Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp miếng đất 3 m2 tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 99 tr

      99 triệu 3 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng nền đất thương mại dịch vụ:- DT: 3192 m2.- Loại hình đất: Đất thương mại dịch vụ 50 năm (đến 2072) trả tiền 1 lần (đã hoàn...
      Đường 9C, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền tại Đường Đại Thắng - Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      DT: 45,9m2.bìa đỏ chính chủCách 353 Phạm Văn Đồng chỉ hơn 200m, UB, trường chợ, khu vực cư dân đông đúc, đường Hải Phong chuẩn bị mở rộng đường.Giá: 8xx...
      Đường Đại Thắng, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - DT: 65m2 - 75m2 - 100m2.- Giá đang rẻ mua đầu tư hay ở hợp lý luôn ạ.- Vị trí: Mặt đường nhựa nằm giữa đường QH CR3 và bên cạnh Vành Đai 2. Gần trung tâm...
      Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      2 miếng đất liên kế mặt đường trục thôn Lương Quán, Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng vị trí KD buôn bán, gần chợ lương quán, trường Tiểu học, cấp 2 Nam...
      Thôn Lương Quán, Đường 351, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 110 m2 17,19 triệu/m2
      💥 Đấu Giá Mỹ Đồng !!! mở bán lô 17 ( áp góc ) mặt đường liên xã. giá mềm nhất thị trường 1,9xx tỉ !!!❗DT 110m, MT 5.5m sâu 20m, trước mặt view cánh đồng...
      Đường Liên Xã, Xã Mỹ Đồng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 550 tr

      550 triệu 90 m2 6,12 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nền đất đẹp tại xã kỳ sơn thủy nguyên Hải PhòngDT 90 m ngang 5nền đất đẹp vị trí gần đườngGiá chỉ 5xxMua ở hay đầu tư đều rất...
      Xã Kỳ Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      chào bán mảnh đất mặt đường TDP Trung Dũng, Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hải Phòng 100mDt : 100m ; Mt : 8mHướng : hướng Tây Bắc.Vị trí cực đẹp nằm trên mặt đường...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Ngay mặt đường nhựa cách đường QH Cr3 chỉ 20m. Gần trung tâm P., đầy đủ các tiện ích cơ bản.DT: 68,8 mét vuông (4*16,8m) nở hậu...
      Đường Phấn Dũng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 117 m2 tại Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 117 m2
      Bán lỗ 300tr đất ngay trung tâm thị trấn Cần Giuộc đường Nguyễn An Ninh cách QL 50 tầm 8 ph đi xe máy.- sổ hồng sang tên trong ngày.- Đường oto quay đầu.-...
      Đường Nguyễn An Ninh, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      * Đất có SHR nằm cách Five Start Eco City 70m.- DT 120m2 (ngang 5m), nền thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do kh theo mẫu.- cơ sở giao thông hoàn...
      Đường ĐT 826, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 100 m2 15,7 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay đất ngay Mega Market, ngay đường Hàng Điều mới, sổ sẵn, thổ cư 100 phần trăm.DT: 100m2, chỉ 1tỷ570, có bớt chút lộc, bao tất cả...
      Đường Hàng Điều, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 115 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 730 triệu

      730 triệu 115 m2 6,35 triệu/m2
      ------ ĐẤT CHÍNH CHỦ THỔ CƯ 100 phần trăm NGAY ĐƯỜNG ĐT 826 - Long Trạch - Cần Đước ------ giá 730 Trieu, DT 5x23m=115m2- Sổ sách có sẵn đầy đủ: sổ ...
      Đường ĐT 826, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp nền đất 115 m2 tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 715 tr

      715 triệu 115 m2 6,22 triệu/m2
      ---- cần vốn nên cần bán mảnh đất ở ngay đường Rạch Tre, xã An Thạnh, huyện Bến Lức ----- DT 115 mét vuông (ngang 5m vuông vắn).- Giá 715 Trieu,...
      Đường Rạch Tre, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp lô đất nền 443 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 443 m2 12,19 triệu/m2
      HOT - Ngộp nặng.nền đất biển Hồ Tràm Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - BRVT.Đất cách Phố đi bộ Hồ Tràm chỉ 600m, KDC đông đúc.- Bán kính 1 kilomet tiếp cập...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh miếng đất 115 m2, mặt tiền 7m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      mảnh đất đẹp nằm ngay đối diện trường học và công viên đang xây dựng tại trung tâm Phú Mỹ.DT 115m2 xây dựng tự do.Giá 1tỷ850 sổ riêng công chứng liền trong...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 500 m2 9 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nền đất thổ cư 500m2.Vị trí nền đất ở đường Nguyễn Thị Bài xã Long An huyện Cần Giuộc.Đất cách QL 50 chỉ 500m.DT lô 500m2 ngang 10,4m...
      Đường Nguyễn Thị Bài, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 16m tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 500 m2 4,41 triệu/m2
      Bán 500 mét vuông đất vườn 16x32m, có nhà c4 xây sẵn, đường 5m - giá 2.2 tỉ. SHR - contact 0909 306 ***.Cần nhượng lại mảnh đất vườn 500 mét ...
      Đường Mương Chài, Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp lô đất sổ riêng 26 m2 tại Xã Tân Lâm - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 26 m2 330,77 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường nhựa giá siêu rẻ Tân Lâm, Xuyên Mộc, BRVT.DT: 26.038m2.- Có phủ hồng đất ở.- Có 137m MT đường nhựa, trên đất có trồng vườn trái cây...
      Xã Tân Lâm, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!