Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.850 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường D4 - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 150 m2 27 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đẹp trục chính D4 khu dân cư Châu Thới, Bình An, Dĩ An sát QL 1k, ngang 7,5m.Cần bán nền đất đẹp khu dân cư Châu Thới, Bình An,...
      Đường D4, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp miếng đất 215 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 215 m2 26,52 triệu/m2
      Hạ 1 tỉ để bán ngay nền đất MT KD đường chòm sao, chỉ còn 5 tỉ 650tr.215 mét vuông có 116 mét vuông thổ cư (ngang 7x31m).MT rộng 7m, nằm gần...
      Đường Chòm Sao, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 202 m2, hướng Đông - Nam tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 202 m2 30,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất tặng nhà kiệt Hoàng Sa, Thọ Quang, Sơn Trà. Cách biển chỉ 200m, cách đường Hoàng Sa 70m.- DT: 202 mét vuông.- Ngang 6m x dài...
      Đường Hoàng Sa, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Đường Núi Thành - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Bán đất MT đường Núi Thành, P. Hòa Cường Bắc, Hải Châu.- DT: 120m2.- Vị trí: Ngay đầu đường 30 Tháng 4, gần quảng trường đường 2 Tháng 9. Khu vực dân trí,...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán lô đất 120 m2 tại Đường Núi Thành - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 23,4 tỷ

      23.4 tỷ 120 m2 195 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh miếng đất MT đường Núi Thành, P. Hòa Cường Bắc, Hải Châu.- DT: 120m2.- Vị trí: Ngay đầu đường 30 Tháng 4, gần quảng trường đường 2...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp mảnh đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Cần bán 2 lô liên kế MT Chương Dương đối diện Công Viên Châu Á - View Sông Hàn.DT: 10*20= 200m2.Tây Nam.Giá: 28 tỉ (có TL).0906 555 *** & 0935 524 ***...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      - miếng đất cực đẹp tại khu phân lô Vĩnh Khê - An Đồng - An Dương đường trải nhựa thông 7m oto đỗ cửa ngày đêm.- miếng đất vuông vức 100 mét vuông...
      Đường Vĩnh Khê, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 300 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 300 m2 8,17 triệu/m2
      Chủ gửi. Cần bán mảnh đất vị trí cực kỳ đắc địa. Vị trí 1 sẹc ngắn của đường động lực 823D chỉ 100m tới đất.Tổng DT: 300m²(ngang 9,5m. Dài 32m).nền thổ ...
      Đường Bình Hữu 1, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 385 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 385 m2 7,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi. Cần bán ngay nền đất trong Tết MT KD buôn bán. Lộ nhựa 10m. Tại xã Đức Hòa Thượng. Đức Hòa Long An.- Tổng DT: 385 mét vuông (thổ cư...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 140 m2, mặt tiền 16m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 920 tr

      920 triệu 140 m2 6,58 triệu/m2
      mảnh đất cần bán:- KP3 Hắc Dịch.- Ngay cổng số 2 Khu công nghệ cao 450ha.- Đường hiện trạng 16m2, có vỉa hè và cây xanh.- DT 5x28m, thổ cư 60m2, lên full...
      Đường Trần Phú, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất Mỹ Hạnh Nam một sẹt đường Gò Hưu.DT 95 mét vuông.Ngang 5m dài 19m.nền thổ cư 100 phần trăm.Giá 800 tr.Đất ngay khu dân cư hiện hữu,...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 92 m2 tại Phường 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 92 m2 18,48 triệu/m2
      Chủ cần bán lô trong khu dân cư Lưu Chí Hiếu P. 10, Vũng Tàu.- Nằm trung tâm với nhiều tiện ích như ra chợ Lưu Chí Hiếu đông đúc đủ các mặt hàng. Với...
      Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng mảnh đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 145 m2 6,9 triệu/m2
      Bán đất xã Mỹ Hạnh Bắc đường Lục Viên vào 150m oto chạy.DT 145 mét vuông.Ngang 5m dài 29m.Giá 1 tỉ.Đất full thổ sổ hồng riêng.Xung quanh bán kính...
      Đường Lục Viên, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 115 m2 14,61 triệu/m2
      - Cắt lỗ 30 phần trăm, bán nhanh miếng đất full thổ cư, ngay Trung tâm hành chính Phú Mỹ, KNG Mall, Coopmart Tân Thành.- Khu vực trung tâm TX Phú...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 112 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 112 m2 9,38 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa Thượng đường 824 vào 200m, oto tới đất.DT 112m2.Ngang 5m dài 23m.Giá 1,05 tỉ.nền thổ cư.SHR.Xung quanh cư dân đông đúc có đầy đủ các tiện...
      Đường 824, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 15m tại Xã Ea Păl - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 528 triệu

      528 triệu 0 m2
      Hàng HOT! Cần bán 528,4  mét vuông đất quy hoạch KDC Huyện Ea Kar, Đắk Lắk.- Đường oto đi, quy hoạch đường 10m.- Thổ cư 60m, còn lại cây lâu năm.- DT:...
      Thôn 1, Xã Ea Păl, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất sổ riêng 151 m2, mặt tiền 6m tại Krông Năng - Đắk Lắk, giá 350 triệu

      350 triệu 151 m2 2,32 triệu/m2
      Tất cả những vùng đất mà đường lớn, ngay khu hành chính tiềm năng cực lớn.Và quan trọng hiện tại chỉ hơn 300tr, tại sao a/c không mua.Em đang có mảnh đất...
      Xã Ea Tam, Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 300 m2, mặt tiền 30m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 300 m2 7 triệu/m2
      Tôi cần bán 300 mét vuông đất gần UB Hàm Liêm, khu vực sáp nhập TP Phan Thiết.Có 200 mét vuông thổ cư, 2 sổ riêng, tiện vừa ở vừa để dành, đầu...
      Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!