Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất Khu đô thị Làng Sen Việt Nam, 80 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 80 m2 11,88 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tòa căn hộ B2, đường trục chính thông đẹp.DT 5x16m.Giá 950tr.liên lạc xem sổ nhé a/c.Cảm ơn.
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị E.City Tân Đức, 125 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 125 m2 11,76 triệu/m2
      Đấu lưng đại lộ Long An.- Vị trí đầu tư siêu sáng.- Đường 12m vỉa hè rộng.- Đông Bắc.
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ bán lô góc 60m2 khu B - Bắc Sông Cấm.DT: 60m2 - Ngang 4m.Hướng: Nam/Bắc.hạ tầng giao thông đồng bộ, đường 7m, vỉa hè 3m.liên lạc/Zalo: E....
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 130 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 130 m2 16,16 triệu/m2
      - KDC đông đúc, liên kế KCN Tân Đô 300ha, công nhân đông tiện KD, xây văn phòng cho thuê, hay xây trọ.- Công chứng sang tên ngay, lô đẹp không lỗi phong...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 8, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An
      H
      Phùng Thị Ngọc Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      ** Đô thị mới sân bay Quốc Tế Long Thành - Đô thị Bình sơnLõi của KĐT này chính là khu tái định cư Lộc An - Bình SơnNhững tuyền đường chính như D18 - N23 -...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 110 m2 12,5 triệu/m2
      Gia đình ngộp NH, cần tiền nên bán ngay 3 miếng đất trong dự án Long Thành Air Port City, gần sân bay Quốc Tế Long Thành, Đồng Nai.- Lô MT đường Tân Hiệp:...
      Dự án Long Thành Airport City, Đường Tân Hiệp, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Dự án siêu hot tại Sân Golf Long Thành - Biên Hoà.pháp lí: Sở hữu lâu dài. NH cho vay 70 phần trăm.- Đã có SHR.- DT: 100 mét vuông,...
      Dự án Biên Hòa City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 triệu

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh giá rẻ nền đất Cát Tường Park House.Tổng quan dự án.Tên dự án: Cát Tường Park House.Tổng DT đất quy hoạch: 8.3 ha.Tổng mức đầu tư: 22...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất Khu dân cư An Thuận (Victoria City), 105 m2, mặt tiền 5m , giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 105 m2 19,81 triệu/m2
      Ngộp NH, cần bán lô nhanh 105m Đông Nam trên đường N5, đường chính đi từ Tỉnh lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, ngay ngã 4, sát bên chợ và gần cổng trường học...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường N5, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Bom Bo - Bù Đăng - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 100 m2 4 triệu/m2
      Thông tin.* Đất nền đô thị chỉ 419tr/lô 100 mét vuông.* Hạ tầng hoàn thiện.* Sổ sách đã xong.* Vị trí: Trung tâm KDC hành chính.Uỷ ban nhân dân xã ở...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất Khu biệt thự An Sơn Đà Lạt, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đà Lạt, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Bán đất khu số 5 An Sơn Đà Lạt 3 MT thoáng đẹp giá cực tốt.DT: 70 mét vuông (5*14m) Đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ.mảnh đất tọa lạc ở...
      Dự án Khu dân cư Đồi An Sơn, Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Em bán lô góc căn biệt thự Gói 5 Thái Hưng, KĐT Mỹ Gia đối diện bồn hoa chỉ 33tr/ mét vuông.- Lô góc đẹp ngay công viên bồn hoa dãy LK511, DT...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 300 m2 tại Nha Trang, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Lô cặp căn biệt thự Hà Quang II 600 mét vuông siêu đẹp giá chỉ 38tr/ mét vuông.-Lô cặp đường Số 16 đất nền căn biệt thự đơn lập, xung quanh...