Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.517 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Sở hữu đất 112 m2 tại Đường Lê Thị Hà - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 743 triệu

      743 triệu 112 m2 6,64 triệu/m2
      Bán nền đất ở đường Lê Thị Hà, TT Hóc Môn (cách co.opmart Hóc Môn chỉ 5p. ).- Giá 743tr/112m2- Đất full thổ xây dựng tự do.- Có sổ hồng mua bán sang tên...
      Đường Lê Thị Hà, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 119 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 742 tr

      742 triệu 119 m2 6,24 triệu/m2
      Bán lỗ đất đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè. (Cách trường mẫu giáo Đồng Xanh 5p).- GIÁ 742TR/119m² ( KHÔNG PHÁT SINH THÊM CHI PHÍ )- pháp lí...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 112 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 763 tr

      763 triệu 112 m2 6,82 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Mai Bá Hương, xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh.- Nằm trong KDC sinh sống đông đúc, ngay trung tâm tiện ích đầy đủ.- Bán kính 500m có trường ...
      Đường Mai Bá Hương, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      * mảnh đất cần bán nằm ngay đường ĐT 823 - Đức Lập Hạ - Đức Hòa *- giá 650 tr . Sổ sách bên chủ lo.- DT 120m2 (ngang 6m nở hậu).- Gần ủy bãn xã Đức Lập Hạ,...
      Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 685 triệu

      685 triệu 110 m2 6,23 triệu/m2
      - giá 685 tr. thỏa thuận nhẹ- DT 5x22m=110m2 ( thổ cư 100 phần trăm )+ Sổ sách pháp lý đầy đủ có sẵn, bao check trực tiếp+ nền thổ cư lên nền sẵn,...
      Đường 835B, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền 110 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Cần Giuộc - Long An, giá 631 tr

      631 triệu 110 m2 5,74 triệu/m2
      Bán nền đất nền nằm ngay MT đường Trương Văn Bang, TT Cần Giuộc, Long An.- Vị trí gần các khu công nghiệp, công ty lớn thích hợp cho việc mở KD mua bán...
      Đường Trương Văn Bang, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 110 m2 tại Trường Bình - Cần Giuộc - Long An, giá 660 tr

      660 triệu 110 m2 6 triệu/m2
      --- ĐẨY GẤP 1 mảnh đất CHÍNH CHỦ GẦN ĐƯỜNG QL 50 - TRƯỜNG BÌNH - CẦN GIUỘC ----- DT 110 mét vuông (ngang 5m vuông vắn).- Giá 660 tr. thỏa thuận...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Trường Bình, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh lô đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 800 triệu

      800 triệu 200 m2 4 triệu/m2
      Tuyến 3 đường chính nối vào KCN Becamex 6300h cũ nay là 4200ha.+ DT 5x40m (100m2 ONT).+ Vị trí đất nằm sát ngã 4 giao nhau giữa đường 29m và 42m kết nối...
      Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán mảnh đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 500 triệu

      500 triệu 250 m2 2 triệu/m2
      Đất ngộp đường tỉnh lộ ĐT756.Đầu tư chắc chắn sinh lời đột phá.DT 5x50, 10x50.sổ hồng riêng thổ cư.Chỉ cần 500tr là sở hữu.MT đường nhựa mở rộng 42...
      Đường ĐT 756B, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Mỹ Hoà - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 540 triệu

      540 triệu 1 m2 540 triệu/m2
      Tách bán 1300 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư. Bám mặt đường bê tông rộng 20m. Lô này e đã đến đất rồi nên tự tin nhận cọc online ạ. miếng ...
      Xã Mỹ Hoà, Tân Lạc, Hòa Bình

      Sở hữu ngay miếng đất 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 686 tr

      686 triệu 100 m2 6,86 triệu/m2
      bán ngay lô đất tại X. Lộc Tân, H. Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.- Tọa lạc tại trục đường chính Lý Thái Tổ (40m), cách trung tâm thành phố. Bảo Lộc chỉ 15 ph,...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 750 tr

      750 triệu 0 m2
      Chủ cần bán ngay nền đất tại Bình Yên _ Thạch Thất_ CNC HOÀ LẠC. DT : 62,4m2_ full thổ cư Giá nhỉnh 700tr_ giá mềm quá ạ MT hơn 6m, sâu hơn 10m. Đường...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 111 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 761 tr

      761 triệu 111 m2 6,86 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè (cách ủy ban nhân dân xã 300m).- Nằm trong KDC sầm uất, đầy đủ tiện ích như trường, chợ, các...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 114 m2 tại Đường Phan Văn Đối - Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 702 tr

      702 triệu 114 m2 6,16 triệu/m2
      Bán mảnh đất ở đường Phan Văn Đối, xã Bà Điểm, Hóc Môn (cách chợ Bà Điểm 5p đi xe).- Giá 702tr/114m2- nền thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do.- sổ ...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 112 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 712 tr

      712 triệu 112 m2 6,36 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh (cách chợ BC 5P).- Giá 718tr/112m2- pháp lí: sổ hồng riêng, thổ cư 100 phần trăm, sang...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 110 m2 tại Đường 826C - Phước Lại - Cần Giuộc - Long An, giá 680 tr

      680 triệu 110 m2 6,19 triệu/m2
      Chính chủ về quê KD cuối năm nên cần bán miếng đất đường ĐT 826C - Phước Lại - Cần Giuộc - Giá 680 tr. DT 110m2 ( ngang 5m )- Sổ sách pháp lí đầy đủ có...
      Đường ĐT 826C, Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh mảnh đất 120 m2 tại Đường Trần Thế Sinh - Bến Lức - Long An, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Mình cần ra nhanh nền đất thị trấn Bến Lức, Long An.nền đất MT đường Trần Thế Sinh. MT đường nhựa oto di chuyển thoải mái, nối với QL1A thuận tiện giao...
      Đường Trần Thế Sinh, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Phường Tân Đồng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cần chuyễn nhượng nhanh nền đất MT đường Nguyễn Văn Trỗi, Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước.DT 120m2.Giá 600 tr.Bán kính 1 kilomet cư dân hiện hữu đông...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá