Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 200 m2, mặt tiền 13m tại Nha Trang, giá 20 tỷ

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường số 4 (Thích Quảng Đức) Hà Quang 1. Có sổ hồng riêng. Ngang 13m. Giá Chốt 20 tỉ.Vị trí nằm trên MT đường Thích Quảng Đức rộng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 140 m2 16,93 triệu/m2
      * Vị trí:+ Sát bờ sông Cổ Cò, hưởng trọn gió biển mát quanh năm.+ Bên cạnh 2 sân golf lớn.+ Xung quanh là căn biệt thự và căn hộ chung cư cao cấp khu...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      Đất nền trung tâm TP Tuy Hòa.Dự án duy nhất giữa trung tâm TP biển Tuy Hoà xây dựng đc 11 tầng giá rẻ hơn thị trường ít nhất 1 tỉ.bìa đỏ sử dụng lâu...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 150 m2 11,67 triệu/m2
      Sụp hầm! Chính chủ 2 lô Vịnh An Hòa City, block căn hộ hướng vịnh cl31 và cl23, chấp nhận bán lỗ 1.3 tỉ. Ra nhanh!- 2 cặp liên kế nằm sát trục đường...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 135 m2, mặt tiền 7m tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      Chỉ từ 900tr - 1tỷ200tr ký ngay HĐMB - sở hữu đc miếng đất từ 98 mét vuông - 134 mét vuông mặt đường 10,5m nội bộ Hùng Vương hoặc mặt đường...

      Sở hữu ngay đất dự án Phố Chợ Điện Ngọc, 72 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Khu phố chợ Điện Ngọc.DT 72 mét vuông đường 5m5 lề 3m.cư dân đông.Sát chợ, KD tốt.Giá 1,4 tỉ có TL.- Còn vài lô 80 mét vuông giá 1,45 tỉ.liên ...
      Dự án Phố Chợ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 125 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 125 m2 12,8 triệu/m2
      AQ LAND - Chào quý a/c.Hiện Quang nắm lô 7B Đường 10.D25 giá 1.6 tỉ.D39 lô 07 Com Bo 1.55 tỉ.D18A lô 1x Cống giá 1.5 tỉ.Và nhiều lô khác giá đầu tư.L/H AQ...
      Dự án 7 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Thông tin mô tảSuất đầu tư chỉ 1.1 tỉ lk 108m2 - sát đường bao biển đẹp nhất Việt Nam.Dự án Safabay Cẩm Phả liên hệ Em Hướng 0987 257 ***Sự trở lại ngoạn...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất 400 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 400 m2
      - Cam kết giá thấp nhất tại khu Vịnh An Hoà.- Cần tiền cắt lỗ sâu bán nhanh 2 lô trên.- NH hỗ trợ cho vay.- Không tiếp môi giới.- Đã có sổ cá nhân từng...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 75 m2, hướng Đông tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Bãi Muối đối diện cây xăng Cao Thắng.+ B2 - 7: 75 mét vuông quay công viên.+ Hướng: Đ.+ Đường dự án: 5,5m.bìa đỏ cc. giá: chỉ...
      Dự án Khu đô thị Bãi Muối, Đường Cao Thắng, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2 tại Xã Hồng Dương - Thanh Oai - Hà Nội, giá 6 triệu

      6 triệu 1 m2 6 triệu/m2
      chào bán đất nhà xưởng công nghiệp Hồng Dương - Thanh Oai - thành phố Hà Nội.Giá chỉ từ 6,4 tr/m bìa đỏ chính chủ.----------------DT từ 1000m. (đc xây...
      Xã Hồng Dương, Thanh Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, mặt tiền 10m tại Quận Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Tôi cần bán nền đất căn biệt thự B1.3 bt9 ô 01 giá cực rẻ thị trường, vị trí nền đất rất đẹp, gần 3 tòa căn hộ, gần tổ hợp hotel và TTTM.+ pháp ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 90 m2 75 triệu/m2
      - Cần tiền giải quyết công việc làm ăn, gia đình tôi muốn bán nền đất A2.7 LK4 ô 15, vị trí nền đất rất đẹp, đường trước nhà rộng 25m.+ Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2, mặt tiền 5m , giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ ra hàng cắt lỗ một số ô liên kế, căn biệt thự vị trí siêu đẹp siêu KD KĐT Thanh Hà Mường Thanh.A2.4 LK 2 View trường học giá 45.5tr/m2B1.4 LK27...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay liền lề A2.4 lk19 đường 20,5m nằm sát trục kinh tế phia nam đường to 20,5m . Dt:100m Tây Nam. Mt:5mHậu:5m Giá chỉ 6xtr liên lạc:0385 554 ***
      Dự án Thanh Bình Garden, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán đất 144 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,47 tỷ

      5.47 tỷ 144 m2 37,99 triệu/m2
      Bán💥khu dân cư Phú Xuân(6x24) 144m2Giá: 38 tr/m2 (5.472 tỉ)Có sổ VPH cầm tayVướng tủ điện, hướng Đông Nam, Đường 20m💥khu dân cư Phú Xuân, Huỳnh Tấn...
      Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, mặt tiền 7m tại Quận 9, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 0 m2
      (41.5tr/m2) Lô góc 2 MT khu Cantana Điền Phúc Thành, Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường TP Thủ Đức (siêu ngộp).DT: 115.5m2 (ngang 7.4m) full thổ, xây dựng tự...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 30 nền khu dân cư Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.- Gần trường cấp 1 Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!