Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 144 m2 tại Huyện Nhà Bè, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 144 m2 45 triệu/m2
      Bán đất nhà mặt tiền khu dân cư Phú Xuân - VPH6x24, 144m2 giá 45tr/1m2 đường lớn 20m 6x24, 144m2 giá 38tr/1m2 đường lớn 20m6x22, 132m2 giá 34tr/1m2...
      Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 85 m2, mặt tiền 10m , giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Centana - MT EasmarkCity - The HyBrid - khu dân cư đáng sống bậc nhất tp. Thủ Đức- Cập nhật giỏ hàng giá mềm nhất dự án:+ Đất 115,5 mét vuông (7,5m...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 84 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 84 m2 109,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền nhà mặt tiền namg 7m có SHR giá SIÊU SIÊU TỐT Dự án 30ha Nam Rạch Chiếc. • DT: 84M ( 7 x 12) • Hướng: Chánh Bắc• Mã Nền : L02...
      Nam Rạch Chiếc, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án Khu định cư An Phú Tây, hướng Tây tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      KĐC An Phú Tây.Là dự án đất nền thuộc khu Nam Thành phố Hồ Chí Minh, Khu định cư An Phú Tây mang đến lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống an lành, thư thả...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư An Sương, 75 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12. Ngay sau chợ An Sương.* Vị trí:- Là trung tâm Q. 12, tiếp giáp với các Q. Tân Bình, Gò Vấp.-...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất Khu dân cư Savimex, 168 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 168 m2 63,1 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất căn biệt thự Savimex, p Phú Thuận Q. 7 Giá 63tr/m 10,6tỉ bớt lộc.DT 7x24m, vuông vắn 168m2.Vị trí đẹp, đường lớn 20m2, gần chợ phú...
      Dự án Savimex Phú Thuận, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Cắt lỗ 12.9 tỉ.Cắt lỗ nền đất MT đường 31E, P. An Phú Q. 2.- Thông trực tiếp ra Bùi Tá Hán, đường Cao Đức Lân và Nguyễn Hoàng.- DT: 4x20.- Xây dựng 1 trệt...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31E, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 90 m2 160 triệu/m2
      Cần bán miếng đất dự án Phú Nhuận 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 cũ Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh; (Lô B).- DT: 5mx18m; Hướng: hướng Đông Nam; Đường 12m; pháp...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư 6B Intresco, 100 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán đất nên dự án kiên cường 6b đường phạm hùng kéo dài, bình hưng, bình chánh, TP.HCMKế bên 6b intresconhà mặt tiền 5x20m giá 5ty5 tới 6ty5căn biệt ...
      Dự án 6B Intresco, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Khang Điền - Intresco, 169 m2 , thỏa thuận

      Thỏa thuận 169 m2
      - Bán đất 3 MT thương mại hàng hiếm 8x22m đường chính 16m, đường bê hông và đường sau 12m khu dân cư Khang Điền Phước Long B, Q. 9.- Vị trí kết nối giao...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất dự án Khu dân cư Gia Hòa, 154 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 154 m2
      + Bán bán lô đất căn biệt thự đối diện công viên lớn, đường 12m đối diện công viên siêu to khổng lồ.+ Khu cao cấp Gia Hòa P. Long B. Q. 9 tiện ích đầy đủ...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Bình Chiểu 2, 75 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      - Vị trí tại tọa lạc MT Đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức, Tp TP.HCM.- Tổng DT: 39.441,9m2.- Các tiện ích công cộng gần dự án.+ Tiện ích hiện...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Bình Hòa, 72 m2 tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 72 m2 31,67 triệu/m2
      - Dự án có vị trí tọa lạc trên trục đường Nơ Trang Long kéo dài, P. 13, Q. Bình Thạnh. Sắp tới nhà nước đang hoàn thiện con đường Nguyễn Xí kéo dài kết...
      Dự án Bình Hòa, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 96 m2 25 triệu/m2
      Quỹ hàng giá siêu mềm cho KH tại KĐT FPT Đà Nẵng đầy đủ DT, hướng và phân khu:* PHÂN KHU V5:+ 90 mét vuông (6x15m), Hướng Bắc - Giá chỉ 2,7 tỉ+...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      F
      Mr. Hoàng Bđs Thành Tín Chuyên Fpt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất Khu dân cư Khang An - Phú Hữu, 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9, giá 8 tỷ

      8 tỷ 160 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ba mảnh đất KDC Khang An, Phú Hữu, Q9.Vị trí: Nằm ngay vòng xoay Liên P., giáp cao tốc, Võ Chí Công.Lô 6x21m giá 48 tr/ mét vuông.Lô 8x20m...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6-9-10, 60 m2, mặt tiền 5m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 9 P. Bình An TP. Dĩ An.Đất 2.8 tỉ TL 60  mét vuông (ngang 5m) thổ cư 100 phần trăm. sổ hồng.Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất Khu dân cư Vĩnh Phú II, 80 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Thanh lý gấp 5 nền 5x16m, đường Vĩnh Phú 41, P. Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương, giáp ranh Thủ Đức và Q. 12 chỉ 2 kilomet, đi sân bay Tân Sơn Nhất chỉ...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 190 m2 , giá 16,45 tỷ

      16.45 tỷ 190 m2 86,58 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường Trần Hữu Độ, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn.DT: 11.76x20m (190 mét vuông). Vị trí tọa lạc cực kỳ đắc địa ngay góc 2 MT đường Nguyễn...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Trần Hữu Độ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!