Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất 57 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 57 m2 84,22 triệu/m2
      Bán đất Long Biên gần Cầu Vĩnh Tuy 56.9 mét vuông MT 4.1m oto tránh giá 4.8 tỉ TL.Đất nằm cách cầu Vĩnh Tuy chỉ 300m, ngay gần Aeon Mall Long...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, 250 m2 tại Quận 9, giá 21,25 tỷ

      21.25 tỷ 250 m2 85 triệu/m2
      Dự án HOÀNG ANH MINH TUẤN nằm đối diện cổng dự án global city hiện đang bán với giá 40 tỉ một căn. Nay chủ cần bán ngay nên để lại nền đất cho khách có...
      Dự án KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 4088 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 4088 m2 6,59 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh Lộ 7, An Nhơn Tây, Củ Chi, cạnh chợ Lô 6.+ Vị trí đắc địa, có hơn 45m MT Tỉnh Lộ 7, sát bên chợ, cư dân đông.+ Đất cao bằng đường, sạch sẽ,...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 32 tỷ

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      Bán đất An Phú An Khánh.- DT: 8x20m.- giá: 200tr/m, rẻ nhất khu vực hiện tại.- SHR chính chủ.- Khu vực có nhiều tiện ích, gần chợ, siêu thị, trường cấp ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất dự án Vinhomes Grand Park, 80 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      chào bán đợt 1: 10 nền sổ sẵn, đường Nguyễn Xiển, cách Vin 1 kilomet.- DT ngang: 6m, 7m (xây căn nhà phố kiểu nhà phố thương mại 1 trệt 3 lầu,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 3600 m2 tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 3600 m2 1,3 triệu/m2
      Siêu phẩm lưng tựa núi tại Cao Dương - Lương Sơn - Hoà Bình.- DT 3600m2. Thổ cư 200m2. MT 40m.- Giá 1.3tr/m2.- Lưng tựa núi. Bám đường bê tông 2 oto tránh...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền dự án 79 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.51 tỷ 79 m2 19 triệu/m2
      - DT: 78,6m thổ cư 100 phần trăm.- Vị trí đất nằm ngay KDC mới Thôn Thanh Minh, Diên Lạc, Diên Khánh, 2 MT, đường nhựa hiện trạng rộng 16m.- Kết nối...
      Đường Thanh Minh, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 97 m2, mặt tiền 4m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 97 m2 44,33 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp tại hẻm đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường,(Q.9 cũ), TP Thủ Đức.Vị trí: Hẻm đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường,(Q.9 cũ), TP Thủ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 80 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức, TP.Hồ Chí MinhĐất nằm MT phân lô Đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9 cũ nay là TP.Thủ...
      Dự án TPS 52 Nguyễn Xiển, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 133 m2 tại Đường 11 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 133 m2
      Cần bán nền đất sổ hồng, khu dân cư Thủ Đức House, Chợ đầu mối, Thủ Đức.133 mét vuông ngang 7m.call ngay: 0949 468 *** - Huy chợ đầu mối.
      Đường 11, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 86 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 86 m2
      chào bán 79 nền đất NỀN KHU TÂY Thành phố Hồ Chí Minh- DT 4x20m, 4x30m, 5x20m, 8x25m, 10x20m- Sổ riêng - XÂY DỰNG TỰ DO - thổ cư 100 phần trăm-...
      Đường ĐT 833B, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 700 m2, mặt tiền 10m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 700 m2
      Đất lớn rẻ nhất Tp. Thủ Đức 700 mét vuông full thổ cư HXT cách MT Đặng Văn Bi chỉ 100m.- Đất trống tiện xây văn phòng căn hộ dịch vụ.- Ngang lớn...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 90 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 90 m2 75 triệu/m2
      + DT đất: 90m.+ Vị trí đất tiềm năng, sẽ mở đường rộng 16m trước mặt nhà (hướng sau bức tường của ảnh chụp); gần các trường đại học công nghệ TP Thủ Đức,...
      Đường 261, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 55 m2 55,28 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất nằm trên đường hương lộ 2 kéo dài tây lân, gần siêu thị Aeon Mall Tên Lửa.Khu vực cư dân đông, Thuận tiện KD, buôn bán hoặc xây ở đều...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      𝟎𝟗𝟑𝟔.𝟓𝟓𝟓.𝟔𝟒𝟕 Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 500 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4 tr

      4 triệu 500 m2 0,01 triệu/m2
      Bán đất Diên Thọ , thôn Lễ Thạnh miếng đất đẹp vuông vắn , chiều ngang 18 m , đường otoDT : 500m (có 85m thổ cư) Quy hoạch phù hợp đất ở Vị trí gần đường...
      Xã Diên Thọ, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 291 m2 tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 291 m2
      Cần bán 291m2 trục đường nhựa liên huyện 377 có sẵn nhà đang cho thuê.Vị trí: Ấp Đa Phúc, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên.Nằm trên đường huyện container tránh...
      Đường ĐT 377, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 64 m2 tại Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Góc 2 mặt hẻm 10m Kênh Tân Hóa, Tân Phú.DT: 4x16m.Tiện ích: Đủ lộ giới xây full.Kết cấu: Đất.liên hệ ngay: 0703 179 *** Vương.
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 830 triệu

      830 triệu 150 m2 5,54 triệu/m2
      Không thể tin nổi.Mua 1.350 tỉ - Bán 830 tr.Mà gồng lãi hết nỗi thì đành phải bán giá này.MT đường nhựa 16m.DT 5x30m, 150 mét vuông thổ cư ODT, hàng...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!