Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 1A - Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 990 tr

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      Đất Tây Hoà, Trảng Bom - Sát KCN.- DT 5,5x18.- Đường bêtong trước đất, oto thoải mái.- Vị trí: Ra QL 1A 200m, KCN Bàu Xéo kế bên.- Tiềm năng tăng giá cao,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán miếng đất mặt tiền 4m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 0 m2
      Giá cũ 2tỷ999 Giảm còn 2tỷ650 tr.(thỏa thuận - hỗ trợ vay bank).-------------------------------Bán lô góc 2 MT P. Hố Nai.Gần khu vực nhà thờ Giáo Xứ Phúc...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 128 m2, mặt tiền 6m tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 128 m2 12,9 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh đất An Phước, Long Thành, hình sổ là hình thật 100 phần trăm.- DT 128m2 giá 1tỷ650 giá trước tết Nguyên Đán.- Đường oto vô tận...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu mảnh đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 140 m2 14,65 triệu/m2
      mảnh đất ngay chợ Đại Phước - Nhơn Trạch cách phà Cát Lái 1 kilomet đối diện Sài Gòn.DT 140 mét vuông (7x20m) thổ cư toàn bộ.Giá 2tỷ050 đường...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán lô đất sổ riêng 780 m2 tại Phường Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 780 m2 21,8 triệu/m2
      mảnh đất 12x60 ngay G. Xứ Gia Viên, P. Tân Hiệp, Tp. Biên Hoà.--------------------------Ngay G.Xứ Gia Viên, B.viện Nhi Đồng, KCN Amata 300m,...SHR, thổ cư...
      Hẻm 38, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán miếng đất 209 m2, mặt tiền 6m tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 209 m2
      Gia đình cần bán gấp lô góc 3 MT đối diện chợ Đại Phước.DT 209 mét vuông MT đường Lý Thái Tổ 30m.Giá công chứng liền trong ngày.cư dân đông gần chợ...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      miếng đất đẹp nằm ngay trung tâm tái định cư Phước Thiền.DT 100m2 lô đối diện trường học.Sổ riêng giá 1tỷ700 công chứng liền.cư dân đông đúc xây dựng tự...
      Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 1 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 1 m2 950 triệu/m2
      Tôi bán gấp 950tr/1000 mét vuông - TL anh chị thiện chí.- Nằm tại đường 101, xã La Ngà, Huyện Định Quán, Tỉnh Đồng Nai.- Ngay cạnh ủy ban nhân ...
      Đường 101, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 125 m2, mặt tiền 6m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 125 m2 11,2 triệu/m2
      - Bán mảnh đất ngay khu trung tâm mới Long Thành, đường Võ Thị Sáu, xung quanh đầy đủ: Chợ Long Thành, siêu thị Vincom, trường học, BV...- DT: 125 mét...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 260 m2, mặt tiền 8m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 260 m2 8,47 triệu/m2
      miếng đất nằm ngay trung tâm thị trấn Long Thành.DT 260 mét vuông nằm đối diện chợ Long Thành Và Bách Hoá Xanh Long Thành.Sổ riêng giá 2tỷ200 công...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 100m, hướng Tây tại Xã Xín Mần - Xín Mần - Hà Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Cách cửa khẩu Xín Mần 50m, cách trung tâm huyện Xín Mần 20 kilomet, giao thông thuận tiện, dễ dàng.DT: 1258.9m2.Giá: 4.5 tỉ.
      Xã Xín Mần, Huyện Xín Mần, Hà Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 120 m2 tại Phường 6 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền KD tôi cần bán ngay mảnh đất MT đường Tân Việt Hòa, P. 6, Cao Lãnh, Đồng Tháp, giá cam đoan rẻ hơn thị trường.Khu vực xung quanh sát bên chợ,...
      Đường Tân Việt Hoà, Phường 6, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 125 m2 tại Phường Phả Lại - Chí Linh - Hải Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CÓ nền đất MT CẦN BÁN TẠI HẢI DƯƠNGDT : 125m2+ Đất có vị trí đẹp , gần chợ , thuận lợi cho việc KD, mở nhà hàng, nhà xưởng Khu ở cư dân đông...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Phả Lại, Chí Linh, Hải Dương

      Bán nhanh lô đất 214 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 976 triệu

      976 triệu 214 m2 4,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 04 mảnh đất tại thôn Lam Sơn, Ninh Sim-DT và giá: - Lô 1: DT: 333,5 m2; giá: 1 tỉ 517 tr - Lô 2: DT: 214,6 m2; giá: 976 tr - Lô 3:...
      Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền mặt tiền 5m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 0 m2
      Siêu rẻ chủ cần bán miếng đất xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm.+ DT: 91,4 mét vuông full thổ cư, ngang 5m.+ Giáp trục Đồng Bà Thìn cư dân ở xung quanh.+ Sổ...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Bán lô góc đường Ruộng Thổ - Diên An 72,7m2 chỉ 1ty150 tr ( xung quanh lô thường đã giao dịch 1,3 tỉ ) - Đường rộng hơn 7m ô tô thoải mái- Hướng Đông , sổ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất sổ riêng 195 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 195 m2 33,85 triệu/m2
      Bán đất thôn Thuỷ Triều - xã Cam Hải Đông - H. Cam Lâm - Khánh Hoà- Đường hiện trạng bê tông rộng 4m, quy hoạch đường ven Đầm rộng 24m.- View nhìn Đầm Thuỷ...
      Thôn Thủy Triều, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 0 m2
      Cần bán nền đất thôn Phú Vinh, xã Vĩnh Thạnh, Tp Nha Trang.Ngang 5m, dt 138.1 mét vuông, thổ cư 100 mét vuông.Đường oto, đường thông, gần bờ kè...
      Đường Phú Vinh, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!