Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 183 m2 tại Xã Quế Tân - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 183 m2 13,12 triệu/m2
      - Tên TS: Thửa đất số: 65, tờ bản đồ số 25 tại đc: P. Quế Tân, TX Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh- DT: 183 m2. Hướng: hướng Đông Nam- Hồ sơ pháp lí: GCN quyền sử...
      Xã Quế Tân, Quế Võ, Bắc Ninh
      T
      Công Ty Quản Lý Nợ Và Ktts Ngân Hàng Quốc Tế Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Tiên Du - Bắc Ninh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      BÁN LÔ GÓC VIEW VƯỜN HOA KHU 12 HA - TT LIM✅DT : 74,6m2✅MT : 5m✅Hướng : hướng Tây Bắc - hướng Tây Nam👉💰3.xx tỉ☎️0972 531 *** Ms Chiều để chốt
      Thị trấn Lim, Tiên Du, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay mảnh đất 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 195 triệu

      195 triệu 1 m2 195 triệu/m2
      Do đang cần tiền gấp nên tôi cần bán gấp mảnh đất thổ cư 1004m ở trung tâm TX ngay QL13.- Đất SHR, thổ cư, tôi chính chủ sang tên nên có sao bán vậy,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất 342 m2, hướng Nam tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 335 triệu

      335 triệu 342 m2 0,98 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi xuất khẩu lao động nên cần bán miếng đất TX Chơn Thành.- MT đường 15m.- DT: 6x57 thổ cư 80m2.- Sát QL 13.- Tiện ích xung quanh đầy đủ...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      KĐT số 1 xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang.Xuân Hương Lake Side.Nằm cách trung tâm TP Bắc Giang 5 kilomet.Đất nền bìa đỏ từng lô.Sở hữu nền ...
      Xã Xuân Hương, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 14 m2 tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 47 tr

      47 triệu 14 m2 3,36 triệu/m2
      sang nhượng mảnh đất 1,4ha tại khu công nghiệp Bắc Giang.Dt: 14.157m2 (103x114).Mật độ XD 70 phần trăm.Vị trí đẹp ngay mặt QL.Cạnh các khu công ...
      Đường 284, Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Bán nền đất ngay chợ Nhơn Lý gần KDL Eo Gió, đất dân không phải dự án++ DT: 150m2 (15*10m) ++ giá công khai 4,1 tỉ +++++ Vị trí đắc địa thuận tiện KD Nhà...
      Xã Nhơn Lý, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh đất nền 405 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 9 tỷ

      9 tỷ 405 m2 22,23 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT ngay TTTM Chơn Thành, Bình Phước.Đất nằm ngay TTTM Chơn Thành Plaza.DT: 405 mét vuông thổ cư 60 mét vuông.Nằm ngay khu dân ...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 15m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1 m2 1100 triệu/m2
      Chỉ 1.1 tỉ sở hữu ngay 1.315 mét vuông vườn trái cây có sẵn nhà c4 sát hồ sông Ray, Bàu Lâm, Xuyên Mộc, BRVT. Vị trí: MT đường nhựa nối tỉnh lộ thẳng...
      Xã Bàu Lâm, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 500 tr

      500 triệu 250 m2 2 triệu/m2
      Cần bán 5*50m, thổ cư 50 mét vuông nằm trên MT đc nhựa 15m, cách QL 14 500m.Giá: 500tr.cư dân xung quanh đông đúc, trong bán kính 2 kilomet đổ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 211 m2 tại Phường Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 211 m2 37,68 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất Đấu Giá Sông Công Xuân Ổ B , làn 2 QL 1A DT 211 m MT 12,3 m Tây Bắc & hướng Tây Nam Giá 7.95 tỉ Vị Trí Đẹp , Làn 2 QL 1A , Nằm...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu nền đất 840 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 triệu

      480 triệu 840 m2 0,58 triệu/m2
      TÔI Làm ăn thua lỗ cần tiền trả nợ tôi cần bán ngay 2 lô đất ngay ngã 4 chợ Chơn Thành đã tách ra từng sổ riêng.Mua 1 lô cũng bán, nếu mua hết 2 lô tôi...
      Xã Minh Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất sổ riêng 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 20 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Cần bán ngay mảnh đất thổ cư ở cạnh bên Chợ Đầu Mối Nông Sản Dầu Giây.+ DT: 108 mét vuông. Ngang 5m dài 22m vuông vức.+ Đường bê tông 8m thông tứ...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán lô đất sổ riêng 50 m2 tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 50 m2 28 triệu/m2
      bán ngay nền hẻm 226 Hoàng Quốc Việt dt 5.5x9.3- Giá 1.4 tỉ________- Đông Nam- Lộ trước nền 4.2m- Dt 5.5x9.3 (50.8m2)- Thổ cư 100%- Nênf cách đường Lớn...
      Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền 138 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Thống Nhất - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 138 m2
      Sở hữu ngay mảnh đất 138 mét vuông. MT KD. NH thẩm định cho vay hơn tiền mua đất.---------------------------------Thông tin sp:Vị trí trung tâm huyện...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất 80 m2 tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 80 m2 33,25 triệu/m2
      ĐẤT NGANG 5m x 18m Vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa KD
      Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu đất nền 150 m2, mặt tiền 60m tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 890 tr

      890 triệu 150 m2 5,94 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất MT 60m: "Cơ hội đầu tư sinh lời cực cao với mảnh đất 150m thổ cư 100 phần trăm, hai MT đường lớn quy hoạch 60m. Nằm...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán miếng đất 60 m2 tại Xã Quảng Trực - Tuy Đức - Đắk Nông, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      miếng đất rất thích hợp trồng mắc ca, sầu riêng view đẹp suối lớn nước chảy quanh năm.- Cần bán nhanh 6ha đất rẫy chưa sổ tại Bon Bu Lum, Quảng Trực. Tuy...
      Xã Quảng Trực, Tuy Đức, Đắk Nông

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!