Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Xã Đông Hà - Đức Linh - Bình Thuận, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      20 suất nội bộ giá rẻ - 1 tỉ 050 tr/lô.Cam kết rẻ hơn giá của các sàn phân phối.Tặng gói nội thất xây dựng.contact: 0934 458 ***
      Dự án Khu dân cư Nam Hà , Đường Z30A, Xã Đông Hà, Đức Linh, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án Khu biệt thự Đại Phú Gia, 287 m2, mặt tiền 16m tại Quy Nhơn, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 287 m2 60,98 triệu/m2
      Cần bán đất căn biệt thự Đại Phú Gia.2 lô liên kế, 3 MT.DT 287 mét vuông (ngang 16m) rất phù hợp xây căn biệt thự.bìa đỏ chính chủ.Giá 17,5 tỉVị...
      Dự án Đại Phú Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất nền Phố chợ Thắng Lợi Riverside Market, 100 m2 tại Huyện Cần Đước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần tiền xoay vốn KD bán ngay miếng đất block căn hộ E dự án Thắng Lợi Riverside Market đẹp nhất trung tâm thị trấn Cần Đước do Thắng Lợi Group làm...
      Dự án Thắng Lợi Riverside Market, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất dự án Tân Lân Residence(Tân Lân Riverside), 64 m2 tại Huyện Cần Đước, giá 700 triệu

      700 triệu 64 m2 10,94 triệu/m2
      DT: 64m (4x16m). sổ hồng. MT đường nhựa 6m, vỉa hè 3m. Đã quy hoạch chuẩn 1/500. Cách trung tâm hành chính huyện Cần Đước ~ 1 kilomet.Giá: 700tr bán...
      Dự án Tân Lân Residence, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 880 triệu

      880 triệu 100 m2 8,81 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông - 200 mét ...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Tôi cần bán 3 lô liên kế DT 100m2
      Dự án Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      CC cần bán lô căn biệt thự giá rẻ tại dự án Seoul Ecohome Vị trí đối diện 10 tòa căn hộ chung cư Evergreen- DT 184.5  mét vuông- bìa đỏ lâu...
      Dự án Seoul Ecohome, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nền đất mặt tiền 6m, hướng Tây tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất làn 2 khu đô thị Vườn Sen.đc: khu đô thị Từ Sơn Garden City - P. Đồng Kỵ, TP Từ Sơn.+ DT: 121,5  mét vuông.+ MT: 6m.+...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 802 m2 , giá 15 tr

      15 triệu 802 m2 0,02 triệu/m2
      Thông tin cơ bản dự án:Nhơn Hội New City - nằm cạnh KDL nổi tiếng Kỳ Co, Eo Gió là KĐT cảng biển sinh thái đa dạng tiện ích dịch vụ:Cần tiền bán nhanh đất...
      Dự án Khu đô thị mới Nhơn Hội New City, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh đất Khu đô thị Happy Home, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Vốn đầu tư chỉ 1,4tỉ sở hữu ngay miếng đất 100 mét vuông bìa đỏ tươi rói sang tên luôn, sở hữu lâu dài tại trung tâm TP Cà MauCó Cảng biển, Sân...
      Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Đất 5x17m (thổ cư 100 phần trăm).Giá 1 tỉ 2.Đất MT đường Nguyễn Văn Linh 40m, vỉa hè trước mặt 6m thích hợp KD buôn bán.Đối diện công viên và trường...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 720 tr

      720 triệu 81 m2 8,89 triệu/m2
      Bán đất nền Western Pearl 2 MT đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh, Hậu Giang.+ Nền trống.+ DT đa dạng: Ngang 5 x 20m, ngang 4,5 x 18m, ngang 5 x 25m,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 82 m2, mặt tiền 5m , giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 82 m2 42,08 triệu/m2
      -miếng đất 82 mét vuông ngang 5m giá 3tỉ450tr bao cọc giá bao rẻ thị trường-Ngang 8m DT 144m giá sốc chỉ 41tr/m-90 mét vuông ngang 5m lô sạch...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án Khu đô thị mới Phú Cường, 270 m2, mặt tiền 10m , giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 270 m2 13,71 triệu/m2
      Bán Nền căn biệt thự BT5-20 - Đường Trần Bạch Đằng, khu đô thị Phú Cường, Đối diện cổng chính BV Đa Khoa Tỉnh Kiên Giang. DT: Ngang 10m, Dài 27m =...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị mới Phước Long, 52 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 52 m2 50,39 triệu/m2
      Bán đất TĐC Phước Long, Nha Trang, gần đường 28B và đường Số 4.- DT 52m2 ngang 4m.- Tây Nam.- SHR xây dựng tự do. Đường rộng 10m.- giá 2,620 tỉ.liên hệ...
      Dự án Phước Long, Đường 28B, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 175 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 175 m2 8 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp 12 mảnh đất giá rất tôt tại xã Long Thọ, huyện Nhơn Trạch tỉnh Đồng NaiDự án HUD Nhơn Trạch - Đồng Nai.- DT: 90m, 100m, 108m, 120m, 175m,...
      Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 76 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 880 triệu

      880 triệu 76 m2 11,58 triệu/m2
      - Vị trí: nằm trong khu MT đường Trần Hưng Đạo, đối diện Kênh xà no sầm uất- DT 19 x 4  mét vuông- Lộ giới 15m- Nằm ngay KDC hiện hữu- Cách trường...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Phố Nối House , 50 m2 tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Sinh lời khủng tại phố nối house ngay lúc này.Trung tâm TX phát triển.Thủ phủ công nghiệp: Thăng Long, Phố Nối A, B...Công viên khủng long 12.000 mét ...
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!