Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 44 tỷ

      44 tỷ 160 m2 275 triệu/m2
      Đất Huy Hoàng.Đường 12m.Dãy A giá 135 tr/ mét vuông.Dãy B giá 140tr/ mét vuông.Dãy E giá 165 tr/ mét vuông.Dãy T giá 158 tr/ mét ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất Khu dân cư Nam Long, 90 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 225 tỷ

      225 tỷ 90 m2 2500 triệu/m2
      Bán nền nhà mặt tiền khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức:- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP....
      Dự án KDC Nam Long, Đường 77, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Đông Tăng Long, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại vị trí vàng vượng lộc - đắc tài nơi Q9, TP. TP.HCM.Nằm trên 4 MT đường lớn: Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai (40m), Liên P....
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình Chiểu 2.Chỉ 1.4 tỉ/nền, SHR - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: SHR.-...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Mới nhận SHR khu dân cư Vườn Lài, An Phú Đông, Q12. DT 80m2, MTĐ trải nhựa.- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- Tiện...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Nhơn Đức, 95 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 95 m2 33,58 triệu/m2
      Chuyên nhận ký gửi mua bán đất dự án Vạn Phát Hưng Nhơn Đức.Còn vài lô vị trí đẹp DT 5x19m giá 3.190ý.Còn có thêm các loại hình DT.1. DT 95 mét vuông...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 48 tỷ

      48 tỷ 150 m2 320 triệu/m2
      * Bán đất nền Trung Tiến Thạnh Mỹ Lợi Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip giá đầu tư cực tốt.- DT: 7mx21,3m 150 mét vuông.- Đường: Trương Văn Bang 40m.- Vị...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Phú Mỹ An, 99 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 99 m2 28,29 triệu/m2
      Cần bán đất KĐT Phú Mỹ An.- Đường Nguyễn Cửu Vân (đường 7m5 lề 5m).- DT: 99 mét vuông.- Hướng: Nam.Giá: 2 tỉ 8.liên hệ ngay: 0935 520 ***
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ An, 150 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 150 m2 40,67 triệu/m2
      Cần bán đất KĐT Phú Mỹ An.- Đường Song Hào (đường 15m lề 7m5).- DT: 150 mét vuông.- Hướng: Nam.Giá: 6,1 tỉ.gọi ngay: 0935 520 ***
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 88 m2 28,41 triệu/m2
      Bán mảnh đất liên kế giáp đầu hồi dự án River view đồi diện khu căn biệt thự mới view sông, bìa đỏ chính chủ. Dự án gần chợ trung tâm thị trấn Lương Sơn.
      Dự án Riverview Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Vĩnh Phú II, 120 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      - DT: 120 mét vuông.- Giá 1.4 tỉ- Đô thị xanh với hệ thống kênh rạch bao quanh.- Gần BV, trường học, KDL sinh thái, vườn trái cây...- Nằm trên trục QL...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Mình chính chủ có 2 lô liên kế khu dân cư Hai Thành, đường Nguyễn Thiện Khiêm, Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An: Lô 45 và 46 như hìnhMT đường dự án: Nguyễn Thiện...
      Đường Nguyễn Thiện Khiêm, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 455 tr

      455 triệu 150 m2 3,04 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN becamex bình Phước một trong những KCN lớn nhất việt nam tới thời điểm hiện tại QUY HOẠCH TỔNG THỂ 4633haLà KCN thu hút vốn đầu tư...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 184 m2 , giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 184 m2 17,94 triệu/m2
      Khách Thủ đô Hà Nội cần mua lô căn biệt thự vườn D2D Lộc An Long Thành Đồng Nai để ở và làm việc trong Sân bay Long Thành. Tài chính 3,3 tỉ đổ lại a/c...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      Vị trí đất đường N 4 Phú gia huy đc phép xây dựng 1 trệt 2 lầu , hộ trợ bank 70 phần trăm Gần chợ ,trường học , nhs thờ
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất Khu đô thị Phú Mỹ An, 750 m2, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 750 m2 33,34 triệu/m2
      Bán 1 cặp đất nền căn biệt thự khu đô thị Phú Mỹ An.- Đường Đào Duy Tùng, hướng Bắc, DT: 750m2.- Giá: 25 tỉ.gọi ngay: 0935 520 ***
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất Stella Mega City, 120 m2, mặt tiền 14m tại Quận Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 120 m2 23,34 triệu/m2
      Nền Đẹp 120 thổ cư - Gần Sân Bay - TP Cần ThơGiá: 2 tỉ 800- DT : 5m x 24 = 120 thổ cư 100 phần trăm.- Tây Bắc- pháp lí: sổ hồng riêng thổ cư, cấp...
      Dự án Stella Mega City, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!