Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Phường Tân Đồng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cần chuyễn nhượng nhanh nền đất MT đường Nguyễn Văn Trỗi, Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước.DT 120m2.Giá 600 tr.Bán kính 1 kilomet cư dân hiện hữu đông...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay miếng đất 2 m2, mặt tiền 40m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 660 tr

      660 triệu 2 m2 330 triệu/m2
      Muốn đầu tư vào lô đất với tiềm năng lớn? Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này - Miếng vườn 2385 mét vuông tại vùng nền thổ cư giá chỉ 660 tr.MT đường 10m,...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu miếng đất 178 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 549 triệu

      549 triệu 178 m2 3,09 triệu/m2
      CẦN VỐN TRẢ NỢ CUỐI NĂM CẦN BÁN miếng đất NGAY khu công nghiệp CHỈ 500m VI TRÍ CỰC ĐẸP ĐƯỜNG BÊ TÔNG VỈA HÈ THÔNG TỨ HƯỚNG khu công nghiệp GIÁ HẠ HẲN...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai
      N
      Nhà Đất Bình Dương Đồng Nai Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 120 m2 tại Huyện Tháp Mười - Đồng Tháp, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      miếng đất mặt tiề đường Tùng Thiên Vương, thị trấn Mỹ An, Đồng Tháp.DT 120m2.Giá 600 tr, Cam kết không phát sinh thêm ( còn thỏa thuận ) Bán kính...
      Đường Tùng Thiện Vương, Thị trấn Mỹ An, Tháp Mười, Đồng Tháp

      Bán nhanh mảnh đất 1 m2 tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá 780 triệu

      780 triệu 1 m2 780 triệu/m2
      Lô góc 3 MT, view cánh đồng. 1370m,200tc khu văn đai, thị trấn mãn đức, tân lạc. Hb Cách QL6 1 kilomet, bám dg 2ô tô tránh nhauChủ cần bán ngay giá...
      Thị trấn Mãn Đức, Tân Lạc, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 600 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 tr

      590 triệu 600 m2 0,99 triệu/m2
      Cần tiền bán mảnh đất Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh 600 mét vuông, ngang 10m.Đất pháp lí rõ ràng, sổ hồng.Đường bê tông rộng, oto tránh nhau thoải mái.Gia...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi, giá 720 tr

      720 triệu 80 m2 9 triệu/m2
      Bán miếng đất 80m2 thổ cư đường nhựa nhà nước ngay chợ Phú Hòa Đông giá cả thỏa thuận.DT 80m2 đường nhựa tên nhà nước.KDC hiện hữu.Đường Lý Thị Chừng...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 140 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 590 triệu

      590 triệu 140 m2 4,22 triệu/m2
      - nền đất trục đường Lê Thị Vui, Xã Phước Hiệp, huyện Củ Chi.- DT (8x17,5) 140m2.- sổ hồng.- Ra trục Xuyên Á 1 kilomet.- Giá chỉ thương lượng.- Đất...
      Đường Lê Thị Vui, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 650 tr

      650 triệu 200 m2 3,25 triệu/m2
      - Đất ngay đối diện khu dịch vụ thương mại thể thao và sân golf 36 lỗ rộng 240ha.- Thuộc ấp 1 Minh Thắng TX Chơn Thành BP.- Cách đường QL14 đi vào chưa đầy...
      Ấp 1, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 550 triệu

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần thanh lí lại mảnh đất nghỉ dưỡng 100m2/550 tr view đẹp mặt hướng thuỷ lưng tựa sơn.- Cách trung tâm Bảo Lộc 9 kilomet, cách nút thắt...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Xã Phù Linh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 720 triệu

      720 triệu 0 m2
      Giới thiệu quy hoạch.TP phía Bắc sẽ là một đô thị quy mô lớn, rộng hơn 350 km2, ~ 2 tr dân đến năm 2030. Đông Anh, Sóc Sơn, Mê Linh đều là TP logistics,...
      Thôn Cộng Hoà, Xã Phù Linh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất 131 m2, mặt tiền 6m tại Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 750 tr

      750 triệu 131 m2 5,73 triệu/m2
      Thông báo hàng hot.Chỉ hơn 700tr. Có ngay lô, Đất 131 mét vuông bìa đỏ chính chủ, pháp lí rõ ràng.KDC đông đúc, gần hồ Văn Sơn và khí hậu mát mẻ.MT...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất mặt tiền 25m tại Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 785 triệu

      785 triệu 0 m2
      SHRĐường trải nhựa otoDT 118.2m2Vị trí cách UBNN Phước Lộc tầm 500mcư dân đông đúc liên kế trường Trung học cơ sở Xây dựng tự doNH cho vay...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 185 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 tr

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      LS tiền gửi cho hiện tại đang rất thấp, đất nền giá rẻ, sổ sẵn đang là sp lưu trú dòng tiền đc nhiều NĐT lựa chọn cho thị trường hiện tại.- pháp lý an...
      Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Bán miếng đất 185 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 triệu

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      Láng Dài - Đất Đỏ - BRVT.+ Ra QL 55 300m.+ Cách biển Phước Hải 5 kilomet.+ Cách KDL Hồ Tràm 10p đi xe.+ Đi về trung tâm huyện 10p.+ Cách KCN Đất Đỏ...
      Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất 120 m2, mặt tiền 25m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      - Vị trí: Cách MT ngay chợ Long Cang cũ tầm 50m. Nằm xác bên ủy ban nhân dân Xã Long Cang.- sổ hồng - Đường oto quay đầu.- DT: 120m.- Cách 50m có chợ...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 780 triệu

      780 triệu 150 m2 5,2 triệu/m2
      Chính chủ em bán đất tái định cư Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh 0372 058 ***- Vị trí tái định cư Kỳ Phương, cư dân hiện hữu đông vui.- Giáp QL 1A.- Cạnh dự...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Nhị Bình - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Bùi Công Trừng, Xã Nhị Bình, Hóc Môn (cách chợ Nhị Bình 5p).Giá 800 tr/120m (không mất thêm chi phí).nền thổ cư 100 phần trăm,...
      Đường Bùi Công Trừng, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.