Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất dự án 50 m2, mặt tiền 7m tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Cần bán đất view sông Vàm Thuật, đường Nguyễn Văn Dung, P6, Q. Gò Vấp.DT: 50,3 m2 (7,3m x 7m).Đất trước nhà 7 m, 2 xe tải quay đầu.KDC yên tĩnh, cách đường...
      Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phú Riềng - Bình Phước, giá 580 tr

      580 triệu 250 m2 2,32 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ NH, tôi cần bán gấp 4 miếng đất liên kế nhau. Đường nhựa liên huyện 15m thông tứ hướng.giá 580 tr/ lô DT: 5x50 = 250m2 Thổ cư 100m2Tại:...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Sông Giồng, 162 m2 tại Quận 2, giá 18,14 tỷ

      18.15 tỷ 162 m2 112 triệu/m2
      * Bán đất Văn Minh - Cán bộ Công Nhân Viên, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức ngay khu căn hộ chung cư cao cấp, giá siêu hấp dẫn.- DT: 162 mét vuông.-...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      CC cần bán ngay đất ngay MT đường Tân Túc gần BV H. Bình Chánh.MT đường 9m, cách QL 1A tầm 500m, giao thông thuận tiện, là tuyến đường kết nối các Q. trong...
      Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Đường Đào Trí - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Bán Đất MT KD Đường Đào Trí, P. Phú Mỹ, Q. 7, Hồ Chí MinhDT 80 mét vuông Giá 1 tỉ 2Gần Trường Cao Đẳng Giao Thông Vận Tải Đường thủy II,Trung Tâm...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 45 m2 32 triệu/m2
      Chính. Chủ cần bán ngay miếng đất 45m2 tại Hải Bối Đông Anh HN.DT 45m2.MT 4m60 MH 4m75 nở hậu hút tài Lộc.miếng đất 2 MT trước sau.oto vào tận nhà.Cách...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Bán đất MT Nguyễn Tri Phương, xã Tân Bình, TX La Gi.DT: 104m2 (5x15m), 60m2 thổ cư.MT Nguyễn Tri Phương giao nhau đường Nguyễn Chí Thanh, đường Hùng Vương...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 83 m2 tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 857 tr

      857 triệu 83 m2 10,33 triệu/m2
      ĐẤT 86 mét vuông full thổ cư, giá 857tr sổ hồng riêng công chứng trong ngày.Vị trí; MT đường hưng long qui đức, xã hưng long gần trường cấp 1...
      Đường Hưng Long Quy Đức, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 99 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 99 m2 22,23 triệu/m2
      Đất chính chủ.Đất lẻ Bình Chánh, cách vòng xoay Phú Lâm Q. 6 đúng 25 ph chạy xe máy.DT 98,8 mét vuông (thổ cư 90 mét vuông).Đường oto ra vào...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất 480 m2, mặt tiền 20m tại Đường Ba Sa - Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 480 m2 6,25 triệu/m2
      480 mét vuông (20x25m) MT đường Ba Sa.Đường 20m.Vị trí thông thoáng sạch sẽ giao thông thuận tiện.L/H 0377 352 ***
      Đường Ba Sa, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 200 m2 107,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất căn biệt thự, đẹp, vuông vắn.DT: 200m2 (10x20m).đc: Tọa lạc tại khu giàu có nổi tiếng Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân.-...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 75 m2 tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 820 tr

      820 triệu 75 m2 10,94 triệu/m2
      Bán đất đã có SHR, thổ cư 100m2 tại xã Tân Quý Tây huyện Bình Chánh.- Vị trí: Nằm trong chợ hiện hữu, ngay KDC đông. Thích hợp mở quán xá kinh doanh, xây...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 106 m2 61,33 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4.MT Hẻm 140 đường Vườn Lài P. An Phú Đông Q12.- Lô: 5 x 22m giá 6.5 tỉ (có nhà c4).- Lô 5.85 x 24m giá 7.5 tỉ (có nhà c4 củ).- Lô: 15...
      Hẻm 140 Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 88 m2, mặt tiền 5m tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 792 triệu

      792 triệu 88 m2 9 triệu/m2
      Tọa lạc ngay MT đường Tân Liêm Phong Phú Bình Chánh cách chợ Phú Lạc 400m-Tiện ích đầy đủ có chợ, siêu thị, bách hóa xanh, trường học......trong bán kính...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      Mô tả miếng đất:- Đất thuộc tổ 11 P. Phúc Lợi, Long Biên-TP HN. - DT 50m2.- MT = 4m = hậu.- Vị trí ngay gần chợ và nhiều tiện ích xung quanh: Như siêu thị...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Huy Hoàng, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán nhiều miếng đất đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi, Q2,Thế Kỷ.- 7.5m x 21.5m giá 160 tr/ mét vuông.- 11m x 21.5m - giá 160 tr/ mét vuông.Huy Hoàng:-...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Hội An Riverside, 100 m2, mặt tiền 5m tại Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Hàng ngoại giao, block căn hộ view sông Nam Hội An City, đã có sổ từng nền chỉ 2,25 tỉ.- DT: 100m2 (5x20), đường 7,5m.- Có 5 lô liên kế, hỗ trợ bán lẻ...
      Dự án Nam Hội An City, Đường 129, Xã Duy Nghĩa, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 6085 m2, mặt tiền 36m tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 720 triệu

      720 triệu 6085 m2 0,12 triệu/m2
      6000m2 đất ruộng Mong Thọ cách QL 80 chỉ 700m, cách Chợ Kênh 5 khoãng 1,8 kilomet. Phù hợp đầu tư, làm ruộng, làm TS, phân lô..- DT 36m x 167m = 6085...
      Xã Mong Thọ, Châu Thành, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!