Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay siêu thị MeGa Vũng Tàu, P. 11 Vũng Tàu.DT 120 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm.Đất xây dựng, xây dựng đc...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 224 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,91 tỷ

      2.92 tỷ 224 m2 13 triệu/m2
      Đất biển Dốc Lết. TĐC Mỹ Lương, vùng kinh tế Vân Phong, TX Ninh Hoà, Khánh Hoà.Vị trí TĐC Mỹ Lương, Mỹ Á, P. Ninh Thủy nơi hội tụ các hotel và...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 330 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hớn Quản - Bình Phước, giá 600 triệu

      600 triệu 330 m2 1,82 triệu/m2
      - Do gia đình cần tiền KD nên cần bán ngay miếng đất có DT 330m2 (có 100m2 thổ cư) và vị trí đắt địa nằm trong trục kết nối giao thông chính là QL13 +...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,12 tỷ

      25.12 tỷ 160 m2 157 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay Trung Tâm Hành Chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip.+ 5m x 20m, đường 20m, 230tr/ mét vuông.+ 8m x 20m, đường 14m, 157...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 491 m2, mặt tiền 14m, hướng Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 933 tr

      933 triệu 491 m2 1,91 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất Khánh Đông - nền thổ cư giá: 1,9 tr/m ngang 14m.Cách DT8 chỉ vài trăm mét, nền đất nằm ngay KDC hiện hữu khang trang của xã Khánh...
      Đường 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      P
      Công Ty Cp Đầu Tư Tm Dv Tấn Phát Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án 92 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 92 m2 79,9 triệu/m2
      An Đồn 5 sập hầm rẻ hơn thị trường 500tr.Khu vip trung tâm du lịch, sạch sẽ, cách biển 400m, tiện ích xung quanh như karaoke, massager, căn hộ chung cư,...
      Đường An Đồn 5, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất Khu dân cư The Star Village, 200 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 200 m2 29 triệu/m2
      Đất nền khu The Star Village, CĐT Intresco. Hiện em đang có 1 lô độc quyền căn biệt thự chỉ hơn 5 tỉ, căn biệt thự đơn lập 360m2 giá hơn 9 tỉ.Quý vị...
      Dự án The Star Village, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Biên Hòa New City, 100 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      phòng KD Biên Hòa New city cập nhật các nền giá ngộp.phòng KD: 0901 998 *** Ms. Thúy.Phú Gia.PG1 - 6 - x, DT 372.5m2, giá 24tr/m2 - nền góc giáp sông,...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 288 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,66 tỷ

      10.66 tỷ 288 m2 37 triệu/m2
      💥 Mỹ Gia gói 5 Thái Hưng, lô góc đẹp hướng Đông Nam giá 37 tr/m2——- Dt: 287,5  mét vuông ngang 15m- Hướng: đông, hướng Đông Nam- Đường thông rộng...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 200 m2 9,5 triệu/m2
      Đại hạ giá bán nhanh miếng đất bên cạnh TĐC Tân Hòa, cách QL51: 100m.DT: 5 x 40m = 200m2 có 100m2 thổ cư.- Đất cách KCN Phú Mỹ 3: 500m.- Gần khu lọc hóa...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 285 m2, mặt tiền 5m tại Lộc Ninh - Bình Phước, giá 335 triệu

      335 triệu 285 m2 1,18 triệu/m2
      Đất Lộc Ninh - Lộc Thiện.5x57mx100m2TC.Giá chỉ 335tr nhỏ xíu.Cách trường cấp 1 măng cải 3,2 kilomet.Cách trường cấp 1 k54 1,2 kilomet.Đường...
      Đường Phan Chu Trinh, Xã Lộc Thiện, Lộc Ninh, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 950 m2, mặt tiền 12m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 199 triệu

      199 triệu 950 m2 0,21 triệu/m2
      Bán đất Ninh Thượng - Ninh Hoà.199 tr sở hữu hơn 950m2, Ninh Thượng, Ninh Hoà.Ngang hơn 12m MT.Đường oto 5m - 9,5m.Đến nơi.Đối diện khu sinh thái du lịch...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chỉ 1tỷ7xx có ngay nền đất đường 7m5 lề 3m siêu đẹp ngay sau lưng QL 1A.- nền đất thuộc dự án Epic Town Điện Thắng.- DT 5x20m.- Đông Bắc.- bìa đỏ đầy đủ...
      Dự án Epic Town Điện Thắng, Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Thắng Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền Nha Trang River Park, 105 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Nha Trang, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 105 m2 23,53 triệu/m2
      Bán lô LK 07-11 khu đô thị Ven Sông Tắc- Vĩnh Thái, Nha Trang- DT: 105m2 Ngang 7m- Đông Nam Đường nhựa rộng 13m.Vị trí cực đẹp. Đối diện dãy căn biệt ...
      Dự án Nha Trang River Park, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.45 tỷ 102 m2 24 triệu/m2
      Bán mảnh đất KĐT Phú Ân Nam 2 Diên An, Diên Khánh, Khánh Hoà.Đường nhựa rộng 13m. Hướng Bắc.DT: 102 mét vuông ngang 6m - thổ cư 100 phần ...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Đỗ Nguyễn Thanh Hùng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 140 m2 60,72 triệu/m2
      Bán đất Ocean Dunes giá rẻ. contact 0919 080 *** gặp Linh.- DT: 140 mét vuông.- Hướng phố, gần ngã 4, bìa đỏ chính chủ.- giá mềm đầu tư, thích hợp...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 180 m2 24,45 triệu/m2
      FPT Đà Nẵng quy hoạch KĐT xanh, đồng bộ, đường trải nhựa 7.5m, vỉa hè 2 bên lát gạch.Tiện ích đầy đủ: trường cấp 1,2,3, siêu thị, BV, công viên nhạc nước,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 207 m2, mặt tiền 10m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 207 m2 38,65 triệu/m2
      Xuất hiện lô góc hai MT Hoà Xuân giá mềm!!!Chính chủ cần tiền cần bán lô góc hai MT ngã 4 đường Thanh Lương 15 và La Hối: ❇️ Đường 7.5m, lề 4m ❇️DT...
      Đường La Hối, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!