Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Detaco Nhơn Trạch, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 950 triệu

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      Dự án HUD Nhơn Trạch - Đồng Nai.Dự án SHR - pháp lí rõ ràng công chứng ngay.Bán miếng đất.- DT: 90m (5m x 18m).- Đường lớn: 12m.- nền thổ cư...
      Dự án Khu đô thị Detaco Nhơn Trạch, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      “Vô Tiền Khoáng Hậu”mảnh đất nền cách ủy ban nhân dân tỉnh 4kmTỉnh có cả sân bay (bay TP Hà Nội, bay HCM)Có cảng sông, cảng biển (đầu mối giao thương...
      Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Xã Đại Đồng - Văn Lâm - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      6 lý do để bạn đầu tư đất nền Hồng Hải tại thời điểm này.1 Đất nền không ép xây dựng: Dẫn đầu danh mục tìm kiếm của NĐT BĐS chính là đất nền không xây, bìa ...
      Dự án Liền kề Hồng Hải - Văn Lâm, Xã Đại Đồng, Văn Lâm, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 590 m2 tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 12,98 tỷ

      12.98 tỷ 590 m2 22 triệu/m2
      Cần bán nền đất DIC Đại Phước Swan Bay.DT 590m2.Giá 22 tr/m2.Sổ sẵn công chứng ngay.Đất đẹp, không lỗi phong thủy, gần bờ sông.Đất đã có sổ, mua để lâu dài...
      DIC Đại Phước, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      S
      Phương Thảo Pkd Swancity Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất Sala Garden, 50 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 868 triệu

      868 triệu 50 m2 17,36 triệu/m2
      Kinh tế khó khăn, vợ chồng tôi nhượng lại khu lăng mộ gia đình.Giá này chúng tôi đã mua từ 2017. Rất đẹp, tôi Đã dành thời gian khảo sát rất kỹ về vị trí Vị...
      Dự án Sala Garden, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Nha Trang, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 200 m2 28,75 triệu/m2
      Bán miếng đất nền xây căn biệt thự đường số 6 rộng 18met, Gói 2 KĐT Mỹ Gia. Xung quanh nhiều căn biệt thự đẹp, sát bên đường số 2- DT đất 200 mét ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Nha Trang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự view công viên Mỹ Gia Nha Trang giá rất rất rẻ 24tr/ mét vuông L/H 0828 196 *** Hoàn chuyên bán đất nền Mỹ Gia Nha Trang.+ Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 920 triệu

      920 triệu 120 m2 7,67 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh nền trục 35m gần chợ đêm sầm uấtDT 120m2Vị trí nằm MT trục 35m tuyến đường Lê Hồng Phong kéo dài, gần Chợ đêm KD sầm uất bậc...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 699 tr

      699 triệu 81 m2 8,63 triệu/m2
      Kẹt tiền bán miếng đất Cát Tường chỉ 720tr đối diện công viênNền DT 4,5m x 18m. Full thổ cư xây dựng tự do.699 tr. Sổ sẵn công chứng ngay.Kiền kề chợ đêm,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay nền đất 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 tr

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang.- Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.- MT đường Võ Văn Kiệt, giữa lòng trung tâm hành chính...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Cần bán đất dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 100 m2 59,5 triệu/m2
      Bán đất VCN Phước Hải, cập nhật giỏ hàng chính chủ giá mềm.- Lô 132m2 - 150m2 (ngang 6m) - Đường Thích Quảng Đức giá từ 100 tr/m2.- Lô cặp 220m2 (ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      - DT: 150m2 mỗi lô, ngang 6m, có bán lẻ từng lô.- Đường 10m5- Vị trí đẹp, liên kế thuận tiện cho khách KD, đầu tư, xây dựng.- bìa đỏ chính chủ, hỗ trợ vay...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      DUY NHẤT LÔ GÓC 300m2 MT 10M RẺ NHẤT SO VỚI THỊ TRƯỜNG XUNG QUANH 300 tr 0966 398 *** Thuộc dự án The Mansion Hội An liên kế ngay Phố Cổ Bên cạnh sông...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán đất nền liên kế - nhà phố thương mại mặt đường Trường Chinh - Nguyễn Tất Thành.- Cách đền Hùng 3 kilomet, cách ĐH Hùng Vương 4 kilomet,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Sở hữu đất nền 400 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 400 m2 6 triệu/m2
      - Cam kết giá thấp nhất tại khu Vịnh An Hoà.- Cần tiền cắt lỗ sâu bán ngay 2 lô trên.- NH hỗ trợ cho vay.- Không tiếp môi giới.- Đã có sổ cá nhân từng lô.-...