Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.852 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất sổ riêng 104 m2, mặt tiền 8m tại Xã Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 104 m2 34,6 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh, Đa Phúc, Sài Sơn, Quốc Oai - DT 104 mét vuông - MT hơn 8m - Giá công khai 3.6 tỉ.Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm của Đa...
      Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 62 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 62 m2 159,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 62m2 đất ngõ 105 đường Xuân La, đường rộng, vỉa hè rộng, giá 9.9 tỉ.Vị trí đất phù hợp xây tòa nhà 7 tầng.Đường trước nhà 2 oto...
      Ngõ 105, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán đất đấu giá Lai Xá 75 m2, MT 5 m.Hạ tầng cơ sở đồng bộ, kết nối nhiều tuyến đường, đường 32, đường 3.5 nhiều KĐT.Hoải Đức chuẩn bị cơ sở giao ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán miếng đất mặt tiền 4m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Duy nhất xuất ngoại giao giảm từ 1 giá đất ngay TL420, cạnh khu thương mại dịch vụ lớn nhất Hoà Lạc:* Tọa lạc tại xã Bình Yên - Thạch Thất; cách vành đai...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2 tại Xã Tam Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      + nền đất mặt phố ô tô tránh, 120 mét vuông, MT rộng, KĐG Tam Hưng, rộng thoáng, KD, làm văn phòng, tiện ích đấy đủ, ở hay đầu tư đều rất tốt.+ Chỉ...
      Đường ĐT 427B, TT Xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      miếng đất ngộp 60m giá 4 tỉ. ô tô đỗ trong đất. Dt 4x 15. Khu phân lô Xây nhà cao tầng cư dân ở kín.Vị trí: Cách QL 13 2 ph. Kế khu dân cư Hồng Long....
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần ra hàng nhanh!- Vị trí: MT Lê Đức Thọ - P17 - Gò Vấp.- DT: 83m2 (công nhận 80m2: 5m x 16m).- pháp lí: Sổ sẵn, sang tên công chứng trong ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 312 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 78 tỷ

      78 tỷ 312 m2 250 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất đối diện Global City phù hợp mua xây toà nhà: 5x25m (125m2). 8x25m (vạt góc 187,5m2). Bán tổng 2 lô giá 250 tr/m2.liên lạc: Mr Cường 0902...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 80 m2 55,63 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đối diện công viên KDC 1368 Lê văn lương Phước Kiển Nhà Bè.DT: 80m2 (6 x 13.3).Hướng chính đông.sổ hồng.Giá 5.45 tỉ.call ngay:...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Cắt lỗ 900tr bán ngay lô góc 2 MT đường oto trải nhựa 7m và 12m, liên kế cụm khu căn hộ chung cư cao cấp Nam Long, thông hai chiều ra đại lộ Đông Tây -...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      Thanh lý lô 51m2 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, TP Thủ Đức, sổ sẵn, 3tỷ5 TL, bao sang tên. liên hệ 0938 720 *** Linh.- DT 51m2.- Sổ chính chủ, bao...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 210 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 210 m2 59,53 triệu/m2
      - Chỉ 12.5 tỉ có ngay mảnh đất căn biệt thự có DT và vị trí tuyệt đẹp. 10x21, vuông vắn.- Vị trí nằm trong khu căn biệt thự cao cấp dân trí yên tĩnh.-...
      Đường Số 5, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 196 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,69 tỷ

      13.69 tỷ 196 m2 69,85 triệu/m2
      Bán đất Q. 12 giáp Trường Chinh.+ DT 7x28 vuông vắn.+ Đất 3 MT cực thoáng, không quy hoạch, KD đa ngành nghề.+ Vị trí đắc địa, giáp Trường Chinh, cầu Tham...
      Đường Đông Hưng Thuận 5, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 63 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 63 m2 52,07 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TP.HCM.DT: 5m x 12,6m (63m2).Giá: 3,276 tỉ. (bao toàn bộ thuế sang tên công chứng).Đã có sổ sẵn.NH VCB định...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 97 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 97 m2 59,28 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ, giảm sốc 150tr mảnh đất thổ cư chính chủ.Vị trí: Đường Tô Ngọc Vân - P. 15 - Gò Vấp.- DT: 120 mét vuông - CN: 97 mét vuông.-...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 185 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 tr

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      Hiện tại LS tiền gửi giảm ở mức kỉ lục thì đất nền giá rẻ, sổ sẵn đang là sp lưu trú dòng tiền đc nhiều NĐT lựa chọn cho thị trường hiện tại. Và đây là cơ...
      Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất 61 m2, mặt tiền 4m tại Xã Minh Hưng - Bù Đăng - Bình Phước, giá 27 tỷ

      27 tỷ 61 m2 442,63 triệu/m2
      Bán 61000  mét vuông đất (đất ở nông thôn và đất trồng cây lâu năm). Thích hợp làm nhà xưởng, nhà trọ công nghiệp, trồng cây công nghiệp,... Cách KDC...
      Xã Minh Hưng, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán nhanh miếng đất 1 m2 tại Xã Suối Cao - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      16x65 full hồng.MT đường nhựa Suối Cao - Xuân Thành.Giá 1tỷ2.
      Suối Cao - Xuân Thành, Xã Suối Cao, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!