Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 101 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 101 m2 13,37 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại miếng đất ngay cổng trường Tiểu học,2,3 để xây nhà.DT: 4,6x22,5m, tổng DT 101,25 mét vuông.Giá: 1,35 tỉ.Không dính cống rãnh,...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai
      H
      Tổng Đại Lý Bán Hàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 1852 m2, mặt tiền 23m tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 16 tỷ

      16 tỷ 1852 m2 8,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT QL56, P. Xuân Tân, Tp. Long Khánh.Vị trí đất ngay MT QL56 KD buôn bán đa ngành nghề, khu buôn bán sầm uất, gần chợ, siêu...
      Đường Quốc lộ 56, Phường Xuân Tân, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị mới Phước An, 100 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Nhơn Trạch, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Bên em chuyên bán đất ngợp rẻ, ngợp bank, bán lỗĐất nền các dự án ở Nhơn Trạch: HUD, XDHN, THÀNH HƯNG, ECOSUN, DTADT đa dạng từ 90m2 đến 300m2, 1000m2Đất...
      Dự án KĐTM Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 116 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 116 m2 21,56 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lỗ hơn thị trường 700 tr mảnh đất thuộc khu dân cư Quốc Linh Diamond City MT đường DT824.Mã nền: A - 03 - 06.DT: Ngang 8m dài 17m,...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 105 m2 35 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Kim Hoa:* khu đô thị Kim Hoa.1. Nền 105m2 bìa đỏ đường 24m giá 35tr/m.2. Nền LK thô 105m2 đường 24m giá 5 tỉ/ căn.3. nền căn...
      Dự án Khu đô thị Kim Hoa, Đường Ngô Miễn, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh đất 103 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 103 m2 11,46 triệu/m2
      Duy nhất Lô góc Vĩnh Trung 103m2 giá đầu tư có 2 MT đường oto chỉ 1 tỉ180 (thỏa thuận).- Vị trí: Vĩnh Trung, cạnh nhà máy nước.- KDC đông đúc, tiện ích đầy...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 200 m2 16,75 triệu/m2
      Bán đất nền nằm ngay chợ Phú An Bến Cát Bình Dương. Nằm ngay phim trường Phú An.Cần sang nhượng 5x40. TC 100m giá 3,35 tỉ.Có sổ hồng. Bao sang tên.MT...
      Đường ĐT 744, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 126 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 126 m2 8,74 triệu/m2
      Tầm hơn 1 tỉ có thể sở hữu nhà và đất ngay Thị Trấn Cần Giuộc?Chủ tặng bản thiết kế mẫu nhà vườn phù hợp với nền đất này.DT: 8x15m (nở hậu 9m) có thổ...
      Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu nền đất 110 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 110 m2 13,19 triệu/m2
      Vị trí: Đất MT đường Chu Văn An - Long Thành 110m đối diện chợ mới Long Thành,cư dân đông đúc, KD đc ngay.Gần trường học, NH, chợ đêm, ủy ban nhân dân...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 166 m2 tại Xã Trường An - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 166 m2 10,25 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ giảm 200 tr còn 1,7 tỉ cho nền đẹp đường vào phim trường Đài truyền hình Vĩnh Long - khu du lịch Trường An.Bán nền MT đường vào khu du lịch...
      Xã Trường An, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 90 m2 35,45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh đất MT đường Phú Xuân 3, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu+ DT : 5x18m= 90m2+ Hướng : hướng Tây Nam+ Đường rộng: 7,5m, lề 4m+ Hiện tại đất...
      Đường Phú Xuân 3, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 260 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Đức Liễu - Bù Đăng - Bình Phước, giá 250 tr

      250 triệu 260 m2 0,97 triệu/m2
      Đất ngay hồ Thác Mơ, MT đường liên huyện mở rộng 16m.DT 260m2 (100m2 thổ cư).Giá: 250tr.pháp lý rõ ràng, sổ sẵn, công chứng sang tên ngay.Mặt bằng đã đc...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đức Liễu, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Cà Mau - Cà Mau, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      CÀ MAU ĐÓN THÀNH CÔNG TÀU BAY PHẢN LỰC EMBRAER ̀ ̂́ ́Sáng nay, ngày 20/4/2023, chuyến bay kỹ thuật quan trọng của Bamboo Airways bằng tàu bay phản lực...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nhanh đất nền 1001 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phú Lý - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1001 m2 1,1 triệu/m2
      Tôi là chủ đất, kẹt tiền nên tôi bán rẻ mảnh đất vườn nghỉ dưỡng này. Đất sổ riêng, quy hoạch thổ cư, đã có sẵn 100m thổ cư.Đất đường nhựa đẹp, KDC nhà ở...
      Đường 322A, Xã Phú Lý, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất Stella Mega City, 99 m2 tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 99 m2 27,28 triệu/m2
      - Toạ lạc vị trí đắc địa tại P. Bình Thủy, Q. Bình Thủy, Tp Cần Thơ. Với 3 MT đường, kết nối các tuyến đường huyết mạch: Đại lộ Võ Văn Kiệt, QL Lê Hồng...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ.

      Cần bán ngay nền đất 607 m2 tại Đường 1 - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 607 m2 42,84 triệu/m2
      BDS HVL RÁP KÈO MTNB Tăng Nhơn Phú B 607m ngang 14m chỉ 26 tỉ 23/04/2023Lấy chồng thì tranh thủ lấy sớm Lỡ có lấy nhầm còn lấy lại đc Chốt kèo thì tranh thủ...
      Đường 1, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 133 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 550 triệu

      550 triệu 133 m2 4,14 triệu/m2
      Chỉ 550tr/133 mét vuông Suối Tiên, Diên KhánhDT: 133 mét vuông. Thổ cư 60m2Ngang 5m . Đông Nam. Đường bê tông 4m. Cách trục đường chính 220mGiá...
      Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp MT đường Đa Phước 4, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 100m2 (5x20m).- Hướng: TB. miếng đất sạch đẹp, không dính cống trụ.- Vị trí:...
      Đường Đa Phước 4, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!