Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 68 m2 17,95 triệu/m2
      Đồng Lạc, Tiên Dược, Sóc Sơn, 68 mét vuông oto nằm ngủ trong nhà giá hơn tỉ.DT 68 mét vuông. MT 4m cực vuông.Đường trước đất 4m oto qua lại.Vị...
      Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Cần bán đất khu dịch vụ LK16, 17, 18 Dương Nội, Hà Đông.- DT 50 mét vuông, MT 4,7m, không vướng hố ga, bốt điện.- Đường 22m, trục thông từ Aeon Mall...
      Đường An Phú, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 52 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 52 m2 100,97 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất 52 mét vuông, MT 4.8m, khu vực hiếm người bán, nằm trên ngõ 107 Vĩnh Hưng thông ra Lĩnh Nam, vị trí cực đẹp,...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay mảnh đất 45 m2 tại Xã Cao Viên - Thanh Oai - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 45 m2 20 triệu/m2
      + Cần tiền KD, gia đình bán lô đất mặt ngõ ô tô vào nhà, MT rộng 5m, tiện ích có đầy đủ, đầu tư cực tốt.+ Chỉ 200m ra đường xe buýt, gần chợ, 5 ph về Hà...
      Đường ĐT 427B, Xã Cao Viên, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ: Cắt lỗ rẻ hơn thị trường 310tr - mua lãi ngay 310tr.- Khu đất đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia. miếng đất phù hợp để ở hoặc đầu tư đều...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền hướng Tây tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán lô góc hai MT đất đấu giá X2 Đồng Nhân - Hải bối.- Đường trước đất rộng 10m cả vỉa hè.- Vị trí đất nằm ngay gần Dự Án TP Thông Minh với...
      X2 Đồng Nhân, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 84 m2 53,58 triệu/m2
      🔥 CHỦ MÓT BÁN- GIÁ NÀO CŨNG BÁN🔥bán gấp CÒN BAY VÀO HCM🔥🌈Bán lô đất Cổ Linh, Thạch Bàn, Long Biên 84m, 2 MT lớn, ngõ nông, 20m oto tránh giá giật mình...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 94 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 94 m2 25 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay 94m Thôn 2 Tân Xã, vị trí đẹp - giá mềm:- Săn bìa đỏ full đất ở sang tên ngay- Gần ĐH FPT, khu vực cực nhiều sinh viên sinh sống, ở trọ-...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,27 tỷ

      5.27 tỷ 0 m2
      Đất hẻm đường Cây Keo. sổ hồng, không dính quy hoạch,dân dân cư trí,đông đúc *Tiện ích xung quanh:Cách ngã 3 Tô Ngọc Vân với Cây Keo ~ 50m. Gần chợ,...
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 186 m2, mặt tiền 4m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 186 m2 5,11 triệu/m2
      Đất ngộp Phước Vĩnh An ngay MT đường nhựa sổ hồng riêng gần chợ khu dân cư hiện hữu, chỉ 950 tr.- Vị trí: Đường 409 xã Phước Vĩnh An huyện Củ Chi.- Tiện...
      Đường 409, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất tại Xã Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 0 m2
      Bán đất MT Tỉnh Lộ 6, ấp Phú Lợi xã Phú Mỹ Hưng, gần đền thờ Bến Dược, cách tỉnh lộ 15 ~ 400m, DT ngang 83. Tổng DT 5447,8m2 có 400m2 thổ cư.Thuận lợi buôn...
      Đường Tỉnh lộ 6, Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 120 m2 tại Đường Song Hành - Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Bán đất SHR.5x30m MT Song hành QL 22.Vị trí: Xã Tân Hiệp Huyện Hóc Môn.Giá 50tr/1m1 chỉ tính nền thổ cư.Phần lộ giới vẫn đc công nhận.Không tính vào.liên ...
      Đường Song Hành, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Bán đất đường 12m trục Đặng Thùy Trâm, P. 13 Bình Thạnh.* Vị trí ngay đoạn đầu Đặng Thùy Trâm giao Nguyễn Xí, Phạm Văn Đồng giao thông thuận tiện, đi sân...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 88 m2, mặt tiền 4m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      🌈 MUA ĐẤT TẶNG nhà c4 MT NỘI BỘ PHẠM THẾ HIỂN VIEW CÔNG VIÊN- Ngang 4m x 20m, sổ vuông vắn.- Gần chợ Phú Lợi II, gần khu dân cư Phú Lợi.- Nhà thông Lê...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 187 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 187 m2 13,37 triệu/m2
      1. Vị trí:- MT đường Bến Kho Gạo, đường nhựa lộ giới 12m. Theo quy hoạch đường này mở rộng lên đến 20m, là đường nối đường Sông Lu và Sông Lu 2.- Vị trí đất...
      Đường Sông Lu, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 216 m2, mặt tiền 8m tại 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 216 m2 41,67 triệu/m2
      BÁN ĐẤT P. 15 GÒ VẤP LH: 0936 887 *** Quang Hạnh Vị trí: sau lưng lô MT bờ kênh Tham Lương DT: 8x25m, nở hậu 9m Hẻm trước đất ~ 7m HXT thông. Vị trí cực kỳ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 81 m2 96,3 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất khu phân lô hẻm ô tô đường Số 6 P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.DT: 81 mét vuông (6 x 13,5m).- giá: 7 tỉ 800 có thỏa thuận.Đất phân...
      Đường 6, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 167 m2 tại 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 167 m2 91,02 triệu/m2
      Góc 2MT Đặng Minh Trứ, P10, Tân Bình (gần căn hộ chung cư Bàu Cát 2) Dt: 6.5x21m (nở hậu 10m).DT khuôn viên đất 167m (tách sổ thành 3 căn).Lô 1: Góc 2MT...
      Đường Đặng Minh Trứ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!