Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.850 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh đất nền 6 m2, mặt tiền 40m, hướng Tây - Nam tại Cần Thơ, giá 179 tỷ

      179 tỷ 6 m2 29833,34 triệu/m2
      Bán đất đẹp MT Thuộc địa bàn Q. Bình Thủy, TP. Cần Thơ.Giá: 179 tỉ (TL đầu tư nhanh chóng).- DT: Ngang 40m với DT hơn 6.000m2.- Loại đất: SKC, bìa đỏ.Thích...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán nhanh đất nền 3 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 420 triệu

      420 triệu 3 m2 140 triệu/m2
      Nhân dịp cuối năm em săn đc lô hàng ngộp chủ thật sự cần tiền nên gửi bán giá siêu hờiii.- Vị trí: Phan Rí Thành (biển Hòa Phú), Bắc Bình, Bình Thuận.- Cách...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 870 tr

      870 triệu 85 m2 10,24 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất ngay trung tâm P. Phú Thủy, đường bê tông đường Thủ Khoa Huân đi vào, P. Phú Thủy, Phan Thiết.- DT: 85  mét vuông đất ở, thổ cư....
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 450 tr

      450 triệu 0 m2
      - 1 sẹc đường trung tâm Hưng Lộc, QL1A vào Chỉ 2 kilomet.- Đầu tư, để giành, làm nhà vườn đều oki.- Điểm mạnh gần khu công nghiệp, dân đông, tiện ích...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp miếng đất 320 m2 tại Đường ĐT 768 - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 320 m2 17,82 triệu/m2
      Cần bán nhanh 320 mét vuông đất có xưởng sẵn.- đc: KP4, P. Trảng Dài, Biên Hoà, Đồng Nai.- Đã có điện, nước cơ bản.- Có sân trước rộng rãi.- Cho...
      KP4, Đường ĐT 768, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Chủ ngộp bank, bán lỗ vốn nền đất 100 mét vuông, DT: 5x20m cách đường Nguyễn hữu Cảnh 300m, đường trước nhà là đường nhựa 15 m, cách trung tâm hành...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Xã Hàm Ninh - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      - Em chính chủ còn duy nhất 2 mảnh đất view thẳng ra biển.- Vị trí trung tâm Bãi Bổn - Hàm Ninh - Phú Quốc.- pháp lí: Đất ở sổ riêng DT 120m2 (Có 66m2 đất...
      Xã Hàm Ninh, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 950 triệu

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      nền thổ cư.Giá dưới 1 tỉ.Đất cao ráo, sẵn cây Sầu lâu năm đang ra hoa.Đầu tư hoặc xây nhà đều rất yên tâm.MT 5.5m lận.NH cho vay 600tr.Vị trí...
      Đường Trung Đoàn, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền 1 m2 tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 1 m2 6700 triệu/m2
      - DT: 1.118m2 (60m2 thổ cư, còn lại CLN).- Đất nằm vị trí đắc địa, ngay MT đường Dương Khuê, cách QL 1A chỉ 100m, tiềm năng sinh lời cao, KDC đông đúc.-...
      Đường Dương Khuê, Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất 140 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 499 triệu

      499 triệu 140 m2 3,57 triệu/m2
      Chủ mua 900 tr cắt lỗ còn 499 tr/lô.Vị tri: Đường số 1 Tân Lạc, Bảo Lâm.Mỗi lô: 5 x 28m, có 100 mét vuông TC.giá: 499 tr (còn 2 lô liên kế).View đẹp...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 112 m2 9,65 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1 nền [ Giá đầu tư ] - Giải quyết công việc cuối năm.- Đất Phú Hội, bên Trục đường Thống Nhất (giáp ranh thị trấn Liên Nghĩa).- Đất KDC, bằng...
      Đường Thống Nhất, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng mảnh đất 2 m2, mặt tiền 40m tại Xuân Trường - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 2 m2 2100 triệu/m2
      Vị trí: Ven hồ Xuân Sơn - Cầu Đất, ngoại ô TP Đà Lạt.Giá: 4.2tỉ.DT: 2.000 m2.Cảnh quan: View hồ tuyệt đẹp, hòa mình vào thiên nhiên xanh mát.Đến với khu đất...
      Đường Xuân Sơn, Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hưng Đông - Vinh - Nghệ An, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      Chị gái cần bán nền đất 2 MT đấu giá Trung Thuận, sát đường Bùi Dương Lịch và đường 72m. Hiếm người bán.- DT: 109.3 mét vuông rộng 6m.- Tây Bắc vs...
      Đường Bùi Dương Lịch, Xã Hưng Đông, Vinh, Nghệ An

      Bán mảnh đất 120 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,18 tỷ

      6.18 tỷ 120 m2 51,5 triệu/m2
      Hiếm mảnh đất 120m2 MT 7,8m đường oto tải chánh nhau, Kim Chung, Đông Anh, chỉ nhỉnh 6 tỉ xíu.- Vị trí đất cực kỳ đẹp sau đất 100m là công viên và hồ điều...
      Đường Liên Xã, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 88 m2 tại Đường Cổ Điển - Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      + Đất ở Vị trí đẹp thuộc Thôn Cổ Điển khu vực phát triển nhất xã Hải Bối, gần TP Thông Minh.+ Khu vực nhiều tiện ích như Chợ, trường cấp 1,2,3, Siêu...
      Thôn Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 97 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Mai - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 97 m2 17,02 triệu/m2
      Đất Thôn My Thượng - Thanh Mai - Thanh Oai.DT: 97m2.MT: 6,55m - Hậu: 6,6m nở hậu cực lộc.Nguồn mới toanh MT rộng chia đc 2 lô.- Trước đất đường rộng 5m oto...
      Thôn My Thượng, Đường Quốc lộ 21B, Xã Thanh Mai, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán đất đấu giá Thiên Đông 75m2 hai mặt đường oto tránh.Cách khu đô thị MỸ Hưng 1 kilomet, Vành Đai 4 800m.12 kilomet ra đến Hà Đông bìa đỏ...
      Xã Mỹ Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 80 m2 118,13 triệu/m2
      nền đất nằm trong khu tái định cư X2A - Hoàng Mai - HN. Bên cạnh là CV Yên Sở, dự án Gamuda... CC Hateco... Giao thông thuận tiện, trục đường bến xe Nước...
      Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!