Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu định cư An Phú Tây tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất nền thuộc dự án khu tái định cư An Phú Tây Bình Chánh, một dự án đất nền có vị trí vàng và tiềm năng sinh lời cao.Vị trí: Nằm ngay MT đường Nguyễn Văn...
      Dự án An Phú Tây, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 170 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 170 m2
      Em có 1 mảnh đất khu đô thị Vườn Hồng, TP Từ Sơn đang cần bán gấp view đẹp, giá mềm.- DT: 170 mét vuông MT: 6m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- View...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 0 m2
      KĐT Cát TườngWestern Pearl 2 - Đất nền giá rẻ, tiềm năng phát triển.Vị trí: Gần chợ đêm Asia, trung tâm TP Vị Thanh, Hậu Giang.DT: 121,5m2. Lộ giới:...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      - Cát Tường Park House đang là dự án tiềm năng mà các NĐT mong muốn sở hữu:- Với quy mô: 8,3ha.- DT: 5x17, 5x18, 5x20, 8x17, 8x18, 8x20m...- pháp lí: sổ ...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 680 triệu

      680 triệu 81 m2 8,4 triệu/m2
      Em đang còn 1 nền giá rẻ, khu có chợ đêm, nhà dân cư đang xây cất lên dần. cơ sở giao thông đã hoàn thiện 100 phần trăm, điện âm, nước máy, là KĐT...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất 115 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 115 m2 15,66 triệu/m2
      Siêu phẩm mới xuất hiện 1 nền duy nhất dự án KDC Phước Đông MT đường QL 50 lô góc 2 MT đường với tổng DT 115m2 rất thích hợp cho những ai mua xây dựng mặt...
      Dự án Khu Công nghiệp Cầu cảng IMG Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 119 m2, mặt tiền 13m tại Bà Rịa, giá 990 triệu

      990 triệu 119 m2 8,32 triệu/m2
      Bán đất nền Lan Anh 2, 5.Giá 990 tr / 119m2 (7*17).Xã Hoà Long, TP Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu.liên lạc: 0937 979 ***
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Một miếng đất quá đẹp, giá quá tốt cho NĐT. a/c hãy nhấc máy và gọi cho " mạnh cầm" để đc tư vấn kĩ hơn nhé!
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất Khu đô thị Phố Nối House , 200 m2, mặt tiền 10m tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Phố Nối House.Cần bán lô căn biệt thự BT5 - 7 và BT5 - 13.DT mỗi ô 200m2. MT 10m.Hướng Nam & hướng Bắc.Giá cực đẹp.contact 0869 066 ***
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 100 m2 , giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Đường 12m, gần chợ nội khu, gần công viên, đối diện KCN.
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 160 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 5,92 tỷ

      5.92 tỷ 160 m2 37 triệu/m2
      bán ngay nền đất căn biệt thự khu đô thị An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa.B - 16.DT 160 mét vuông.Ngang 8m.Dài 20m.hướng Đông Nam.giá 37...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 455 triệu

      455 triệu 150 m2 3,04 triệu/m2
      Đất mằn đối diện KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh Bình Phước với tổng...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Nam Phương City, 129 m2, mặt tiền 5m , giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 129 m2 17,83 triệu/m2
      Cần bán nền đất dự án Nam Phương City - P. Lộc Phát, Tp Bảo Lộc- DT 5x26 (129m2) Thổ cư- SHR sẵn - KDC hữu- Giá 2,3tỉ có thỏa thuận Mọi chi tiết xin liên ...
      Dự án Nam Phương City, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 122 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 122 m2 18,04 triệu/m2
      Bán miếng đất 122m2 khu TĐC Suối Lớn cực kỳ đẹp. Nằm mặt đường trục chính 20m kết nối 2 đầu dự án, cạnh công viên trung tâm 1.4 ha.Kích thước 6m*22m nở...
      Dự án KDC Suối Lớn, Đường ĐT 46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 126 m2 20 triệu/m2
      Cần bán ngay số lượng lớn nhiều lô vị trí đẹp dự án Golden Bay ngay Bãi Dài, Cam Lâm MT Nguyễn Tất Thành, đất nền căn biệt thự biển Hưng Thịnh Cam Ranh...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay:mảnh đất mặt biển Nha Trang, cạnh bến Du thuyền Quốc tế Amiana.- mảnh đất số 21 khu 3.- Dt 405,7m2 ngang 15m.- Hướng nam, bìa đỏ đất ở đô...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Bắc Vĩnh Hải, 95 m2, mặt tiền 5m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 95 m2 34,22 triệu/m2
      Bán lô đôi - Hoặc bán lô lẻ.KĐT Bắc Vĩnh Hải - Nha Trang.P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang.- DT: Mỗi lô 95 mét vuông. Ngang 5m.- Hướng chính bắc.- Đường...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mipeco , 90 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,23 tỷ

      4.24 tỷ 90 m2 47 triệu/m2
      * Mipeco - Nha Trang: KĐT đầu tiên tại Nha Trang đc cấp sổ full toàn bộ dự án có giá mềm và tiềm năng đầu tư tốt nhất. Đây chính là điểm khác biệt nhất so...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!