Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán gấp bán nhanh đất 110 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 689 triệu

      689 triệu 110 m2 6,27 triệu/m2
      Bán miếng đất nền đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh.- GIÁ 689TR/110m² (không phát sinh thêm chi phí).- Đất thổ 100 phần trăm cư...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 95 m2 tại Đường Trương Thị Thơm - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 675 tr

      675 triệu 95 m2 7,11 triệu/m2
      Còn 1 lô duy nhất ngay cách Trung tâm Y Tế 100M MT đường Trương Thị Thơm, xã Bình Mỹ, Củ Chi.khu đất có vị trí thuận lợi, gần UBND xã Bình Mỹ, mẫu giáo Mặt...
      Đường Trương Thị Thơm, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 119 m2 tại Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 718 tr

      718 triệu 119 m2 6,04 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè (cách ủy ban nhân dân xã 300m).- Nằm trong KDC sầm uất, đầy đủ tiện ích như trường, chợ, các...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 113 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 736 tr

      736 triệu 113 m2 6,52 triệu/m2
      Bán miếng đất nền đường Trịnh Như Khuê, xã Bình Chánh (ngay sau lưng chợ BC).- Giá 736TR/113m² ( KHÔNG PHÁT SINH THÊM CHI PHÍ )- Đất đã lên thổ sẵn, có sổ ...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Thế Lữ - Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 788 triệu

      788 triệu 100 m2 7,88 triệu/m2
      * bán gấp mảnh đất nằm trên đường Thế Lữ - Tân Nhựt - Bình Chánh - Hồ Chí Minh - Giá 788tr/100m2- Gần chợ Tân Nhựt, trường Trung học cơ sở Tân Nhựt,...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 111 m2 tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 789 triệu

      789 triệu 111 m2 7,11 triệu/m2
      * Nhân dịp đón năm mới 2024 dành tặng cho KH 1 cây vàng SCJ khi mua nền đất nằm trên đường An Phú Tây - xã An Phú Tây - Bình Chánh - HCM - Giá chỉ...
      Đường An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 95 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 630 triệu

      630 triệu 95 m2 6,64 triệu/m2
      Nhà có việc gấp chính chủ cần bán gấp miếng đất cách chợ Bà Chồi 100M, MT đường Nguyễn Văn Tạo,Long Thới, Nhà Bè.Vị trí đẹp ngay chợ Bà Chồi, Nhà Thuốc...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 120 m2 tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 733 tr

      733 triệu 120 m2 6,11 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Phan Văn Hớn, xã Bà Điểm, Hóc Môn, Sài Gòn.- GIÁ 733TR/120m² - Đất đã lên thổ cư sẵn, xây tự do, có hỗ trợ giấy phép XD - Có sổ ...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 115 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 741 triệu

      741 triệu 115 m2 6,45 triệu/m2
      KD kh tốt bán gấp mảnh đất ở đường Đào Sư Tích, giá cả thương lượng thêm đc- Giá 714 tr , DT 115m full thổ cư.- Đất đã lên thổ cư, có SHR chính chủ sử...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 470 m2, mặt tiền 16m tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 550 tr

      550 triệu 470 m2 1,18 triệu/m2
      Độc quyền nhận cọc Chính chủ gửi bán lô Trồng Cây - Hoà Phong- DT: 740m2 ngang 16m nở hậu- Đường bê tông 3m5 thông cách QL14G chỉ 200m- KDC thiện lành- Đất...
      Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 45 m2, mặt tiền 4m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 570 triệu

      570 triệu 45 m2 12,67 triệu/m2
      Đất nhỏ giá mềm Hoà Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng 45mDt : 45m ; Mt : 4,8mHướng : hướng Đông Bắc.Vị trí đẹp nằm trên mặt đường rộng hơn 3m oto đi lại thoải...
      Đường Hòa Nghĩa, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu ngay mảnh đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 560 tr

      560 triệu 90 m2 6,23 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nền đất đẹp tại xã Kỳ Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT 90  mét vuông ngang 5m.nền đất đẹp vị trí gần đường.Giá chỉ 5xx tr.Mua...
      Xã Kỳ Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất tại Phố Phù Lưu - Tràng Minh - Kiến An - Hải Phòng, giá 680 tr

      680 triệu 0 m2
      cần bán đất tại Kiến An giá 680trCần bán miếng đất liên kế cần bán tại Tràng Minh Kiến An HPDT 48.8m/ 1 lôsổ đỏ chính chủngõ tương đối rộng 4 m oto 16...
      Phố Phù Lưu, Phường Tràng Minh, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 119 m2 tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 687 tr

      687 triệu 119 m2 5,78 triệu/m2
      * Thanh lý gấp nền đất nằm trên đường ĐT 835B - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An.- Giá 687tr/119m2- Gần ủy ban nhân dân xã Phước Lý, trường cấp 2 Lê Văn...
      Đường ĐT 835B, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh mảnh đất 121 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 661 triệu

      661 triệu 121 m2 5,47 triệu/m2
      Cần vốn gấp bán miếng đất nằm MT đường Trần Thị Non, xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An.- Giá 661TR/121m² (bao mọi chi phí).- sổ hồng mua bán sang tên...
      Đường Trần Thị Non, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp lô đất 300 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 570 tr

      570 triệu 300 m2 1,9 triệu/m2
      --a/c chỉ cần 5xx tr đã sở hữu một miếng đất 7 MT đường lớn kp10, minh Hưng chơn thành. Cách KDC đại nam chỉ 1 kilomet, --Vị trí đẹp lắm dân đông...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 795 tr

      795 triệu 132 m2 6,03 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG GIỮA LÒNG THÔN HOÀ MỤC, XÃ HOÀ THẠCH, HUYỆN QUỐC OAI VỊ TRÍ VÀNG - CƠ HỘI SINH LỜI KHÔNG THỂ BỎ QUA! Thông tin chi...
      Đường Hoà Thạch, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 109 m2 tại Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 690 triệu

      690 triệu 109 m2 6,34 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay mảnh đất nằm trên đường Trần Quang Đạo - Bình Khánh - Cần Giờ - Sài Gòn.- Giá 690tr/109m2- Gần trạm y tế Bình Khánh, bưu điện, chợ,...
      Đường Trần Quang Đạo, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.