Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.852 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 550 tr

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      bán ngay đất MT đường ĐT 823 nhựa rộng rãi thuận tiện KD hoặc cho thuê.DT: 5x20m (100m2) thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do.Đường nhựa trước đất 12m...
      Đường ĐT 823, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất mặt tiền 5m tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 0 m2
      Tôi năm nay 57 tuổi rồi nên cần 1 số tiền để cho con cái làm ăn, muốn bán gấp nền đất MT KD đc đường Dương Công Khi Hóc Môn.DT: 5.1x16m (CN 80.5 mét ...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 132 m2 tại Đường 18 - Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 132 m2 9,1 triệu/m2
      Đất Tân Thông Hội - Củ Chi.Vị trí: Đường 18, 1 sẹc QL22, ấp Hậu.DT: 5x30m (152m2).Quy hoạch KDC hiện hữu.Cách trung tâm Thị trấn và khu Chợ Việt Kiều ~...
      Đường 18, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 121 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 121 m2 7,03 triệu/m2
      Đất MT đường Huỳnh Văn Cọ, thị Trấn Củ Chi thuận tiện KD cho thuê và đầu tư.DT: 5.5 x 22m (121m2).SHR.KDC xung quanh đông đúc sầm uất.Tiện ích xung quanh...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 105 m2 7,62 triệu/m2
      Đất 2 MT đường nhựa Trung Mỹ Tân Xuân, Hóc Môn thuận tiện sinh sống và KD. Gần ngay UB xã Tân Xuân.DT: 5 x 21m (105m2).cư dân xung quanh hiện hữu đông...
      Đường Trung Mỹ Tân Xuân, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 105 m2 6,2 triệu/m2
      Đất MT đường thuận tiện KD hoặc cho thuê Tỉnh Lộ 8, thị trấn Củ Chi.DT: 5x21m (105m2).SHR.Đường trước MT rộng rãi thuận tiện mọi loại xe lưu thông.KDC hiện...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Trung Chánh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán giá ngộp mảnh đất MT đường Đồng Tâm, Hóc Môn thuận tiện cho thuê KD mua bán.DT: 5x22.4m (102 mét vuông).KDC xung quanh cực đông đúc và sầm...
      Đường Đồng Tâm, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất mặt tiền 4m tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 880 triệu

      880 triệu 0 m2
      Đất khu MT thuận tiện KD nằm ngay đường Dương Thị Giang sát vách cầu Tham Lương và điện máy Thiên Hòa.DT: 4.5x18m (80.6m2).KDC ổn định xung quanh đã đông...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 111 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 111 m2
      Đất MT đường thuận tiện KD hoặc cho thuê đường Dương Thị Giang, Q. 12.DT: 5.3 x 21m (111 mét vuông).SHR.KDC xung quanh cực đông đúc và sầm uất.Đường...

      Chuyển nhượng đất nền 83 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 83 m2 98,8 triệu/m2
      Kẹt vốn KD, cần bán 2 nền đất MT đường số 7, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, cách Nguyễn Duy Trinh 50m.- Lô góc 2 MT thoáng, DT 4,8 x 18m. giá 9,8 tỉ.- Lô liên ...
      Đường Số 7, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 270 m2, mặt tiền 10m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 270 m2 4,08 triệu/m2
      Đất MT đường thuận tiện KD mua bán Suối Lội, Tân Thông Hội, Củ Chi.DT: 10 x 27m (270m2) thổ cư 100 phần trăm.Tiện ích xung quanh không thiếu bất cứ...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất 105 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 105 m2 11,91 triệu/m2
      Đất MT đường thuận tiện KD mua bán hoặc đầu tư cho thuê Nguyễn Thị Lắng, Tân Phú Trung. Củ Chi.DT: 5x21 (105 mét vuông) thổ cư 100 phần trăm.sổ ...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Đất MT đường KD mua bán Lý Thị Chừng, Củ Chi.DT: 5x20m (100 mét vuông).Sổ riêng.Tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu bất cứ thứ gì.KDC xung quanh...
      Đường Lý Thị Chừng, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 104 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 104 m2 85,58 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán đất Tô Ngọc Vân, P. Linh Đông cách một căn ra MT ngay NH ACB.DT 104m2 (5,7 x 19) thổ cư tiện xây mới.Giá 8,9 tỉ bao sổ cho người mua.L/H...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 310 m2, mặt tiền 12m tại Xã An Bình - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 310 m2
      Đất phẳng, đẹp, cách DT741 250m.điện, nước sẵn, hàng xóm thân thiện.Đường thông, ô tô tới đất.Cách chợ, trường 600m.Giá bao sổ, ký công chứng nhanh không...
      Xã An Bình, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 202 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 202 m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất 202m2 giá 5, x tỉ (bán đến công chứng).Địa điểm: P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, TP. Đà Nẵng.- Bao quanh nhiều tiện ích đa...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      nền đất nằm trong khu phân lô Đống Chuối hạ tầng giao thông quy hoạch đồng bộ đường trải nhựa.Ngay cạnh chợ 208 đường thông các ngả.Gần ủy ban nhân ...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 185 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 triệu

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      Vị trí: Láng Dài - Đất Đỏ - BRVT.* Cách QL 55 200m, cách biển Hồ Tràm 12p.* DT: 185m2 (5*37) (thổ cư 85m2).* Giá khi mua 1 tỉ/lô.* Giá cắt lỗ 780tr/lô.* Bao...
      Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!