Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 120 m2 16 triệu/m2
      Cơ hội bắt đáy chu kì BĐS với tổng CK khủng 8 phần trăm, dự án ngay sát PHỐ CỔ chỉ với 16tr/m2"chào bán đất nền căn nhà phố & căn biệt thự khu...
      Dự án The Mansion Hội An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 126 m2 11,91 triệu/m2
      The Mansion Hội An KĐT cũng là điểm KDL mới của phố cổ Hội an.Vị trí: Đường An Dương Vương giao với Nguyễn Tất Thành cạnh Phố Cổ Hội An - Kề Giang Cận...
      Dự án The Mansion Hội An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất dự án 150 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      HOT!!! Vịnh An Hòa Nhận đặt Phân Khu Mới - Giá F0 - View Vịnh, Đường Thông****************************** chào bán phân khu mới - Mặt Vịnh - Đường Thông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp đất 377 m2, hướng Tây - Bắc tại Tích Sơn - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 377 m2
      Siêu víp - KD - View Hồ___chỉ đợi khách víp____Phố Điện Biên Phủ - khu đô thị Tây HồTích Sơn - Tp Vĩnh Yên - Vĩnh PhúcDT 377m2Góc 2 MTĐường QH 19.5m sổ ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Tích Sơn, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nền đất 200 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ do kẹt vốn KD nên cần thanh lý gấp lô góc Vịnh An HòaVị trí giáp ranh thị trấn Núi Thành, đường thông Vạn Kimbìa đỏ sang tên ngayGiá cắt lỗ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Sun River City, mặt tiền 7m tại Huyện Điện Bàn, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất 171.5 mét vuông KĐT Số 4 - P. Điện Ngoc - TX. Điện Bàn - Tỉnh Quảng Nam.- DT 171.5 mét vuông (7mx24,5m) vuông ...
      Dự án Khu đô thị số 4, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất dự án 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 77 m2 80,52 triệu/m2
      Bán đất gần đường đôi ủy ban nhân dân tỉnh, Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh.- DT: 77 mét vuông, ngang 5m.- Tây Bắc.- Vị trí đông cư dân, sát cạnh...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 364 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 450 tr

      450 triệu 364 m2 1,24 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất ngay MT Lý Thường Kiệt ngay trung tâm thành phố Bảo Lộc DT: 364 mét vuông đã lên 100 mét vuông thổ cư (12x30)Đất sổ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 186 m2 tại Thành phố Vĩnh Yên, giá 22 tr

      22 triệu 186 m2 0,12 triệu/m2
      Cần tiền trả NH bán ngay căn hộ góc cực đẹp, thoáng mát MT 8,5m x 22m- mảnh đất tại phân khu 3 đối diện sân Golf Nam Đầm Vạc, gần hotel DIC Star - Lô...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thành phố Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Trung tâm TO Vĩnh Yên tỉnh Vĩnh PhúcChính chủ cần bán 100  mét vuôngĐất dự án Vĩnh Yên CenterMặt đường 13,5 mĐường thông ra hồ điều hoàGiáp KDC tỉnh...
      Dự án Vĩnh Yên Center City, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu đô thị Nam Lê Lợi, 160 m2, mặt tiền 8m tại Vinh, giá 25 triệu

      25 triệu 160 m2 0,16 triệu/m2
      LK12-02 nam lê lợi, tp vinhDT 160 mét vuông rộng 8 dài 20Đông Nam thoáng mátĐường 12m. ( đường số 4)Đối diện khu căn biệt thựgiá 25tr/ mét ...
      Dự án Khu đô thị Nam Lê Lợi, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 90 m2 15,23 triệu/m2
      - Chỉ còn vài Lô đối diện Chợ Dân sinh sắp đi vào Hoạt động của Phố chợ Hàng Rượu mới+ DT:5x18m2 + Giá gốc từ CĐT+ CK ưu đãi lên đến 2%* Chỉ còn 10 ngày nữa...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán lô liên kế KĐT thanh hà. Vị trí khu b1.4 lk23 rẻ nhất khi đô thị hướng trọn tiện ích KĐT mà giá chưa nên. Dt:100m Mt:5m Hậu:5m Đường :14m Tây Nam....
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 270 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 270 m2 35 triệu/m2
      Siêu phẩm đất căn biệt thự Thanh Hà - Cơ hội đầu tư hấp dẫn, giá cực kỳ ưu đãi.CĐT gửi bán miếng đất căn biệt thự khu A2.2 và A2.5 với vị trí và DT đa...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 75 m2, mặt tiền 5m , giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Bán lô mặt đường 8m khu dân cư Phú Nhuận Q. 9.DT 5m x 15m = 75 mét vuông.Khu vực KD sầm uất, tấp nập. Nơi tập trung đông cư dân. hạ tầng giao ...
      Đường Liên Phường - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 55 m2 , giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Bán 10 lô Blue Diamond! Vị trí kim cương trung tâm Q9 cơ hội vàng đầu tư TP phía đông.Bán nền thổ cư, bao sang tên công chứng. (Blue Diamond Riverside).-...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Phú Mỹ, 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 80 m2 29,88 triệu/m2
      Đất nền khu tái định cư Phú Mỹ 2 P. Phú Mỹ Q7 TPHồ Chí Minh. giá cả thỏa thuận.DT từ 80m=5x16 - 100m=5x20.giá cả thỏa thuận sở hữu ngay 1 lô đất...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư The Star Village, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền ngôi nhà phố MT đường 40m:DT 5x16.5m giá 42tr/ mét vuông.Xây dựng 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái.CĐT: Intresco.Quy mô dự án: 55...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!