặt tiền 40m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 4 m2 6625 triệu/m2
      Khu camping siêu chất, siêu đẹp giáp hồ Ngọc Lộc Tân Bảo Lâm. Quy mô 4.016 mét vuông đất lài siêu đẹp.Đặc biệt có sẵn 1.000 mét vuông thổ...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Thị Mỹ Tiên Milions Eml Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 6 m2 tại Xã Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4 tr

      4 triệu 6 m2 0,67 triệu/m2
      Nhu cầu chuyển đổi chủ gửi bán ngay.- DT 6400m2 (đất CLN).- Vị trí đất 2 MT trên và dưới, view hồ Di Lâm.Sông Đồng Nai, Liên Hà, Lâm Hà.- giá 630 tr/sào.-...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 280 m2 tại Xã Hải Đông - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 280 m2 4,29 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 280 mét vuông nền thổ cư View biển Xuân Hà- Hải Đông. DT 280 mét vuông ( Rộng 11 sâu 25,5m) - 2 mặt ngõ, đất view biển cách...
      Xã Hải Đông, Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu lô đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 86 m2 114 triệu/m2
      Đất đấu giá Phương Canh, Nam Từ Liêm, cạnh KCN vừa và nhỏ từ liêm, trường cao đẳng FPT.DT 86m2 MT 5m 2 MT trước sau.liên hệ Mr Hùng 0947 970 ***
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      ❌️❌️❌️Siêu phẩm 10 lô làn 2 QL 6a cách QL 6a chỉ 50m đường thông mới trải áp fan 🎯🎯🎯 đất đông sơn chương mỹ Thủ đô Hà Nội💰💰💰 giá chỉ từ 1ty đến...
      Đường 6A, Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 54 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,78 tỷ

      1.79 tỷ 54 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đẹp tại An Thượng Hoài Đức.- DT: 54m2.- MT 5m đất vuông vức.- Đường rộng 2.2m cách oto 30m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- pháp lí: bìa ...
      Thôn Thanh Quang, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 1 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 18 triệu

      18 triệu 1 m2 18 triệu/m2
      BÁN mảnh đất NGHỈ DƯỠNG ĐẸP VIEW HỒ CỐ ĐỤNG, TIẾN XUÂN,THẠCH THẤT, HN GIÁ "BV TRẢ VỀ "♥️DT: 1014 mét vuông, thổ cư 200 mét vuông, còn lại đất...
      Đường Suối Ngọc, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hạ Bằng - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Chính chủ cần bán lô ở đất dân cắt 130m2 full thổ cư, sát chợ dân sinh.Ra công nghệ cao Hoà Lạc, bờ hồ Tân Xã chỉ 1 kilomet.Full tiện ích.Giá đẹp ạ!
      Xã Hạ Bằng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 108 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp mặt phố chính Thanh Am P. Thượng Thanh - Long Biên.DT: 108 mét vuông, MT 5.80m nở hậu.Mặt phố chính KD tất cả mặt...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 88 m2, mặt tiền 5m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 17,16 tỷ

      17.16 tỷ 88 m2 195 triệu/m2
      Đất tái định cư Ngọc Thụy - long biên - đường 22m - cách 3 nhà ra đường 25m - đối diện là hồ điều hòa.Gia đình có việc cần bán ngay lô đất DT 88m2 khu tái...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 56 m2 66,97 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất 56m2 Cầu Đơ - Hà Cầu - Q. Hà Đông - cách đường Quang Trung 70m. Bốn xung quanh là các trường cao đẳng ĐH. KDC dân trí cao. Gần UB...
      Đường Cầu Đơ 2, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thanh Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      HÀNG MỚI VỀ CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất THÔN THANH LƯƠNG - BÍCH HOÀ - THANH OAI- DT: 85,5m2 giá cực rẻ khu vực - Đường rộng 3m thông thoáng, gần chợ ,...
      Đường 21B, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Lam Điền - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thôn lương xá - xã lam điền - huyện chương Mỹ . Mặt đường chính hậu mặt thoáng .DT 100m MT 5m KD ok .cach thị trấn chúc Sơn...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Lam Điền, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.