Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án Khu đô thị E.City Tân Đức, 250 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 250 m2 12,8 triệu/m2
      - Đường 23a2- gần khu trường Tiểu học,2 và KTX đại học Tân TạoDT: 10x25 (2 sổ rời - có bán lẻ)HƯỚNG: hướng Tây Nam Đường nhựa 16m điện nước máy - hạ...
      Dự án Khu Đô Thị E.City Tân Đức, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 7m tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 700 triệu

      700 triệu 0 m2
      nền đất 85 mét vuông đã đủ đường nhựa, hè phố, cây xanh, ống chờ điện, nước. Kề trục HN- HB, 1 số nhà đang xây tường móng. Vì quá hạn NH với căn ...
      Dự án Hòa Bình Green Valley, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 120 m2 33,34 triệu/m2
      Dự án đẳng cấp nhất TP Cẩm Phả với tiềm năng tăng giá vượt trội và lưu trú đáng sống:Sở hữu trục đường bao biển 44 m kết nối Hạ Long - Cẩm Phả.Sở hữu tầm...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất giá đầu tư tại DA Lê Phong An Phú, Thuận An, Bình Dương.DT: 4x17.85 = 71.5 m2 đường nhựa 13m trục chính.pháp lí: sổ hồng.Vị trí...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 144 m2 tại Đường Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,21 tỷ

      8.21 tỷ 144 m2 57 triệu/m2
      CẦN bán ngay miếng đất khu dân cư CONIC 13B NGUYỄN VĂN LINH ĐỐI DIỆN trường Đại học VĂN HIẾN - KINH TẾ TPTP.HCM - TRƯỜNG CAO ĐẲNG KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ....
      13B Conic Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Richland City, 136 m2, mặt tiền 6m tại Nhơn Trạch, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 136 m2 18,39 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán ngay miếng đất full thổ cư, rẻ hơn thị trường 200 - 300 tr.- Thăng Long Home & Richland Hiệp Phước Nhơn Trạch - Đồng Nai.- DT: 6m x...
      Dự án Richland City, Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 144 m2 , giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 144 m2 54,87 triệu/m2
      Bán miếng đất ngang 8 mét đường N9 khu ITO D2D Võ Thị Sáu, trục căn biệt thự giá cực rẻ D2D.Vị trí đẹp xây căn biệt thự ở ngon lành.Dt: (8m x 18m) =...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất Biên Hòa New City, 450 m2, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 450 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền căn biệt thự dự án Biên Hòa New City."Tương lai về Q9 chỉ cách 1 cây cầu".Từ Hương Lộ 2 đã lên hình - đổ nhựa.* B19 - 05*.Với...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 242 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,24 tỷ

      4.24 tỷ 242 m2 17,5 triệu/m2
      Bán lô góc song lập 2 mặt đường 26m & 16m, DT 242m2 đường 26m đẹp nhất nhóm 4, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư, KD, tiềm năng sinh lời cao.SL3...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 160 m2 , giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 160 m2 78,13 triệu/m2
      Bán mảnh đất ngang 8 mét đường N10 D2D Võ Thị Sáu, trục đường rộng lớn khu căn biệt thự liên kế.Vị trí đẹp xây hotel karaoke căn biệt thự ok.Dt: (8m x...

      Bán đất dự án Sala Garden, 48 m2, mặt tiền 7m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 851 tr

      851 triệu 48 m2 17,73 triệu/m2
      Chủ tìm người hữu duyên ra hàng mộ gia tộc Sala Garden 48m2 Bắc.- Mua giá gốc CĐT chưa qua khách nào.- giá: Thu hồi giá gốc giá 851 tr cho lô 48m2.- Vị trí...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 210 m2, mặt tiền 8m , giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 210 m2 18,58 triệu/m2
      Rẻ không mua đắt lấy gì bán - Siêu Ngộp trục N10 sát trạm y tế Lộc An - Trung tâm trường học, công viên, khu căn hộ.DT: 8m x 26.25m thổ cư 100 phần ...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 200 m2 , giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 200 m2 19 triệu/m2
      D2D Lộc An - MT đường N7 sát trường cấp 1 chuẩn bị xây dựng - mảnh đất rẻ ngộp vị trí quá tiềm năng. Giá chỉ 3tỷ8 không có lô nào ngộp hơn.DT: 8m x 25m...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường N7, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 720 triệu

      720 triệu 81 m2 8,89 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ngay trung tâm hành chính Hậu Giang.Giá chỉ 720tr/n SHR.DT 81m full thổ cư.Sang tên công chứng ngay.NH hỗ trợ vay 30 - 70 phần ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất dự án 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 81 m2
      - Cần bán đất MT đường Võ Văn Kiệt P. 5 TP Vị Thanh tỉnh Hậu Giang.- DT: 4,5 x 18m nền thổ cư SHR, KH mua sang tên công chứng nhận sổ liền tay.- Vị trí:...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Cập nhật bảng hàng mới nhất dự án HUD Lương Sơn Hòa Bình - Lương Sơn Central Point ngay trong tháng 11.CĐT: Công ty TNHH MTV dịch vụ Nhà ở và KĐT HUDS.Vị...
      Dự án HUD Lương Sơn, Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu đất 100 m2 tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Quỹ hàng đẹp nhất dự án TNR Stars Cao Phong - Sở hữu lâu dài - Sinh lời bền vững.- Dự án nằm trong vị trí còn sót lại trong lõi KDC trung tâm thị trấn Cao...
      Dự án TNR Stars Cao Phong, Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Cao Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất Lạc Hồng Viên, 200 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      Không gian lung linh Lạc Hồng Viên Hoà Bình.Quy mô: 98ha, không gian lung linh, thơ mộng như Resort ngàn sao.Vị trí: Xã Mông Hoá, Tp Hoà Bình, tỉnh Hoà...