Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.517 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại An Lão - Hải Phòng, giá 570 triệu

      570 triệu 0 m2
      🔥Cắt Lỗ 200tr miếng đất đường trục chính to phạp Bát Trang Bám Trục Thôn thực tế R = 7-9m cao áp sáng như phố thông thoáng một ngoặt tầm 200m từ đường 301...
      Đường 301, Xã Bát Trang, An Lão, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 110 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 695 tr

      695 triệu 110 m2 6,32 triệu/m2
      * Đất có sổ hồng đầy đủ, thổ cư 100 phần trăm ở đường Đinh Đức Thiện - Đường trải nhựa 7m tới đất, xe oto tránh nhau thoải mái.- Bán kính 200m đầy đủ...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất 108 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 790 tr

      790 triệu 108 m2 7,32 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền trả nợ NH bán nhanh nền khu dân cư Ecotow Phước Đông, Cần Đước- 108 mét vuông , giá 790 tr thỏa thuận mạnh - Đất nằm trong...
      Khu Công nghiệp Cầu cảng IMG Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu lô đất sổ riêng 181 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 tr

      780 triệu 181 m2 4,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất cuối cùng giá chỉ 780 tr.- Vị trí: Xã Láng Dài, cách QL55 200m, đường nhựa hiện hữu thông ra QLc. sổ hồng riêng sẵn công ...
      Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán mảnh đất mặt tiền 58m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 690 tr

      690 triệu 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất này.- MT đường kênh nước của thằng Rạng Đông sau nó làm nhựa 20m.- DT sảnh rồng đẹp 3456,7m2. Dài 60m, ngang 58m.- Mua bán...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán lô đất mặt tiền 61m tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 760 tr

      760 triệu 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất MT đường kênh nước Rạng Đông.Đường 12m, chuẩn bị đổ nhựa, đất cây lâu năm, đang trồng điều, gần hồ nước Rạng Đông.DT 3456,7 mét...
      Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay miếng đất mặt tiền 12m tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 590 triệu

      590 triệu 0 m2
      Bán đất Ninh Tân hơn 500 mét vuông ngang 12m, nở hậu. Đường bê tông 5 - 7m. Đất quy hoạch 100 phần trăm thổ cư.- Cách Đường DT5 chỉ 300m. Gần ủy...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng miếng đất 40 m2 tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 40 m2 20 triệu/m2
      Ra nhanh hàng phân lô F0 tại Gia Lâm trước thềm lên Q..nền thổ cư DT 42m2, MT rộng, phân lô mốc giới rõ ràng, đầy đủ DT.Đất full thổ cư, pháp lí sạch,...
      Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 646 triệu

      646 triệu 68 m2 9,5 triệu/m2
      bán ngay 68m đất Xuân Đồng, Tân Minh, Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội. Giá nhỉnh 500trThông tin miếng đất:- DT: 68m, MT = hậu = 4.11m. (Bao sổ sách + xây mốc...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất Mỹ Hạnh Nam một sẹt đường Gò Hưu.DT 95 mét vuông.Ngang 5m dài 19m.nền thổ cư 100 phần trăm.Giá 800 tr.Đất ngay khu dân cư hiện hữu,...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 15m tại Xã Ea Păl - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 528 triệu

      528 triệu 0 m2
      Hàng HOT! Cần bán 528,4  mét vuông đất quy hoạch KDC Huyện Ea Kar, Đắk Lắk.- Đường oto đi, quy hoạch đường 10m.- Thổ cư 60m, còn lại cây lâu năm.- DT:...
      Thôn 1, Xã Ea Păl, Ea Kar, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay miếng đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 650 triệu

      650 triệu 92 m2 7,07 triệu/m2
      Đất MT đường thuận tiện KD mua bán Trần Văn Mười, Hóc Môn.DT: 5x18.4m (92m2) thổ cư 100 phần trăm.SHR.KDC hiện hữu xung quanh cực đông đúc.Gần tất cả...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 130 m2 5,77 triệu/m2
      Đất MT ngay chợ Liêu Bình Hương, Tân Thông Hội, Củ Chi.DT: 5 x 30m (130m2).cư dân xung quanh đông đúc.Vị trí liên kế tất cả các tiện ích thuận tiện mọi...
      Đường Liêu Bình Hương, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 175 m2 tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 610 tr

      610 triệu 175 m2 3,49 triệu/m2
      DT: 7 x 25m (175 mét vuông) nằm sát bên khu công nghiệp hướng Tây Bắc thuận tiện xây trọ.SHR.KDC hiện hữu xung quanh đông đúc.Tiện ích xung quanh...
      Đường Hoàng Đình Nghĩa, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 550 tr

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      bán ngay đất MT đường ĐT 823 nhựa rộng rãi thuận tiện KD hoặc cho thuê.DT: 5x20m (100m2) thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do.Đường nhựa trước đất 12m...
      Đường ĐT 823, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 105 m2 7,62 triệu/m2
      Đất 2 MT đường nhựa Trung Mỹ Tân Xuân, Hóc Môn thuận tiện sinh sống và KD. Gần ngay UB xã Tân Xuân.DT: 5 x 21m (105m2).cư dân xung quanh hiện hữu đông...
      Đường Trung Mỹ Tân Xuân, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 105 m2 6,2 triệu/m2
      Đất MT đường thuận tiện KD hoặc cho thuê Tỉnh Lộ 8, thị trấn Củ Chi.DT: 5x21m (105m2).SHR.Đường trước MT rộng rãi thuận tiện mọi loại xe lưu thông.KDC hiện...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Đất MT đường KD mua bán Lý Thị Chừng, Củ Chi.DT: 5x20m (100 mét vuông).Sổ riêng.Tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu bất cứ thứ gì.KDC xung quanh...
      Đường Lý Thị Chừng, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.