Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất Biệt thự Đông Hùng Thắng tại Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Bán 02 ô đất căn biệt thự Đông Hùng Thắng DT mỗi ô 400 mét vuông.Khu đất có vị trí gần hồ, gần chợ Cái Dăm.
      Dự án Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 108 m2 34 triệu/m2
      chào bán GĐ1 (SAFABAY ) đất nền , nhà phố thương mại, căn biệt thự tại trung tâm thành phố Vịnh Biển Cẩm Phả, suất đầu tư chỉ từ 1,1 tỉSAFABAY -...
      Dự án Green Dragon City, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Sẵn căn hoa hậu 4 MT bìa đỏ trao tay - Suất đầu tư chỉ 1.1 tỉ (30 phần trăm) bank hỗ trợ 24 tháng 0 phần trăm.- Vị trí: P. Cẩm Trung - Cẩm...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất Paradise Đại Lải Resort, 230 m2 tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 230 m2 27 triệu/m2
      Do cần tiền cho công việc KD nên tôi sang nhượng lại miếng đất đẹp DT 230 mét vuông trong dự án Paradise Đại Lải xã Ngọc Thanh Phúc Yên Vĩnh...
      Dự án Paradise Đại Lải Resort, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp nền đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 100 m2, mặt tiền 6m , giá 18 triệu

      18 triệu 100 m2 0,18 triệu/m2
      chủ đầu tư ra hàng 20 nền đất đẹp nhất phân khu 2 KĐT Nam Vĩnh Yên nằm tại vị trí vàng của dự ánĐối diện TTTM, trường học, căn hộ chung cư, nhà ờ xã...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 100 m2, mặt tiền 6m tại Thành phố Vĩnh Yên, giá 18 tr

      18 triệu 100 m2 0,18 triệu/m2
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán đất dự án Khu đô thị sinh thái Sông Hồng Nam Đầm Vạc, 104 m2 , giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 104 m2 22,6 triệu/m2
      Cần bán nền đất liên kế khu B. khu đô thị Nam Đầm Vạc TP Vĩnh Yên.DT: 104m2.MT: 6.5m.sổ hồng sẵn sang tên.giá chỉ 2ty35.Nam Đầm Vạc đc đánh giá khu đô...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Đường Ngô Quyền, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 82 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô rẻ nhất dự án Lê Hồng Phong 2, TP Nha Trang.DT 82 mét vuông - ngang 5m.Gần đường vành đai giao thông thuận lợi, gần công viên.Lô sạch...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán nền đất nền Mỹ Gia 7 (An Khánh), đường thông lô sạch giá chỉ 25tr/m2 contact 0828 196 *** Hoàn chuyên bán đất nền Mỹ Gia Nha Trang.+ Lô 100m2 (5*20m).+...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 126 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 126 m2 11,91 triệu/m2
      Hội An - khu đô thị mang giá trị thực tế - LN kép.Vị trí: Đường An Dương Vương giao với Nguyễn Tất Thành cạnh Phố Cổ Hội An - Kề Giang Cận Biển.Chỉ...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Quang - Đông Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Ra Hàng F0 Ngay và Luôn Giá Chỉ Từ 7xx/ Suất 120m2 Dự Án Đông Quang TP Thanh Hoá Bám Đại Lộ 34m và Vành Đai Tây Đối Diện Khu Y Tế Chất Lượng Cao Của Tỉnh...
      Xã Đông Quang, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng đất nền 400 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 400 m2 6 triệu/m2
      - Cam kết giá thấp nhất tại khu Vịnh An Hoà.- Cần tiền cắt lỗ sâu bán ngay 2 lô trên.- NH hỗ trợ cho vay.- Không tiếp môi giới.- Đã có sổ cá nhân từng lô.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 163 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 163 m2 42,34 triệu/m2
      Bán mảnh đất góc 2 MT khu đô thị Phước Long A.Vị trí đường số 6 (rộng 16m) và đường tr Tử Bình (rộng 13m) khu đô thị Phước Long A, Nha Trang giá mềm.-...
      Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 126 m2 13,5 triệu/m2
      Thông tin đất:DT: 126 mét vuông (ngang 6m; dài 21m).Đường: 10,5m + lề 5m mỗi bên.Hướng Đông Tứ Mệnh.- Tọa lạc nơi quỹ đất vàng đắt giá, giáp Sông...
      The Mansion Hội An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, mặt tiền 14m tại Nha Trang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất Nền căn biệt thự Đối diện Công Viên KĐT VCN Phước Long Nha Trang chỉ 38tr/m2.- DT: 279.5m2 (ngang 14m, nở hậu 17m).- View trực diện Công Viên, đường...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc vị trí đẹp trung tâm khu đô thị Mỹ Gia Thái Hưng Gói 5 Nha Trang cần bán giá mềm:Lô Góc 137,5m2 ngã 4 Đối diện Công Viên 38tr/m2 (Hướng Chính...

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 150 m2 28,5 triệu/m2
      Lô 1: bán gấp lô nhà phố thương mại shophouse 150 mét vuông gói 2 Mỹ Gia.View Chợ.Tây Bắc.Giá 28,5tr/ mét vuông.Lô 2: Chỉ 4,8 tỉ lô BT...

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị Sentosa Riverside (Venice Riverside), 153 m2 , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 153 m2 16,34 triệu/m2
      * Vị trí:+ Con đường liên tỉnh huyết mạch đi từ QL 1A tới Hội An.+ Nằm gần sông Cổ Cò, cách biển tầm 500m.+ Khu tập trung nhiều căn hộ chung cư cao tầng...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Đường 603, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!