Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.517 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán đất nền 94 m2, mặt tiền 24m tại Phước Khánh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 550 triệu

      550 triệu 94 m2 5,86 triệu/m2
      Ông anh mình cần bán nền đất tại xã Phước Khánh có DT 94 mét vuông thổ cư hết mặt đường betong rộng 3m nằm trong KDC hiện hữu, đông cư dân nhất xã...
      Đường Phạm Thái Bường, Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 550 tr

      550 triệu 0 m2
      Chỉ còn một lô duy nhất 550tr.- Vị trí: Phước Đức B Phước Đông Gò Dâù.- Cách cổng chính khu công nghiệp 1  kilomet.- DT: Ngang 5, sâu 33m. Full thổ...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 630 tr

      630 triệu 90 m2 7 triệu/m2
      Siêu phẩm MBQH2623 - 258 - thuộc dự án đại đô thị Đông Sơn - Sức nóng đã lan toả bán kính toàn miền Bắc.L/H: 0978 728 *** nhanh tay kẻo hết.Giá đặc biệt chỉ...
      Đường Quốc lộ 47, Thị trấn Rừng Thông, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất 2 m2 tại Xã Phú Sơn - Ba Vì - Hà Nội, giá 600 triệu

      600 triệu 2 m2 300 triệu/m2
      💙Hơn 100 tr cho miếng đất .Siêu phẩm giá rẻ dành cho quý NĐT tc nhỏ ạ ❤️Đất đã quy hoạch ont ,số tờ thửa rõ ràng, đầy đủ xác nhận của thôn, xã.💙Xây dược...
      Xã Phú Sơn, Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 250 m2 tại Xã Cẩm Lĩnh - Ba Vì - Hà Nội, giá 780 triệu

      780 triệu 250 m2 3,12 triệu/m2
      💥Khu đất đẹp như tranh vẽ!đc:CẨM LĨNH, BA VÌ,HN.🧧Chính chủ gửi bán lô góc đẹp nhất khu.DT 250 mét vuông,đất ở 60m MT,hậu 9m sâu 27m.🧧Đường bê...
      Xã Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 40 m2 tại Xã Cao Viên - Thanh Oai - Hà Nội, giá 500 triệu

      500 triệu 40 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán một số mảnh đất vị trí đẹp tại Huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội cụ thể như sau:1. Tại xã Bình Minh:- DT 40m2 bìa đỏ chính chủ giá 800tr.- DT...
      Xã Cao Viên, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 85 m2 8,83 triệu/m2
      Đất MT đường Nguyễn Thị Đành, Hóc Môn.DT: 5x17m (85m2) nở hậu 5m1.SHR.Đường giao thông trước đất xe tải chạy thoải mái.Tiện ích xung quanh gần chợ, trường ...
      Đường Nguyễn Thị Đành, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 175 m2, mặt tiền 10m tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 799 tr

      799 triệu 175 m2 4,57 triệu/m2
      Cần tiền mở rộng KD bán miếng đất Xã Long Tân Đất Đỏ BR - VT.- DT: 5x35 = 175m2, 10 x 30 = 300m2.- Thổ cư: 100m2.- Đường nhựa hiện hữu 10m, quy hoạch mở...
      Đường 765, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 688 tr

      688 triệu 86 m2 8 triệu/m2
      DT: 86  mét vuông (59  mét vuông đất ở).Giá chỉ từ: 688 tr.Tiện ích xung quanh:- Gần trung tâm hành chính mới.- cư dân đông đúc, thích hợp đầu...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 31 m2 tại Đường Quốc lộ 21B - Bích Hòa - Thanh Oai - Hà Nội, giá 720 tr

      720 triệu 31 m2 23,23 triệu/m2
      Nhỉnh 700tr-31m²-2 MT- oto tránh nhau.thông sang huyện Chương mỹ-HN-Xóm bồi thọ-thôn bãi-cao viên-thanh oai-HN-kinh doanh-sát tổ 17 Đồng mAi-Hà Đông-TP Hà ...
      Đường Quốc lộ 21B, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 31 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 720 tr

      720 triệu 31 m2 23,23 triệu/m2
      Nhỉnh 700tr-31m²-2 MT- oto tránh nhau.thông sang huyện Chương mỹ-HN-đất nằm ở xóm bồi thọ-cao viên-thanh oai-HN-kinh doanh-sát tổ 17 Đồng mAi-Hà Đông-thành ...
      Đường 6, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 74 m2, mặt tiền 4m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 670 triệu

      670 triệu 74 m2 9,06 triệu/m2
      - Chủ ngộp NH cần bán nhanh mảnh đất 74m tọa lạc tại Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, HN.- MT 4m, sổ đẹp, vẫn thơm mùi mực- Đường thông, oto tránh, ngay gần UB...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội
      B
      Đất nền Hà Nội - Hòa Bình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 3 m2 tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 759 triệu

      759 triệu 3 m2 253 triệu/m2
      mảnh đất vị trí đẹp - Cơ hội đầu tư tuyệt vời cùng chú Dương.Vị trí: Đất gần biển, cách bãi biển 1,8 kilomet.giá: Chỉ 759 tr lô 3456 m2, trên sổ có...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 1 m2 800 triệu/m2
      - Đất ngộp, Đồng Nai, đất vườn, đất nền giá rẻ.Ngộp quá nên bán nhanh cắt lỗ chỉ 800tr. bán ngay bán nhanh giảm thêm 100tr.- Vườn sầu riêng mộng mơ.- Gần...
      Đường 96, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 600 triệu

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Bom tấn mặt bằng quy hoạch 1166 Đông Hòa GĐ 2 (MB 3794 Đông Hòa).* Với bảng hàng đầy đủ, đa dạng với cả các lô từ liên kế, đầu ve nội bộ đến lô góc siêu...
      Phường Đông Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán đất 1 m2, mặt tiền 25m tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 1 m2 750 triệu/m2
      Hạ giá cuối năm để lấy tiền xoay tết.Đất Tôi ở khúc Nguyễn Kim Cương xã Tân Thạnh Đông.Đất 1002m2 (25x40).Chốt 750 trSổ riêng sang tên đầy đủ.Ai thiện chí...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phú Giáo - Bình Dương, giá 550 triệu

      550 triệu 250 m2 2,21 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất Phú Giáo - Bình Dương cách chợ, ủy ban nhân dân, trung tâm y tế An Linh,... Đúng 1 kilomet.DT: 5x50 (250 mét ...
      Đường DH507, Xã An Linh, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu lô đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Thái Sơn - An Lão - Hải Phòng, giá 580 tr

      580 triệu 0 m2
      Mình Đang Có Hàng F0 Cực Nét tại Áng Sơn Thái Sơn An Lão Hơn 80m2 - Ngang 5m Đường 6m 2 ô tô chạy thông chiều Cách Trường Học , Chợ , Nhà Văn Hoá chỉ...
      Đường 306, Xã Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.