Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      mảnh đất sạch đẹp đường Thạch Sơn 7 cần bán, thuộc P. Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu.DT 100m2, Tây Nam.Đường 5.5m, lề 3m cư dân xây toàn nhà đẹp.Mua ở hay đầu...
      Đường Thạch Sơn 7, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 0 m2
      Bán đất đường Thanh Lương 2, Hòa Xuân - Đà Nẵng.- Vị trí: KĐT Hòa Xuân, cư dân đông đúc sầm uất, xung quanh nhiều tiện ích ...- DT : 96,3 m2 (5 x 19.25)-...
      Đường Thanh Lương 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 185 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 185 m2 32,44 triệu/m2
      Cần bán 2 lô liên kế đường 7m5 Phan Triêm, Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- Vị trí: Song song với Võ Chí Công.- DT: 185 m (ngang 10m).- Hướng: hướng Đông ...
      Đường Phan Triêm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Thạch Sơn - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Bán đất đường Thạch Sơn 7, Hoà Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng- miếng đất 5x20=100 mét vuông, đường 5m5 vĩa hè 3m - Xung quanh nhà xây cao đẹp, gần...
      Đường Thạch Sơn 7, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 117 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 117 m2 115,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất đường 30/4 sát với Lê Thanh Nghị. MT KD sầm uất vị trí cực đẹp.DT 117 mét vuông (ngang 4.5).Tây Nam.Đường...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Bán đất Hòa Liên 4, DT 150m2 (5x30).miếng đất kẹp cống thoáng mát.Tây Nam.Thích hợp nhà ở, nhà xưởng, phòng trọ.Gần đường lớn.cư dân đông đúc gần...
      Đường Hòa Liên 4, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán đất đường Đậu Quang Lĩnh, Hòa Xuân - Đà Nẵng.- Vị trí: KĐT Hòa Xuân, cư dân đông đúc sầm uất, xung quanh nhiều tiện ích ...- DT : 100m2- Hướng đất:...
      Đường Đậu Quang Lĩnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh miếng đất 52 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      Hàng đẹp cho các NĐT 2 lô liên kế Đoàn Kết, Hải An, Hải Phòng.- DT: 52m2 ngang 7m.- Hướng: hướng Đông Nam.- sổ hồng chính chủ.- Vị trí ngay gần chợ...
      Đường Đoàn Kết, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      mảnh đất vuông vức không lỗi lầm, hướng Bắc, nằm trên trục đường thông 208, giao thương đi lại vô cùng thuận tiện, có thể KD buôn bán, làm nhà xưởng vô...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 90 m2 tại Đường 351 - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 90 m2 26,12 triệu/m2
      nền đất đẹp 90 m2 thực tế là lô góc, đường trục nhựa, gần trường học, UB thị trấn, di chuyển vào trung tâm thuận tiện, bác chủ cần tiền nên thiện chí bán....
      Tổ 7, Đường 351, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ngay khu TĐC Bình Kỳ, gần ngay khu Làng ĐH.DT 100m2.Giá 2.5 tỉ.Ngoài ra còn lô B2. 10 lô 19. Giá 2.48 tỉ.LH: 0905 611 *** làm việc chính...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán đất P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP.Đà Nẵng giá siêu mềm1. Cần bán Thanh Hóa 10m5 sát sân vận động giá 3.5 tỉ- DT: 100m2- Gần chợ Hòa Xuân đi bộ ~ 2 ph,...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán mảnh đất 148 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 148 m2 8,79 triệu/m2
      Hẻm 1796/ 10 võ nguyên giáp p12;cần bán nền đất. 148m2Ngang 5,9 Đất NN bìa riêng. KDC ở đông đúc Vị trí f12 Cách MT Võ Nguyên Giáp 50m hẻm rộng 6m Giá em...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 8 m2, mặt tiền 88m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 8 m2 337,5 triệu/m2
      Cuối năm kẹt tiền trả NH cần bán nền đất 8.462m2 đất xã Phước An - Nhơn Trạch. Đường nhà nước hiển thị trên sổ.- Cách Q. 2 chỉ 17 kilomet, cách Cảng...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp mảnh đất 114 m2 tại Đường 4 - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 114 m2 39,48 triệu/m2
      Bán nền đường số 4 khu Nam Long 1 dt 6x19- Giá 4.5 tỉ______- Nền A2-20- Tây Nam- Lộ 6m- Lề 4m- Dt 6x19- sổ hồng riêng____________giá 4.5 tỉNền nằm đối...
      Đường 4, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp lô đất nền 5 m2, mặt tiền 38m tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 12 tr

      12 triệu 5 m2 2,4 triệu/m2
      Cuối năm kẹt tiền quá cần bán nền đất tâm huyết của gia đình, MT sông Ông Kèo, đường nhà nước oto, hẻm thông.Gần các KDL, thích hợp nghỉ dưỡng, xây...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Định Quán - Đồng Nai, giá 700 triệu

      700 triệu 1 m2 700 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền quá đành bán ngay 2 sào đất vườn.- Vị trí: Ngay trung tâm xã - chợ Suối Nho, trường Trung học cơ sở, cấp 3 Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai.-...
      Đường 763, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2 tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 750 triệu

      750 triệu 125 m2 6 triệu/m2
      Bán trước tết 3 lô Tóc Tiên vừa ra sổ. DT 5 x 25m có 100 mét vuông thổ cư. Ngay KDC. Giá ra nhanh 750 tr/lô.
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu