Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      CĐT chào bán hàng F0 giá rẻ.- 5x20m, 5x22m, 5x24m (còn 2 lô kế nhau). Mua 2 lô bao đẹp.- pháp lí bìa đỏ, mua bán trực tiếp với chủ đàu tư.- Giá 95tr/m2.-...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 2400 m2 tại Xã Phú Tân - Định Quán - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 2400 m2 1,13 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá mảnh đất 2400 mét vuông full hồng, MT betong lớn xã Phú Tân.Giá 2,7 tỉ.a/c quan tâm hotline: 0368 449 ***
      Đường Hương Lộ 120, Xã Phú Tân, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 1527 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Phú Đông - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 38,2 tỷ

      38.21 tỷ 1527 m2 25,02 triệu/m2
      Ngọc Vy - Đất Ngọc Phú Yên.miếng đất mặt biển xịn nhất khu vực dành cho khách vip.MT đường Đinh Tiên Hoàng, Xóm Rớ, Phú Đông.4 MT đường bao quanh miếng ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Phú Đông, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp nền đất 73 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 72,8 mét vuông ngang 7m cực đẹp chỉ cách biển 300m - giá 3,3 tỉ.Sau lưng bưu điện Đường Đệ, Điện Biên Phủ Nha Trang Trang.- DT:...
      Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 2301 m2, hướng Đông - Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 2301 m2 1,48 triệu/m2
      - Khu đất có vị trí đẹp, thuận lợi để quy hoạch, đầu tư, chăn nuôi,... Có đường bê tông 7 - 9m thuận tiện cho oto di chuyển.
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, hướng Bắc tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Bán đất.- Vị trí: Hẻm đối diện trường Đại học Nguyễn Tất Thành, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá: 4.5 tỉ = chốt: 4 tỉ (36 tr/m2).- DT: 110m2 (4 x 27.5).- Đường...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 105 m2 15 triệu/m2
      - DT: 105m2 ngang 5m dài 21m. Đường oto 16m, cách ủy ban nhân dân Lê MInh Xuân 1  kilomet theo đường Trần Văn Giàu (Tỉnh lộ 10 cũ). Nằm ngay tuyến...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 1000 m2, mặt tiền 27m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1000 m2 6,5 triệu/m2
      * Siêu hot * Duy nhất 01 lô QH thổ cư giáp TĐC Vĩnh Yên, Vạn Ninh chỉ với 6,5Tr/m2.- Nằm trong quy hoạch KĐT đất ở tái định cư Vĩnh Yên giá xung quanh là...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá 550 triệu

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      Lần Đầu Ra Mắt 30 mảnh đất nền khu đô thị Grand Navience City gần biển Bình Định, Ngay Siêu Thị Go Mart.Quy mô khu đô thị : 30 héc taQuy mô triển...
      Dự án Grand Navience City, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 140 m2 57,15 triệu/m2
      BÁN ĐẤT QL 13, HIỆP BÌNH PHƯỚC, THỦ ĐỨC.- DT: 140 mét vuông / Ngang 5m- Sát sông HCM chỉ vài chục mét, mát mẻ, thông thoáng.- Đất hiện hữu xây nhà...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      miếng đất MT sau trường cao đẳng Lê Quý Đôn Long Bình TânVị trí đẹp KD buôn bán nhỏ lẻ ok như tạp hoá, cf, spa v. V.DT: 5 * 20m. H Nam.pháp lí: Sổ riêng...
      Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nhật Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu nhà phố Hưng Gia, 111 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 111 m2 252,26 triệu/m2
      Đất đường Phan Khiêm Ích.- DT: 6*18.5m, hướng Nam.- Tiện xây dựng 1 hầm 1 trệt 1 lững 3 lầu 1 áp mái.- Giá 28 tỉ, bìa đỏ.gọi ngay xem đất: 0912 595 *** Em...
      Dự án Hưng Gia, Đường Phan Khiêm Ích, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      khu dân cư Châu Long Nguyễn Xiển Đối diện KDT vin.- Hưởng lợi all tiện ích từ Vin từ siêu thị, công viên 36ha, trường học..- Chủ cần bán 5 lô giá siêu ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 1000 m2 0,95 triệu/m2
      Vị trí . Cách Hồ Trị An . 5p đi xe . Nằm ngay Ql20pháp lí . Đã có sổ (công chứng ngay)Đường . Nhựa 7m Qhoach lên đến 19mChủ cần tiền bán gấp. L/H để em...
      Xã Túc Trưng, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Liên Chiểu, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 100 m2 18,7 triệu/m2
      Vị trí: khu đô thị Lakeside, Homeland đầu đường Mê Linh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- B2.1/25, 125m(5x25), Đông Bắc, lô sạch sẽ, cạnh góc giá 1.950 tỉ.-...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Bán đất nền đường Đa Mặn 2, Ngũ Hành Sơn.DT: 85 mét vuông (17m x 5m).Đường 5.5m vỉa hè 3m.Hướng đất nền: hướng Tây Bắc.pháp lí: bìa đỏ.Đất nền có...
      Đường Đa Mặn 2, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 2600 m2, mặt tiền 84m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 150 tỷ

      150 tỷ 2600 m2 57,7 triệu/m2
      Mình cần bán mảnh đất đường biểnđc: Huỳnh Thúc KhángTrước mặt là biển, sau lưng là resort Centara 5* cao cấp2600 mét vuông Giá công khai 150 tỉMình...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất 260 m2, mặt tiền 10m tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 260 m2
      - bán gấp 260m2 nền thổ cư nằm trong cụm khu công nghiệp lớn, rất thuận tiện kianh doanh xây trọ hoặc xay kho xưởng DT: 260m2 = 10m x 26m nền thổ cư...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!