Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 5300 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 9,54 tỷ

      9.54 tỷ 5300 m2 1,8 triệu/m2
      - Tổng DT nền đất: 5300 mét vuông (đất cây lâu năm).- Quy hoạch thổ cư.- Có 44m MT đường, view trên cao nhìn thung lũng hồ và núi rất đẹp.- Chỉ cách...
      Đường Số 21, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nền đất 100 m2 tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Thị trường bất động sản có thực sự đóng băng hay đây là cơ hội tốt nhất để sở hữu bất động sản đầu tư sinh lời giá trị cao khi thị trường phục hồi trở...
      Dự án Nam An Eco Town , Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 622 m2 tại Xã Ea Bar - Buôn Đôn - Đắk Lắk, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 622 m2 3,14 triệu/m2
      Bán miếng đất vườn đẹp nhất. Giá rẻ.Vị trí: Ngay gần trung tâm xã Ea Bar, Buôn Đôn, Đaklak.Cách trung tâm Buôn Ma Thuộc, sân bay chỉ 10 kilomet.Góc 2...
      Xã Ea Bar, Buôn Đôn, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay đất dự án Stella Mega City, 110 m2 tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên cần bán nhanh nền đẹp vị trí trung tâm - KĐT hiện đại Stell Mega City.- DT: 5x22 MT đường 25m. Sát công viên Zen Garden, dãy Shop house...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất đường Văn Tiến Dũng đoạn trung tâm.DT: 100m2.Giá: 5 tỉ.bìa đỏ cầm tay vào việc luôn.
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 323 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Thọ - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 500 tr

      500 triệu 323 m2 1,55 triệu/m2
      Cam kết thị trường không có lô thứ hai.Duy nhất 1 nền đất trung tâm TX Điện Bàn - Quảng Nam 323m2 đường quy hoạch 15.5m đã có chỉ giới quy hoạch - giá sốc...
      Đường 605, Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất 1000 m2, mặt tiền 66m, hướng Tây - Nam tại Quận Tân Phú - Đồng Nai, giá 55 tỷ

      55 tỷ 1000 m2 55 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất của TT Tân Phú. Đất có 2 MT đường Nguyễn Hữu Cảnh và Nguyễn Đình Chiểu. Đường rộng 8m, lề mỗi bên 3m. 2 cạnh đường đều 33m...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Thị trấn Tân Phú, Tân Phú, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 146 m2 tại Xã Mỹ Thạnh Đông - Đức Huệ - Long An, giá 880 triệu

      880 triệu 146 m2 6,03 triệu/m2
      - Đất full thổ cư DT 146m2 xây nhà tự do.- sổ hồng riêng có sẵn (Ấp 3, Mỹ Thạnh Đông).- MT đường oto.- KDC đông đúc.
      Xã Mỹ Thạnh Đông, Đức Huệ, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      giá: 7 tỉ 000.DT: 76 mét vuông (ngang 4.5m).Vị trí: KQH Nguyễn Khuyến, P5, Đà Lạt.Kết cấu: Đất trống.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Ưu điểm: Đất nằm...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 12m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 150 m2 10,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 2 lô liên kế dự án Vịnh An Hòa City.DT: 300 mét vuông/2 lô (chiều ngang 12m).Đường: 17,5m.Vị trí gần công viên, gần Vịnh mát...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất dự án 351 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 351 m2 99,72 triệu/m2
      Vị trí: Thuộc trực diện biển Nguyễn Tất Thành Đà Nẵng rất dễ dang xây hotel, nhà hàng tiệc cưới, quán nhậu, quán bar....DT: 351m2Ngang: 15mHướng BắcNơi đây...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 362 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 362 m2
      Chủ ngộp cần ra nhanh mảnh đất Trảng Bàng.DT: 36x10m, giá: 129tr/m đc NH hỗ trợ cho vay.Đất cách núi Bà Đen Tầm 30P xe máy.Cách TX Trảng Bàng tầm 3P Xe...
      Đường 782, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Dragon Pearl - Dự án quy tụ 5T đưa NĐT bất động sản an toàn vượt biến động.Nếu 5K là thông điệp đc truyền tai nhau nhiều nhất suốt ~ thời gian vừa qua,...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      Công ty Thắng Lợi bung nền siêu đẹp + tặng ngay 8 chỉ vàng cho KH thân thiết và phiếu bốc thăm xe Mec.- MT đường 824 - thị trấn Đức Hòa.- DT: 5x18= 90m2.-...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An
      G
      Đăng Dương (thắng Lợi Group) Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 1700 m2 tại Đường Liên Xã - Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 1700 m2
      Chính chủ gửi e bán ngay.miếng đất đẹp giá cả hợp lí.địa hinh bằng phẳng Làm việc chính chủ thủ tục nhanh gọn.phù hợp cho quý ac đầu tư sinh lời.call ...
      Đường Liên Xã, Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 153 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 153 m2 24,19 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự đường 7m5 VĂN TÂN, gần công viên lớn, khu phố chợ Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn.- DT: 153,4m2, ngang 8m, Tây Nam, đường 7m5, lề 4m, view cây...
      Đường Văn Tân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 564 m2, mặt tiền 15m tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 397 triệu

      397 triệu 564 m2 0,71 triệu/m2
      Gấp lắm mới bán, đất nằm ngay trung tâm Mỏ Công, cạnh trương học Lương Thế Vinh.cư dân đông, gần chợ trường học.MT đường nhựa lớn 20m, cách QL22B...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 300 m2 14 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất 300m tuyến 2 QL 21 MT rộng 10m đường oto tải tránh nhau.Đi đến công nghệ cao hòa lạc 1 ph ĐH FPT 4 ph làng ĐHQG 5...
      Đường 21, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!