Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.517 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Sở hữu nền đất 266 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 750 triệu

      750 triệu 266 m2 2,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất P Hách Dịch đất ở ODT đô thị.cư dân ổn định có TC xây nhà ở ngay.Cách khu công nghiệp 5 kilomet lại trung tâm vòng xoay...
      Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 599 tr

      599 triệu 250 m2 2,4 triệu/m2
      Đất MT đường liên tỉnh DT756C, đường quy hoạch mở rộng 43m.DT 5*50m có 50m2 thổ cư, SHR sẵn công chứng ngay.Giá siêu tốt 599tr bao sổ + tặng kèm bản vẽ xây...
      Đường ĐT 756C, Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất mặt tiền 54m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 760 triệu

      760 triệu 0 m2
      Bán miếng đất MT đường kênh nước Rạng Đông, nằm liên kế KDL quy hoạch của Đức Phú Gia 96ha, nằm cách biển chỉ 2 kilomet, ra thị trấn Phan Rí Cửa...
      Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 3 m2 tại Xã Ea Kmút - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 570 triệu

      570 triệu 3 m2 190 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ cần bán nhanh mảnh đất.Xã Ea  kilometút, Huyện E Kar, Đắk Lắk.Và định hướng Ea Kar sẽ lên tx trước năm 2025.Ac nắm bắt cơ hội đầu tư...
      Đường Liên Xã, Xã Ea Kmút, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán gấp miếng đất 3 m2, mặt tiền 40m tại Xã Phước An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 3 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nền đất hơn 3,200 mét vuông đất thổ vườn và có 200 mét vuông thổ cư.200 mét vuông thổ này là thổ dịch chuyển xây nhà chỗ nào cũng...
      Xã Phước An, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhanh mảnh đất 479 m2, mặt tiền 30m tại Xã Xuân Hưng - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 500 triệu

      500 triệu 479 m2 1,05 triệu/m2
      Chủ gửi bán giúp 2 mảnh đất Xuân Hòa - Xuân Lộc - Đồng Nai.- 2 lô với DT: 479m2 = 30x17m, thổ cư hơn 80m2 một lô.- Giá: 500 tr mỗi lô.- KDC đông đúc có thể...
      Xã Xuân Hưng, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 102 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 750 triệu

      750 triệu 102 m2 7,36 triệu/m2
      1tỷ080 cắt còn 750tr.MT đường 77B.DT: 5x38m, 6x30m 102 mét vuông.Đường 8m quy hoạch lên 12m.Điện đường trường trạm đầy đủ, cư dân đông.Sổ riêng từng...
      Đường 77B, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 122 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 550 triệu

      550 triệu 122 m2 4,51 triệu/m2
      Cần bán miếng đất full thổ cư tại thị trấn Dầu Giây:+ DT 122m2 (5.4 * 23m).+ Đường bê tông xe tải đi thoải mái.+ Cách khu công nghiệp Dầu Giây chỉ 7p di...
      Đường 20, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 3 m2 tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 600 triệu

      600 triệu 3 m2 200 triệu/m2
      Nhanh nhanh rẻ quá, chính chủ cần tiền gấp trước tết muốn bán ngay lô đất với tổng DT 2800 mét vuông trong đó có sẵn 200m đất ở tại Tân Lạc Hoà...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 112 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 699 triệu

      699 triệu 112 m2 6,25 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 mặt đường trung tâm thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa.sp đẹp và hiếm để đầu tư cuối năm, miếng đất nằm góc 2 đường 4.5m và 3.5m,...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 416 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 666 triệu

      666 triệu 416 m2 1,61 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cảng biển Quốc tế, thật sự là quá tiềm năng.Vị trí đất gần sân bay, cảng biển.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp lô đất nền 129 m2 tại Xã Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 790 tr

      790 triệu 129 m2 6,13 triệu/m2
      Đất giá rẻ tại Lộc Phú.+ Đặc điểm nổi bật:- liền kềt vùng hoàn hảo: Cách ủy ban nhân dân Lộc Phú chỉ 200m, cư dân đông đúc, gần trường học, tạo nền...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay miếng đất 67 m2 tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 549 triệu

      549 triệu 67 m2 8,2 triệu/m2
      Bán 67 mét vuông đất Lại Thượng, Thạch Thất, lô góc, oto vào nhà, ngõ thông, nông, giá rẻ nhất, 500 tr.Vị trí lô đất cực kì đắc địa, cách trục...
      Đường 419, Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2 tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 736 tr

      736 triệu 110 m2 6,7 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất ở đường Ngô Quang Thắm, cách chợ Nhơn Đức chỉ 5p di chuyển - DT 110m2 full thổ cư xây dựng tự do, kh theo khuôn mẫu - Giá chỉ 736 tr...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất thổ cư, DT: 6x25=150 mét vuông, đường trước đất rộng 12m, gần chợ, trường mẫu giáo, xung quanh cư dân sinh sống đông đúc, tôi...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 120 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 657 triệu

      657 triệu 120 m2 5,48 triệu/m2
      * Đất có SHR đầy đủ nằm cách cách BV Củ Chi 5p Ở đường Hồ Văn Tắng- DT 120 mét vuông (ngang 6m) full thổ cư xây dựng tự do - Chỉ 675 tr quý KH đã sở...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Nằm MT đường Phạm Văn Sáng, Xuân Thới Thượng, Hóc Môn.DT 120 mét vuông.Giá 800 tr Gần chợ Xuân Thới Thượng, siêu thị Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh,...
      Đường Phạm Văn Sáng, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 110 m2 tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 732 tr

      732 triệu 110 m2 6,66 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp mảnh đất ở đường Bà tr, Hóc Môn, giá chạm đáy- Đất full thổ có sổ hồng chính chủ sử dụng lâu dài.- DT 110 mét vuông ( Ngang 5m )-...
      Đường Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.