Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Đất Trảng Bom - Đồng Nai giá siêu rẻ, Bán lỗ:- Ngang 6m dài 16,5m.- nền thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do.- Đất 2 MT: 2 MT Đường trước đất 7m,...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất dự án 188 m2 tại Đường Vườn Thơm - Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 188 m2 15,43 triệu/m2
      Đất full thổ cư Bình Lợi - Bình Chánh.DT 5 x 33.CN 188,4m2 xây tự do.Đường oto tải thông.KDC hiện hữu, đông đúc, giáp nhiều xí nghiệp, có thể xây trọ cho thuê.
      Đường Vườn Thơm, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 510 m2, mặt tiền 15m tại Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 33,15 tỷ

      33.15 tỷ 510 m2 65 triệu/m2
      - Cần bán lẻ hoặc cả 2 thửa đất liên kế lô 2C Lê Hồng Phong - Ngô Quyền - Hải Phòng.- DT mỗi lô 510 mét vuông, MT 15m mỗi lô.- Có bán lẻ từng lô.-...
      Lô 2C, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Gia đình có nền đất ở khu dân cư Mỹ Phước 3 150 mét vuông 100 phần trăm thổ Cư. Đất trong khu dân cư đông, đường bê tông 16m thích hợp để...
      Đường 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Duy nhất thị trường mua căn nhà phố vành đai - lai rai nhận hỗ trợ LS đến 40 tháng.call ngay: 0909 871 *** phòng kinh doanh CĐT.Sốc Chính sách "đỉnh...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 130 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      View TP cực chill.- 2 MT đường thoáng.- Có thông bao quanh xanh mát.- DT: 127 mét vuông, ngang 6m - nở hậu.- Đường oto 16 chỗ.- Thích hợp nghỉ dưỡng,...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 15m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 675 triệu

      675 triệu 100 m2 6,75 triệu/m2
      Đất nằm ngay trên đường Đào Sư Tích , xã Phước Kiển , Nhà Bè. DT 100m2 giá hiện tại ưu đãi chỉ có 675 tr Nằm gần UBND xã Phước Lộc , gần chợ , gần trường...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 140 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 818 triệu

      818 triệu 140 m2 5,85 triệu/m2
      Bán đất xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh. DT 100 m2. Giá ngộp lắm rồi, giá chỉ 790 tr. Sổ sẵn. Công chứng ngay.Vị trí: Xã Thạnh Đức, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây...
      Đường 784, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 1936 m2 tại Xã Phú Cường - Tân Lạc - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 1936 m2
      Chính chủ gửi bán nền đất đẹp mà giá chỉ có vài trăm tr.DT có 1636m2 có 400m2 thổ cư đất chnk 300m tổng là 1936m2.Thế đất bằng phẳng trong đất có nhiều cây...
      Xã Phú Cường, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất Biên Hòa New City, 600 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 600 m2 10 triệu/m2
      Duy nhất 1 nền căn biệt thự 600m2 giảm giá sâu dịp lễ 30/4, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.10tr/m2.Mã nền: B23.xx.DT 600m2 (20*30).Sẵn sổ công...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất dự án 80 m2 tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 756 triệu

      756 triệu 80 m2 9,45 triệu/m2
      Đất sạch ngay mt đường tân túc tôi đang cần bán nhanh trả nợ 756tr Đất 80m2 ngang 5 dài 16m đất sổ sách rõ ràngTôi đang rất kẹt nên a/c em có thiện chí gọi...
      Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 399 m2 tại Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 86 tỷ

      86 tỷ 399 m2 215,54 triệu/m2
      Cơ hội vàng sở hữu khuôn đất MT Q. 1 giá rẻ chỉ 86 tỉ.- DT: 20,85m x 17,90m.- DTCN: 399 m2.- Đất trống sẵn sàng xây dựng tòa nhà văn phòng, hotel cao cấp,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán đất Sala Garden, 5 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 82 triệu

      82 triệu 5 m2 16,4 triệu/m2
      Hoa viên Sala garden là hoa viên duy nhất tại Việt Nam xây dựng hệ thống kim tĩnh đồng loạt ngay từ ban đầu, áp dụng công nghệ xử lý khí mùi hiện đại nhất...
      Dự án Sala Garden, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt đường World Bank đoạn Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng.- DT 100 mét vuông.- Ngang 10,9m.- Đông Bắc.mảnh đất nằm ở ngay ngã 4 vị...
      Đường World Bank, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 180 m2 23,34 triệu/m2
      Bán đất KĐT FPT, Q. Ngũ hành Sơn, TP Đà Nẵng. DT 180m2.+ DT mảnh đất: 180 m2, 7.5 m x 24 m.+ Hướng chính Bắc.+ Đã có bìa đỏ, hạ tầng hoàn thiện, điện âm...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất 150 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      + Đất full thổ cư sổ sẵn liền tay.+ View rừng thông đồi chè.+ Thích hợp đầu tư, KD, nghỉ dưỡng.+ Gần cao tốc, QL không khí mát mẻ.+ contact 0333 170 *** để...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 500 m2, hướng Đông - Bắc tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 1 tỷ

      1 tỷ 500 m2 2 triệu/m2
      bán nhanh 500 mét vuông miếng đất đường Bắc Sơn, Quyết Thắng, TP Thái Nguyên.- DT: 500 mét vuông. MT: 13,17m. MH: 17,01m. Hướng: ĐB.- miếng ...
      Đường Bắc Sơn, Xã Quyết Thắng, Thái Nguyên, Thái Nguyên