Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 84 m2 tại Nha Trang, giá 4,37 tỷ

      4.37 tỷ 84 m2 52 triệu/m2
      Khu vực Bạn ở, Camera an ninh ở khắp các con đường nằm ở KĐT nào tại Nha Trang?KĐT mới Vcn Phước Long 2 Nha Trang - đc trang bị rộng rãi trên các tuyến...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị An Bình Tân, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Lô góc đẹp mặt đường Võ Văn Kiệt rộng 40m, An Bình Tân, Phước Long, Nha Trang- DT: 106,5m ngang 5,55m.- Đông Bắc: Mặt đường rộng 40m- Tây Bắc: Đường đi bộ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Lô 100m²(5x20) chỉ 3,1 tỉ trục Chính Đường thông 18m Đối diện Cụm nhà phố thương mại shophouse KD Mỹ Gia Gói 8.Cách Võ Nguyên Giáp chỉ 100m.Trục Chính...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 122 m2 tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 122 m2 16,4 triệu/m2
      Khách bán nhanh tái định cư Suối Lớn đã có bìa đỏ, giá cam kết rẻ nhất thị trường.DT từ 100m - 200 mét vuông, đường 6m - 8m vị trí đẹp.Ms. Dung...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 110 m2 17,28 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất Ngọc Dương, chợ Viêm Đông, sát biển hà mỹ, resot Nam An.Lô LK15.29.Hướng Đông.Đường rộng gần chợ.Cắt lỗ giải quyết công việc gia...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 120 m2 16,9 triệu/m2
      Sở hữu ngay đất nền liên kế phố Cổ Hội An - The Mansion.- Kết nối kim cương: Tiếp giáp 3 MT đường lớn và 1 mặt sông.+ 1 ph đến sông Thu Bồn.+ 4 ph vào phố...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Mua đất vị trí đẹp để xây nhà vừa ở vừa KD nhưng nay định cư ở tỉnh khác nên cần bán lại cho người hữu duyên. Vị trí đất tại Gói 3 - KĐT Mỹ Gia, Nha Trang-...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Còn lại Lô 100m²(5x20) chỉ 2,4 tỉ khu đô thị Mỹ Gia Thái Hưng Gói 5 Nha Trang.Đường nhựa 13m.Cách Sông Quán Trường 100m.call ngay 0915 560 *** - Luân.

      Cần bán đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      hot.Bảng hàng chủ đầu tư - GĐ2 - khu đô thị Nam Vĩnh Yên.Mới tinh 35 có 20 lô liên kế.DT: 100 mét vuông; 120 mét vuông; 156 mét ...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán đất nền 360 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Bắc tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 360 m2 14 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn em bán nền đất 300 mét vuông - 360 mét vuông đất căn biệt thự dự án khu đô thị Xuân Hòa, và 1 mảnh nữa 420 mét vuông...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nền đất 92 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 92 m2 30 triệu/m2
      * Cơ hội sở hữu đất nền sát biển mặt vịnh di sản Hạ Long - Tiềm năng x2, x3 TS trong tương lai.Vị trí đắc địa:- trung tâm TP Cẩm Phả.- Nằm Trên Tuyến...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền FLC Lux City Sầm Sơn , 108 m2, mặt tiền 6m tại Sầm Sơn, giá 2,48 tỷ

      2.49 tỷ 108 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế 19, hướng đông. Để giá đất chỉ 23 tr/ mét vuông.pháp lí: HĐMB.DT: 108 mét vuông.MT: 6m, dài 18 m.Phù hợp: KD, khai...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu nền đất Park Hill Thành Công, 400 m2, mặt tiền 20m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 6 tỷ

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      2 miếng đất căn biệt thự gần trường chuyên, gần VCI Mountain view 200m. Size 20x20m. Rẻ hơn khu khác, gần trung tâm hơn, tỉ lệ lấp đầy cao hơn. Khu vực...
      Dự án Park Hill Thành Công, Đường Quốc lộ 2B, Xã Định Trung, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 108 m2 34,73 triệu/m2
      - CĐT: Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Công Nghiệp TTP.- Vị trí dự án: P. Cẩm Trung, P. Cẩm Thành, P. Cẩm Bình, TP Cẩm Phả, Quảng Ninh.+ 30 ph đến Trung tâm Hạ...

      Bán đất dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất căn biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị Biển Vĩnh Hoà, Nha Trang giá 43,5 tr/ mét vuông.-- DT: 325,8 mét vuông (ngang 10m).-...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, mặt tiền 24m tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán Lô Góc 2 MT Vị Trí Đắc Địa tại khu đô thị Hà Quang 2- Tp Nha Trang DT : 167.5m (ngang 12m, dài 15m, vát góc) Góc 2 MT đường 17m và 13m, trục đường Số...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu đô thị VCN Phước Long, 75 m2, mặt tiền 5m , giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp đối diện công viên KDT VCN Phước Long.- DT 75 mét vuông (ngang 5m) - hướng Tây Bắc.- pháp lí hợp đồng mua bán xây nhà xong...
      VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      * 5A. 04. 4X View trực diện trường cấp 1 - Tiện ích cộng đồng.* DT 120m.* Tây Bắc.- Hạ tầng hoàn thiện.- CĐT uy tín, tài chính vững mạnh.- pháp lí đầy...