Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.852 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất 220 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 220 m2
      Chủ ngộp NH bán ngay 6 mảnh đất thổ cư ngay khu công nghiệp Bàu Bàng, cách cổng khu công nghiệp Bàu Bàng 600m.DT 5x20, 5x25.Đất vuông vắn, sổ riêng,...
      Đường 612, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 72 m2 18,06 triệu/m2
      Tôi cần bán 72 mét vuông, mt 4,5m, bìa đỏ chính chủ tại ngõ 75 Nghĩa Phương, P. Minh Đức, Đồ Sơn, đường trước nhà 6m. Vị trí rất thoáng, cách cổng...
      Ngõ 75, Đường Nghĩa Phương, Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền tại Đường Quốc Lộ 55 - Bông Trang - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 0 m2
      - Hàng ngộp bank chính chủ gửi em mảnh đất tọa lạc tại xã Bông Trang huyện Xuyên mộc tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.- Ngang 14.4mx56m nở hậu 20m, DT sổ 941.6m2.-...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bông Trang, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay miếng đất 220 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 220 m2
      Đất phẳng, cực đẹp, gần khu công nghiệp Bàu Bàng.MT đường nhựa 12m, thông ra trung tâm hành chính.Cần tiền nên bán ngay trước tết, giá cả thương lượng...
      Đường Số 5B, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất 125 m2, hướng Bắc tại Đường Thuỷ Sơn 5 - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Gia đình có việc nên cần bán ngay nền đất Thuỷ Sơn 5 Khu Sơn Thuỷ.DT 125 mét vuông hướng Bắc sạch đẹp.Đường 7m5 trục thông.Giá 4,2 tỉ.L/H 0935 555...
      Đường Thuỷ Sơn 5, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 24m tại Phường Tràng Minh - Kiến An - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi có 2 nền đất sát nhau tâm huyết gia đình ông bà để lại, ngay gần chợ Phù Lưu, Kiến An, Hải Phòng.DT: Lô 1: 366 mét vuông MT 14,76m.Lô 2:...
      Phường Tràng Minh, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 2 m2, mặt tiền 25m tại Xã Phú Hữu - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 2 m2 12500 triệu/m2
      DT 2500m2 2 MT đường Phan Văn Đáng, trước KDL Tre Việt, xe lớn đi thoải mái. Gần nhà văn hoá, chợ, trường học, cách tpHồ Chí Minh chỉ 3 kilomet giá ...
      Đường Phạm Văn Đáng, Xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 168 m2, mặt tiền 8m tại Xã Hà Lộc - Phú Thọ - Phú Thọ, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 168 m2 7,86 triệu/m2
      Tôi có lô đất 168 mét vuông khu TĐC đường Thành phố Hồ Chí Minh khu 3 xã Hà lộc - Phú Thọ cần bán.bìa đỏ chính chủ tên tôi.Giá chỉ 8tr/ mét...
      Khu 3, Xã Hà Lộc, Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 300 m2 3,5 triệu/m2
      Mình cần bán mấy nền đất thổ cư Tân Hà, ngay trung tâm gần các tiện tích trung tâm trong bán kính gần 1 kilomet: Trường học, chợ, BV thế giới di...
      Xã Tân Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất 1 m2 tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Chính chủ cần bán 1150m2 view bám hồ đồng trằm tại Đông Xuân - Quốc Oai - Hanoi.DT nền thổ cư: 200m2.View bám mặt hồ Đồng Trằm.Thế đất thoải phù hợp làm...
      Xã Đông Xuân, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 160 m2 tại Xã Liên Ninh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 160 m2 71,88 triệu/m2
      + Trục chính cotainer đỗ cửa, tránh nhau+ Khu vực đường thông sang Thanh Hà Cienco+ Quy hoạch cụm ga Ngọc Hồi, tiềm năng tăng giá mạnh+ Trục đường đông, KD...
      Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Trưng Nhị Hà ĐôngKD ngày đêm Đất cách chợ Hà Đông 50m Đất nằm giữa trung tâm Hà Đôngbìa đỏ vuông vức, nở hậuDt 100 mét vuông, mt4,7...
      Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Bán mảnh đất thổ cư xã Đông La Hoài Đức TP Hà Nội.DT 60m2.MT 4m.Ngõ thông rộng 4m ô tô đỗ cửa.Đông Nam.Giá 40tr/m2 bao phí sang sổ hỗ trợ trả góp NH.Vị...
      Phố Đồng Nhân, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 438 m2 tại Đường 70 - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 438 m2
      Em làm việc chính chủ: 0937 187 ***Chủ cần tiền nên bán nhanh nền đất rộng 438m ngay sát mặt đường 70 nối dài. - Ngay cạnh 3 toà căn hộ Hateco đang làm...
      Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán miếng đất 60 m2, hướng Bắc tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Tôi chính chủ cần sang nhượng 60m.Nằm trong khu đất 12,5ha, đc bao quanh các KĐT lớn như Hà Đô, vin Thăng Long, Nam An Khánh nên hạ tầng giao thông rất...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ e cần bán 100m2 giá hạt rẻ tại tái định cư Vai Reo - Quốc Oai - Hanoi.DT đất ở: 66m2.Đất bằng phẳng. Có hành lang giao thông.Đường rộng 10m 2 xe...
      Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 52 m2 146,16 triệu/m2
      Cần bán ngay. nền đất vàng Kim Đồng, Giải Phóng, Hoàng Mai, DT 52m2, lô góc, phân lô oto tránh, giá chỉ 7,6 tỉ.- gọi ngay: 0966 230 *** - Mr Hoà.- nền ...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 68 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất ngõ 325 Kim Ngưu đoạn thông ra Trần Khát Chân, Minh Khai, ngõ trước mặt rộng oto vào lô đất thoải mái.DT đất 68 mét vuông, MT...
      Ngõ 325 Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!